Historia batili: Riwaya mpya na JK episode 02

Historia batili: Riwaya mpya na JK episode 02

Mkuu zitakuwa zikija mfululizo au ndio kama mwanzoni hadi ufunge Chuo tena ??
 
STORY: HISTORIA BATILI
MTUNZI : Mdharuba, J.K.

EPISODE 26
**********************
Pamoja na kuwa wamefika Mikumi wakiwa wanaelekea Mbeya, Hisham bado alikuwa na mawazo mengi sana juu ya hatma yake na uswahiba wake na Khatib utakuaje. Aliwaza sana na akakosa majibu ya maswali yake.. Alikua akiendesha gari kuelekea msibani lakini hana furaha hata kidogo. Mawazo mengi sana yalimzonga. Alifikiria endapo Regina ataamua kwenda kutoa siri anazozijua kuhusu yeye Hisham, akianzia alipomkuta mpaka hapo alipomuacha.. Pia alifikiria kama Regina ataamua kueleza kwa undani uswahiba halisi uliopo kati yake na Khatib, alihisi kuchanganyikiwa.
Akachukua simu yake na kujaribu kumtafuta Regina, pasi na kutarajia simu ikaita.. Akasubiri kwa sekunde kadhaa kisha akiwa katika hali ya mshangao zaidi, simu ikapokelewa.
"Halooo.. "
"Haloo, Hisham vipi mume wangu?" Aliongea Regina kwa kujiamini, huku simu yake ikiwa imeunganishwa moja kwa moja kituo cha polisi. Regina aliona ni busara kuliripoti hili jambo polisi mapema ili ikitokea amepata tishio lolote linalohatarisha maisha yake basi polisi wawe na taarifa.
"Uko wapi Regina?" Aliuliza Hisham kwa sauti ya umakini.
"Nipo tu, nini unahitaji kutoka kwangu?" Aliuliza Regina naye kwa kujiamini.
"Kwa sasa nahitaji roho yako, hicho ndio muhimu sana kwangu" Alishapanic Hisham kama kawaida yake. Yaani kwake kuulizwa anataka nini lilishakuwa kosa. Akaamua kuropoka hivyo pasi na kujua kuwa simu yake ilikua ikirekodiwa.
★★★★★★★★★★★★★★
Baada ya kukata simu ya mamaake, Khatib aliamua kupunguza mwendo na kuwasha taa ya pembeni inayoashiria kuwa anataka kuliegesha gari. Hii ikalazimisha magari yote yaliyokuwa nyuma ya msafara kupunguza mwendo na kutaka kujua ni nini haswa kinaendelea huko mbele. Wengine walishahisi labda tembo wa mbuga hii ya wanyama ya Mikumi wameshaziba njia kwahiyo wanatakiwa kusubiri.
Khatib alilazimisha gari zote zilizopo katika msafara ule ziegeshwe huku akimtaka Fred (ambaye ndiye alikua na gari yenye maiti) awaite wote waliokuwa katika msafara ule, ana jambo muhimu la kuwaeleza. Fred akatekeleza.
"Ndugu zangu nimewakusanya hapa kuna dharura imejitokeza, sitaweza kuendelea na msafara huu kwa leo, natakiwa nirudi Morogoro kisha niende Tanga leoleo" Aliongea huku akizungushazungusha kichwa chake kujaribu kuangalia kila aliyepo pale. Hisham ndiye alikua wa kwanza kujibu.
"Boss, nini kimetokea hicho muhimu kuliko msiba wa swahiba wako na mfanyakazi wako bora kwa miaka mingi?!"
"Iko nje ya uwezo wangu hiyo Mr. Hisham" Khatib alimjibu kwa ufupi na kumfanya akose swali la kuendeleza. Kisha Haroun ambaye kawaida yake sio muongeaji, anaongea pale panapohitajika tu, alionekana kutaka kuongea kitu.
