MawardatDellapina
JF-Expert Member
- Apr 27, 2021
- 30,121
- 151,869
π€£π€£π,Labda yupo skuli je? TutajuajeπAu nasema uongo? Huyo aendelee tu kumenya ndizi na kujitahidi kuboresha pishi la kande
Hahaha safi , ni matunzo umechagua wewe ila akitoka kwako anayo maisha yakeπ€£π€£π€£π€£Maputo hapana,
Weye wauza vitu vya watoto wana sofa ujueπ, wakkona upo na mtoto wanajipitisha hili mtoto alilieπ€£Hahaha safi , ni matunzo umechagua wewe ila akitoka kwako anayo maisha yakeπ€£
Kumbe wenye mzanzibar umenikumbusha rafiki yangu mmoja anaitwa shufwaaa chuo , alikua ananiambia nikiwa ustadhi nitapendeza sana , bahati mbaya mimi pombe ni mwenyekiti π€£π€£π€£Weye wauza vitu vya watoto wana sofa ujueπ, wakkona upo na mtoto wanajipitisha hili mtoto alilieπ€£
Kwanini unapenda pombe?? Uwe ostadhi bhanaπKumbe wenye mzanzibar umenikumbusha rafiki yangu mmoja anaitwa shufwaaa chuo , alikua ananiambia nikiwa ustadhi nitapendeza sana , bahati mbaya mimi pombe ni mwenyekiti π€£π€£π€£
Pombe tamu , mimi binafsi sina dini ila nawaheshimu watu wa dini zote isipokua walokole tuKwanini unapenda pombe?? Uwe ostadhi bhanaπ
Hahahahha nimecheka Leoπ,,Pombe tamu , mimi binafsi sina dini ila nawaheshimu watu wa dini zote isipokua walokole tu
Hahahahha nimecheka Leoπ,,
Eti hauna diniπ,,,kwanini??
Hapo ndio unafeliπ₯ΉPombe tamu , mimi binafsi sina dini ila nawaheshimu watu wa dini zote isipokua walokole tu
Nimefeli kivipi?Hapo ndio unafeliπ₯Ή
Kunywa pombe na kuwadharau Walokole.Nimefeli kivipi?
SureKunywa pombe na kuwadharau Walokole.
Nimewafundisha vyema watoto wangu!!Una amua kutoka na mtoto matembezi ya kwaida una kutana na wafanya biashara hawa labda anauza vidoli vya kuchezea watoto huna ratiba na kununua iko yeye ana enda mpa mtoto achezee kumuonjesha mtoto una mkataza ataki ana anza kukupigia kelele za kilio kitu cha 2000 mtu ana kuambia 5000 kwasababu tu mtoto kalilia sasa mm nime chukua hatua ya kumpa iyo 2000 na kusepa chap hii kitu ina kela au ni mimi tu
Unawaacha kuogopa wafanyabiasharaπHuwa inakera mno, mimi ndiyo maana wanagu nikitoka nawaacha nyumbani
ππππππππ,Niliweka baada ya kunguni wa jf mmoja kunipa habari ya mie Cha woteπ€£π€£π€£,
Kumbe bhana mwenyewe sijijui kama nawasambazia upendo ma bro wa jf
πππππWe kwenye uandishi ni hamna bora tu ukomae na mapishi.
Yaaniπ€£π€£, sometimes unaweza jiona umevaa nguo kumbe wanazengo wanakuona upo uchiππππππ
Ndo mie niliweka status tsup, baada ya kupewa ubuyu wa moto, eti najitongozesha kwa jamaa fulani afu ni mume wa mtu..
Cha ajabu huyo jamaa, sina mawasiliano wala mazoea nae, ile salamu bas, hadi nikawaza hii in4 imelink vipi, sema jamaa ana heshima zake, nimeamua kukausha, vinginevyo ningemfata anieleze vizurii. Na nililvyo chizi angefurahi mbona.
πππππ