Xiao qui shui
JF-Expert Member
- Feb 26, 2022
- 6,457
- 11,337
Unazingua mkuuAnailalamikia vzr 🔥
Unazingua mkuuAnailalamikia vzr 🔥
Kurukwa na akili ni ugonjwa pia mkuu. Haiwezekani mgonjwa akawa analalamika hivyo watu hawaji kumuona. Wakija kumuona ndo atapona?Mmmh we demi kuwa na Maneno ya a stara basi
Dada anajua kulalamika huyu sijawahi ona mgonjwa wa aina yake
Anailalamikia vzr 🔥
Labda ameathirika kisaikolojiaKurukwa na akili ni ugonjwa pia mkuu. Haiwezekani mgonjwa akawa analalamika hivyo watu hawaji kumuona. Wakija kumuona ndo atapona?
Ni ugonjwa wa akili ndio...ameathirika kisaikolojia
Anawalalamikia wasanii wenzake kwamba anaumwa hawaendi kumuona. Yeye ni kulalamika tu..alitakiwa aeleze anaumwa nini na amekwama wapi ili wanaotaka ku.saidia wamsaidie..sasa yeye analalamika anasema siku akifa wakienda kwenye msiba atawaona😀Hivi analalamika mitandaoni au anaomba msaada ?
Ndio nani huyo huko Dar?!View attachment 3345417
Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.
Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?
Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?
Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
Labda anajiona fursa!Aitumie.Watu wanaumwa hata ndugu hawaji kukuona wala kukujulia hali lakini wanapiga kimya..tunasema tunamwachia Mungu. Ila huyu mwenzetu loh
Watu gani wamechoka,Huyu wastara ni lia lia sana
Watu washachoka kumchangia
Amefiwa na mume wakeView attachment 3345417
Huyu Dada tangu nifahamu habari zake mara zote nimemsikia akiumwa na akiomba misaada ya matibabu.
Sina Nia mbaya na wala sina shida yoyote na kuomba kwake, Bali nauliza tu kwamba Je huyu Dada ni Yatima au ametengwa na Ndugu zake?
Mbona hata sisi tunauguliwa lakini tunajikusanya na kuchangia matibabu ya Ndugu zetu na mara kadhaa tumesafirisha ndugu kutibiwa hadi India na kwingineko, Ndugu wa huyu Wastara hawakooni hilo, mpaka ndugu yao kutwa kucha kwenye media kuomba misaada, hawaoni Aibu?
Hata kama serikali ina hela, lakini inawezekanaje msaada wake uwe kwa Wastara tu miaka yote, nani amesahau Wagonjwa waliopona lakini hawaruhusiwi kuondoka mawodini hadi ndugu zao walipe bili za matibabu, Je hao hawastahili kulipiwa na serikali?
Sometimes Bora kufa kuliko fedhehaSubiri nawewe uumwe ndio utajua kuwa una ndugu au hauna
Kwahiyo?Amefiwa na mume wake
Mbona aliolewa na mbunge,. Kwa tabia zake ni ngumu mno mtu kumvumiliaAolewe bwana aache kusumbua watu hapa.
KUUGUA analalaMika hivyo, je akiwa kwenye tendo an akuaje??Dada anajua kulalamika huyu sijawahi ona mgonjwa wa aina yake
Since Twenty twenty ngapi vile????Amefiwa na mume wake