"Kaka, kitu unachotaka kukifanya kitaleta matatizo makubwa, fahamu kuwa ni wewe pekee ndiye unayefahamiana na ndugu zake huko kwao. Ni wewe pekee ndiye unayepajua kwao. Wewe ni mtu muhimu kuliko sisi sote. Sisi tunaweza tukarudi sote na ukaenda peke yako na bado kukawa hakujaharibika jambo, lakini kukosekana kwako wewe mmoja tu hata tukienda sote bado hatujafanya kitu. Kwahyo naomba ufikirie mara mbili uamuzi wako". Haruna ambaye ni mkubwa sana kwa Khatib alijitahidi kumnasihi mdogo wake huyu huku akiweka heshima ya 'uboss' palepale.
"Kinachonipeleka Tanga ni muhimu sana kuliko hiki, Nira ameshakufa, kuna maisha yetu wengine lazima yaendelee... Na hatujui tumepangiwa kuishi miaka mingapi, kwahiyo hatuwezi kushughulika zaidi na Nira ambaye tayari ni marehemu halafu tukasahau ya kwetu sisi wazima" Khatib aliongea kwa kujiamini na kusababisha kila mmoja akiinamisha kichwa chini akiwaza jambo lake.
Kikapita kitambo cha sekunde zaidi ya 30 watu wote wakiwa kimya. Khatib akaamua kutoa hitimisho.
"Mimi nawatakia safari njema, mkazike salama, naomba kwa sasa Fred ndiye awe kiongozi wa msafara.. Nitampa namba za wahusika huko Mbeya mtawasiliana nao. Ningefurahi kuona wote mkiendelea na msafara ili mkaniwakilishe vema". Akaweka nukta kubwa kisha akamvuta Fred pembeni kidogo wakaongea kiasi cha dakika tano, kisha akarudi kwenye gari lake na kugeuza na kuanza safari ya Tanga moja kwa moja.
★★★★★★★★★★★★★
"Vipi umefikia wapi mwanangu?" Aliuliza Mama Mdharuba baada ya kupiga simu kwa mwanawe huyu wa kiume.
"Ndo nipo njiani narudi, nimewaacha waendelee na msafara".
"Sawa, umefanya maamuzi ya busara sana, kwahiyo unaenda Tanga moja kwa moja??!"
"Ndio, au ulitaka nipite hapo Dar una maelekezo ya ziada?!"
"Hapana mwanangu, wewe kaendelee tu na mambo yako, tutajuzana baada ya wewe kufika".
"Sawa mama, hakuna shida".
"Ila Sheikh Lesangwa anaweza kukupigia maana alinamboa kuwa atahitaji kuongea na wewe kidogo katika mambo ambayo mimi amekataa kunieleza" Mama Mdharuba alionekana kama kukumbuka kitu.
"Sawa akinipigia nitamsikiliza" Khatib alimjibu mama yake.
Na baada ya kupita dakika tatu tu tangu akate simu ya mamaake, bado akiwa njiani kuelekea Moro kisha Tanga, Sheikh Lesangwa alipiga simu.
"Bwana Khatib mimi sina mengi ya kuongea, bali nakutaka utakapofika Tanga usikutane na yule mamaake Abdul, nenda kwa ajili ya Mzee J4 tu.
"Sawa Sheikh nimekuelewa.." Aliitikia Khatib na kukata simu.
Akaendesha gari hadi Morogoro mjini, akapitia nyumbani kwake mara moja. Hii ikiwa ni pamoja na kuibeba bastola yake ambayo kwenyr safari ya Mbeya aliamua kuiacha.
Akaanza safari ya kuelekea Tanga.
Akiwa ameshafika mizani ya Mikese ambapo ni nje kidogo ya mji wa Morogoro, simu yake ikaita. Baada ya kuiangalia, mpigaji alikuwa ni Mzee J4.. Akafikiria kidogo kabla ya kuamua kupokea. Akapokea..
"Karibu sana Tanga, nafurahi kuona unakuja kwa ajili yangu". Alisema Mzee J4 na kukata simu.

