Hivi huu ni ushamba au?

Hivi huu ni ushamba au?

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Posts
1,080
Reaction score
398
Hivi kung'ang'ania siti ya dirishani katika mabasi ni ushamba au ni nini? Jamaa katoa macho mpaka jasho linamtoka kisa apishwe eti yeye siti yake ni ya dirishani duh....tueleweshane tafadhali
 
Hivi kung'ang'ania siti ya dirishani katika mabasi ni ushamba au ni nini? Jamaa katoa macho mpaka jasho linamtoka kisa apishwe eti yeye siti yake ni ya dirishani duh....tueleweshane tafadhali

Mi mwenyewe huwa najisikia raha sana nikikaa siti ya dirishani kwasababu naweza kuona miti inavyokimbia. Pembeni ni kuzuri ndiyo maana hata vitanda navyo hukaa pembeni
 
sio ushamba, kwanza siti za dirishini husumbuliwi eti sogea kuna anayetaka kushuka, isitoshe unapata chance nzuri ya kufurahia mandhari ya dunia kupitia dirishani.
 
Hahahah mwita25 umenikumbusha ile nyimbo ya mpoto....bt all in all ukikaa kokote si utafika tu
 
binafsi pia napenda dirishan kwani unaweza kukutana na mtu mnene na ww wa pembeni umekaa **** moja mwanzo mwisho!
 
wengne wanakmbilia hewa, unakta ktokana na wa2 wakijaa inakuwa n her kupata cti ya dirshan!
 
Siti ya dirishani ni nzuri,tatizo ni pale unapo kuta m2 alie kaa hiyo siti sio mstaarab kafunga dirisha ukimwambia afungue kusudi mpate hewa anakwambia upepo unambuguzi!
 
Kama ni siti yake unapaswa kumpa. kwa sababu ni haki yake.
Ila watu wengi wanapenda siti za dirishani kwa sababu kuna hewa ya kutosha.
 
dirishani kuzuri unaweza kutana na unaemjua akakulipia nauli!!
 
wachangiaji kwenye thread hii wamenifurahisha sana, mwita anasema kukaa dirishani ni raha sana ndo maana hata vitanda tunaviweka ukutani (hili sina uhakika nalo sana).

Tuache utani siti ya dirishani ni nzuri sana, mojawapo ya faida zake ni afya ya macho kwa kuangalia mazingira ya nje.

Hata kwenye ndege huwa tunapenda siti za dirishani, ili kufaidi view ya nje. Ukienda nchi zingine, kuna additional charge ukitaka kukaa siti ya dirishani.

Aiishii hapo tu, hata madarasani, wanafunzi wanang'ang'aniana kukakaa siti za madirishani. Hata maofisini, ma CEO wanajichagulia kukaa ofisi ambazo zina view nzuri kwa nje.

Infact siti za madilishani zina refresh akili na kuondoa stress.
 
huwa kuna biashara kama mayai ya kuchemsha,mahindi ya kuchoma, machungwa na hata karanga vinauzwa, hivyo ni rahisi kuvinunua ukiwa safarini endapo utakuwa umeketi dirishani
 
Siti ya dirishani haina usumbufu wa ''naomba kupita'' au kukanyagwa na ayezunguka kwenye basi.
Unaona mazingira....
Ukitaka upepo unaupata bila kumwomba mtu mwingine afungue dirisha.
Ukikaa na mtu ambae harufu yake sio nzuri hutoteseka..iliwahi kunitokea hii nimewekwa kati na sijui walikua waMassai wale..NILIKOMA!!
Rahisi kununua vitu njiani...
Ukihitaji kujiegemeza unajiegemeza dirishani..
n.k
 
Ukikaa na mtu ambae harufu yake sio nzuri hutoteseka..iliwahi kunitokea hii nimewekwa kati na sijui walikua waMassai wale..NILIKOMA!!

naomba ku-declare interest, umenitukania ndugu zangu, appology will be accepted...
 
huna vya kuniambia kwa siti ya dirishani,upepo mwanana,nikisafiri siti ya dirishani husaidia kujiegemeza pembeni bila ya kumsumbua ninaekaa nae.kwenye ndega hali kadhalika,siioni raha ya safari kama sijakaa dirishani.huhisi kama nimepoteza hela yangu kama sijapata siti ya dirishani
 
Mimi napenda siti ya kati halaf kulia na kushoto kuwe na warembo (wasiwe na vikwapa) wananipa ujoto ujoto, hehehe nakuwa naomba basi liharibike njiani ili tusfike.
 
Wanapenda siti za dirishani ili waweze kushangaa mandhari ya nje, ili wakifika kwao wapate cha kuongea.
 
Dirishani si mchezo hasa ukiwa unasoma kitabu kizuri, huku
unapata hewa safi toka nje!
 
Mimi napenda siti ya kati halaf kulia na kushoto kuwe na warembo (wasiwe na vikwapa) wananipa ujoto ujoto, hehehe nakuwa naomba basi liharibike njiani ili tusfike.
Inawezekana hata tunda la mti wa kati unalipenda zaidi, wenzako wote dirishani wewe kati halafu uwe na warembo tena sharti wasinuke vikwapa!
 
Dirishani kuzuri, kama ukiwaona jamaa zako hata kama wako mbali unawaita ili wakuone unasafiri
 
Back
Top Bottom