Nini kitaendelea??!!
Usikose Episode 27

Je, Ulikosa HISTORIA BATILI Episode 1 hadi Episode 25?!!

Bofya hapa...

HEKIMA ZA MDHARUBA
 
STORY: HISTORIA BATILI
MTUNZI : Mdharuba, J.K.

EPISODE 26
**********************
Pamoja na kuwa wamefika Mikumi wakiwa wanaelekea Mbeya, Hisham bado alikuwa na mawazo mengi sana juu ya hatma yake na uswahiba wake na Khatib utakuaje. Aliwaza sana na akakosa majibu ya maswali yake.. Alikua akiendesha gari kuelekea msibani lakini hana furaha hata kidogo. Mawazo mengi sana yalimzonga. Alifikiria endapo Regina ataamua kwenda kutoa siri anazozijua kuhusu yeye Hisham, akianzia alipomkuta mpaka hapo alipomuacha.. Pia alifikiria kama Regina ataamua kueleza kwa undani uswahiba halisi uliopo kati yake na Khatib, alihisi kuchanganyikiwa.
Akachukua simu yake na kujaribu kumtafuta Regina, pasi na kutarajia simu ikaita.. Akasubiri kwa sekunde kadhaa kisha akiwa katika hali ya mshangao zaidi, simu ikapokelewa.
"Halooo.. "
"Haloo, Hisham vipi mume wangu?" Aliongea Regina kwa kujiamini, huku simu yake ikiwa imeunganishwa moja kwa moja kituo cha polisi. Regina aliona ni busara kuliripoti hili jambo polisi mapema ili ikitokea amepata tishio lolote linalohatarisha maisha yake basi polisi wawe na taarifa.
"Uko wapi Regina?" Aliuliza Hisham kwa sauti ya umakini.
"Nipo tu, nini unahitaji kutoka kwangu?" Aliuliza Regina naye kwa kujiamini.
"Kwa sasa nahitaji roho yako, hicho ndio muhimu sana kwangu" Alishapanic Hisham kama kawaida yake. Yaani kwake kuulizwa anataka nini lilishakuwa kosa. Akaamua kuropoka hivyo pasi na kujua kuwa simu yake ilikua ikirekodiwa.
★★★★★★★★★★★★★★
Baada ya kukata simu ya mamaake, Khatib aliamua kupunguza mwendo na kuwasha taa ya pembeni inayoashiria kuwa anataka kuliegesha gari. Hii ikalazimisha magari yote yaliyokuwa nyuma ya msafara kupunguza mwendo na kutaka kujua ni nini haswa kinaendelea huko mbele. Wengine walishahisi labda tembo wa mbuga hii ya wanyama ya Mikumi wameshaziba njia kwahiyo wanatakiwa kusubiri.
Khatib alilazimisha gari zote zilizopo katika msafara ule ziegeshwe huku akimtaka Fred (ambaye ndiye alikua na gari yenye maiti) awaite wote waliokuwa katika msafara ule, ana jambo muhimu la kuwaeleza. Fred akatekeleza.
"Ndugu zangu nimewakusanya hapa kuna dharura imejitokeza, sitaweza kuendelea na msafara huu kwa leo, natakiwa nirudi Morogoro kisha niende Tanga leoleo" Aliongea huku akizungushazungusha kichwa chake kujaribu kuangalia kila aliyepo pale. Hisham ndiye alikua wa kwanza kujibu.
"Boss, nini kimetokea hicho muhimu kuliko msiba wa swahiba wako na mfanyakazi wako bora kwa miaka mingi?!"
"Iko nje ya uwezo wangu hiyo Mr. Hisham" Khatib alimjibu kwa ufupi na kumfanya akose swali la kuendeleza. Kisha Haroun ambaye kawaida yake sio muongeaji, anaongea pale panapohitajika tu, alionekana kutaka kuongea kitu.
"Kaka, kitu unachotaka kukifanya kitaleta matatizo makubwa, fahamu kuwa ni wewe pekee ndiye unayefahamiana na ndugu zake huko kwao. Ni wewe pekee ndiye unayepajua kwao. Wewe ni mtu muhimu kuliko sisi sote. Sisi tunaweza tukarudi sote na ukaenda peke yako na bado kukawa hakujaharibika jambo, lakini kukosekana kwako wewe mmoja tu hata tukienda sote bado hatujafanya kitu. Kwahyo naomba ufikirie mara mbili uamuzi wako". Haruna ambaye ni mkubwa sana kwa Khatib alijitahidi kumnasihi mdogo wake huyu huku akiweka heshima ya 'uboss' palepale.
"Kinachonipeleka Tanga ni muhimu sana kuliko hiki, Nira ameshakufa, kuna maisha yetu wengine lazima yaendelee... Na hatujui tumepangiwa kuishi miaka mingapi, kwahiyo hatuwezi kushughulika zaidi na Nira ambaye tayari ni marehemu halafu tukasahau ya kwetu sisi wazima" Khatib aliongea kwa kujiamini na kusababisha kila mmoja akiinamisha kichwa chini akiwaza jambo lake.
Kikapita kitambo cha sekunde zaidi ya 30 watu wote wakiwa kimya. Khatib akaamua kutoa hitimisho.
"Mimi nawatakia safari njema, mkazike salama, naomba kwa sasa Fred ndiye awe kiongozi wa msafara.. Nitampa namba za wahusika huko Mbeya mtawasiliana nao. Ningefurahi kuona wote mkiendelea na msafara ili mkaniwakilishe vema". Akaweka nukta kubwa kisha akamvuta Fred pembeni kidogo wakaongea kiasi cha dakika tano, kisha akarudi kwenye gari lake na kugeuza na kuanza safari ya Tanga moja kwa moja.
★★★★★★★★★★★★★
"Vipi umefikia wapi mwanangu?" Aliuliza Mama Mdharuba baada ya kupiga simu kwa mwanawe huyu wa kiume.
"Ndo nipo njiani narudi, nimewaacha waendelee na msafara".
"Sawa, umefanya maamuzi ya busara sana, kwahiyo unaenda Tanga moja kwa moja??!"
"Ndio, au ulitaka nipite hapo Dar una maelekezo ya ziada?!"
"Hapana mwanangu, wewe kaendelee tu na mambo yako, tutajuzana baada ya wewe kufika".
"Sawa mama, hakuna shida".
"Ila Sheikh Lesangwa anaweza kukupigia maana alinamboa kuwa atahitaji kuongea na wewe kidogo katika mambo ambayo mimi amekataa kunieleza" Mama Mdharuba alionekana kama kukumbuka kitu.
"Sawa akinipigia nitamsikiliza" Khatib alimjibu mama yake.
Na baada ya kupita dakika tatu tu tangu akate simu ya mamaake, bado akiwa njiani kuelekea Moro kisha Tanga, Sheikh Lesangwa alipiga simu.
"Bwana Khatib mimi sina mengi ya kuongea, bali nakutaka utakapofika Tanga usikutane na yule mamaake Abdul, nenda kwa ajili ya Mzee J4 tu.
"Sawa Sheikh nimekuelewa.." Aliitikia Khatib na kukata simu.
Akaendesha gari hadi Morogoro mjini, akapitia nyumbani kwake mara moja. Hii ikiwa ni pamoja na kuibeba bastola yake ambayo kwenyr safari ya Mbeya aliamua kuiacha.
Akaanza safari ya kuelekea Tanga.
Akiwa ameshafika mizani ya Mikese ambapo ni nje kidogo ya mji wa Morogoro, simu yake ikaita. Baada ya kuiangalia, mpigaji alikuwa ni Mzee J4.. Akafikiria kidogo kabla ya kuamua kupokea. Akapokea..
"Karibu sana Tanga, nafurahi kuona unakuja kwa ajili yangu". Alisema Mzee J4 na kukata simu.

Nini kitaendelea??!!
Usikose Episode 27

Je, Ulikosa HISTORIA BATILI Episode 1 hadi Episode 25?!!

Bofya hapa...

HEKIMA ZA MDHARUBA

Mkuu vipi tena? Mbona kimya?? Lini tena unatoa?? Utaratibu unakuwaje? Ni bonge la story
 
STORY: *HISTORIA BATILI*
MTUNZI: *Mdharuba, J.K.*
+255718274130
mdharuba@gmail.com

www.mdharubajk.blogspot.com

*EPISODE 027*
★★★★★★★★★★★★★★★★★★
ILIPOISHIA...
Baada ya Khatib kutakiwa kuonana na Mzee J4 kabla ya saa sita mchana siku ya Jumanne, analazimika kuahirisha safari ya kumpeleka marehemu Nira kwa ajili ya kwenda kuzikwa nyumbani kwao Mbeya akiwa Mikumi.
Hii ni kutokana na maelekezo yaliyotoka kwa 'mtaalam' Sheikh Lesangwa.

Licha ya kuwa wanahisi Mzee J4 (ambaye anafuatwa na Khatib kwa ajili ya kuuliwa) hajui chochote, ndipo anapompigia simu na kumkaribisha Tanga na kumwambia "Nafurahi kuona unakuja kwa ajili yangu".

Je, nini kitaendelea...
Fuatana nami..


Coming sooon...
 
STORY: *HISTORIA BATILI*
MTUNZI: *Mdharuba, J.K.*
+255718274130
mdharuba@gmail.com

www.mdharubajk.blogspot.com

*EPISODE 027*
★★★★★★★★★★★★★★★★★★
ILIPOISHIA...
Baada ya Khatib kutakiwa kuonana na Mzee J4 kabla ya saa sita mchana siku ya Jumanne, analazimika kuahirisha safari ya kumpeleka marehemu Nira kwa ajili ya kwenda kuzikwa nyumbani kwao Mbeya akiwa Mikumi.
Hii ni kutokana na maelekezo yaliyotoka kwa 'mtaalam' Sheikh Lesangwa.

Licha ya kuwa wanahisi Mzee J4 (ambaye anafuatwa na Khatib kwa ajili ya kuuliwa) hajui chochote, ndipo anapompigia simu na kumkaribisha Tanga na kumwambia "Nafurahi kuona unakuja kwa ajili yangu".

Je, nini kitaendelea...
Fuatana nami..

“Mama, Mzee J4 amenipigia simu na kuniambia eti nikaribie Tanga na anafurahi kuona naenda kwa ajili yake..” Alisema Khatib baada ya kumpigia mamaake.. Hii ni baada ya Mzee J4 kukata simu.
“Mmmh. Hebu jaribu kuwasiliana na Sheikh Lesangwa, mbona kazi imeshakuwa nzito hii..” Mama Mdharuba alisema kwa wasiwasi.
“Ok, ngoja nifanye hivyo..” Alimalizia Khatib na kukata simu. Kisha akampigia Sheikh Lesangwa.
“Aliyekupigia simu sio Mzee J4, ni jini lake tu linajaribu kukutisha, wewe fanya kama nilivyokuelekeza”. Aliongea Sheikh Lesangwa mara tu baada ya kupokea simu ya Khatib ilihali Khatib akiwa hajaongea chochote. Kisha akakata simu na kumuacha Khatib mdomo wazi na maswali mengi kichwani.
Akaamua kuzima simu yake na kuendesha gari moja kwa moja akielekea Tanga.
★★★★★★★★★★★★★★★★★
“Hebu jaribu ku'track' gps ya huyo mpigaji” Alisema Afande Alfred kumwambia Koplo Mwita baada ya Hisham kukata simu aliyokuwa akiongea na Regina.
“Sawa Mkuu..” Aliitika Koplo Mwita na kuanza kulifanyia kazi aliloambiwa na Afande Alfred.
Kikapita kitambo cha dakika moja tu, Koplo Mwita wa kituo cha polisi kikuu cha Morogoro alimgeukia Afande Alfred na kumwambia..
“Anaonekana yuko maeneo ya Mikumi Afande”
“Andaa vijana wako haraka na mumfuatilie na kuhakikisha mnamtia mikononi mhalifu huyo” Aliagiza Afande Alfred.
“Sawa Mkuu” Koplo Mwita aliitika bila kuongeza neno.
Akatoka pale ndani ya kituo na kuwapanga vijana wake kisha wakajijaza kwende gari yao ya polisi aina ya LandCruiser kisha safari ya kuelekea Mikumi ikaanza.
“Afande mbona kama sio tukio la kawaida jinsi ulivyotutoa..?!” Aliuliza Afande Khamisi ambaye alikuwa ametii amri tu bila ya kujua makusudio ya safari hiyo ya ghafla.
“We unafikiri jitu linalotishia kuua bila uoga ni jitu la kuachiwa mwanya?” Alijibu kwa swali Afande Mwita licha ya kuwa swali lile lilielekezwa kwa Afande Omary ambaye ndiye alikua askari mwenye cheo cha juu kuliko wote mle garini.
Gari iliendeshwa kwa kasi sana kuelekea njia ya Iringa ili wafikie 'location' ambayo simu ya Hisham ilikua inaonekana ipo. Kadri walivyokua wakiendelea na safari ndivyo simu ya Hisham nayo ilivyokuwa ikionekana ikihama 'position'.
“Aisee.. Linaonekana linatembea hili jitu” Alisema Afande Mwita ambaye ndiye aliyekua ameshikilia 'GPS Tracker'.
Hakuna afande aliyeongeza neno, wote wakawa kimya huku gari ikiendelea na safari kwa kasi sana. Ni sauti ya mvumo wa upepo tu ndiyo iliyosikika.. Maafande wote watano waliokua wamepanda nyuma ya gari ile walikua wamesimama. Mbele ya gari akiwepo dereva na Afande Alfred ambaye mwanzoni alionekana kutoa amri kama ambaye hatokuwepo kwenye msafara kumbe naye alikua mwendaji. Walitembea kwa kasi kwa muda wa zaidi ya saa nzima, licha ya kuonekana kukaribia alipo Hisham, lakini GPS Tracker ilionesha Hisham anatembea mwendokasi wa kilometa 110 kwa saa, hivyo walitakiwa kuongeza spidi zaidi ili kuweza kumfikia.
★★★★★★★★★★★★★★★★★★
Akiwa anaendelea na safari yake ya kuelekea Tanga, Khatib alihisi simu yake ambayo namba yake inajulikana na watu sita tu, akiwemo mama yake, inaita. Simu hii mara zote huwa haizimwi kwa ajili ya dharura za maana zaidi. Kwa kuwa simu yake aliamua kuizima, kuita kwa simu hii kunaashiria dharura kubwa sana.
Akaitoa mfukoni na kuiangalia kisha akapokea na kuweka sikio la kushoto huku akishikilia sukani ya gari kwa mkono wake wa kulia.
“Mama, kuna dharura gani?” Aliuliza mara tu baada ya kupokea simu.
“Umezima simu yako, mkuu wa kituo kikuu cha polisi Morogoro anakutafuta” Alisema mama yake na bila kuongeza neno lolote Khatib alikata simu.
Akawasha simu yake inayojulikana na watu wote, kisha akatafuta namba za Mkuu wa kituo kikuu cha polisi Morogoro na kumpigia.
“Ndio afande, nini kinaendelea..?” Alisema Khatib baada ya simu yake kupokelewa.
“Wasiliana na Hisham, vijana wangu wametoka kumfuatilia,punde tu watamkamata.” Alijibu Mkuu yule.
Kama kawaida yake Khatib hakuongeza neno, akakata na kumpigia simu Hisham.
“Bro, hao askari wanaokufuatilia wakikukamata basi utakuwa na madeni mawili kwangu, la Regina na hili la kuwekwa kituoni, yote yanasababishwa na udhaifu wako” Aliongea Khatib kwa hasira baada ya Hisham kupokea simu yake, kisha akakata simu na kuizima tena.
Hisham akabaki ameduwaa. Akazima simu yake kisha akatoa laini na kuitupa pembeni ya barabara ile simu. Huku akiwa bado katika spidi kali ya 110 km/hr.
“Wajinga sana hawa, watakua wanawasiliana na Regina. Ina maana Regina ameripoti kituoni?, mbona anataka mimi nizidi kuonekana mjinga? Ok, sawa.. Itafahamika tu” Alizongwa na mawazo Hisham baada ya kuitupa ile simu pembeni ya barabara.
“Haya kama wanafuatilia waache waendelee kufuatilia sasaa.. Pumbaaa.vuu” Alisema kwa sauti akifuatia msonyo licha ya kuwa alikua peke yake garini mle.
******************************
“Afande, linaonekana limesimama” Alisema Afande Mwita mara hii akimuonesha Afande Omary ile 'GPS Tracker'.
“Afande ongeza spidi huyu mtu tumemkaribia sana halafu amesimama” Afande Omary alitoa kichwa nje ya gari na kuchungulia pale alipo dereva huku akimwambia maneno hayo.
Gari ikaendeshwa kwa kasi kwa dakika kumi tu kisha Afande Mwita akasema wasimame.
“Kwanini tunasimama hapa porini wakati tuna zoezi muhimu?” Aliuliza afande Alfred.
“Ndipo alipo mhalifu” Alijibu Afande Mwita akiwa ameshashuka kwenye gari huku ameshikilia ile 'GPS Tracker' akielekea pembezoni zaidi ya barabara kufuatia 'alarm' ambayo ilikua inapiga.
Askari wengine wote walishuka, garini akibaki dereva peke yake.
Afande Mwita alikifuatisha kifaa kile ndani ya dakika tatu ndipo alipoenda kuona simu ikiwa imetupwa ambayo hasa ndo ilikua 'location' wanayoitafuta.
“Shabaaash....” alisema afande Mwita na kuwashtua askari wote waliokuwa pale na kumkodolea macho.
★★★★★★★★★★★★★★★★★★
“Ndio nimefika Tanga hivi, niko katika hoteli moja hapa mjini, nitalala hapa..Nikumbushe kesho ni saa ngapi?” Khatib aliwasiliana na Sheikh Lesangwa baada ya kufika Tanga.
“Iwe kabla ya saa sita, ikiwa saa nne ndio vizuri zaidi” Alijibu Sheikh Lesangwa.
“Ok, nimekupata..” Alijibu Khatib na kukata simu.
Akavua nguo zake na kuchukua taulo alilopewa na muhudumu wa pale hoteli, na kujifunga kiunoni kisha akasukuma mlango wa kioo wa kuingilia bafuni. Alivyoingiza mguu wake wa kushoto na kutupa jicho ndani, akashtuka na kutaka kukimbia lakini akajikuta mzito na hawezi kujisukuma kwenda mbele wala kurudi nyuma.
“Usiogope, kesho saa 4 bado ni mbali sana, mimi nimeamua nije leo ili uniue mapema na uende ukaendelee na shughuli zako bwana Khatib” Alikuwa Mzee J4.
★★★★★★★★★★★★★★★★★★
Je, nini kitaendelea? Askari watafanikiwa kumkamata Hisham?
Je, Khatib atafanikiwa kumuua Mzee J4? Au ni kipi kitaendelea?

Fuatana nami katika episode ya 028

Kama ulikosa episode ya 1 hadi 26 zisome hapa.. www.mdharubajk.blogspot.com

Whatsapp..
+255718274130
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom