Historia batili: Riwaya mpya na JK episode 02

Historia batili: Riwaya mpya na JK episode 02

Habari za leo..

Kitabu changu cha *HISTORIA BATILI* kitatoka hivi karibuni.
Kama unahitaji kuwa wakala kwa mahali ulipo, wasiliana nami. Nitakuuzia kwa pungufu ya 40% ya bei ya rejareja.
Kwa maana nyingine ni kwamba utakua na faida ya 40% kwa kila kitabu unachouza.
Changamkia fursa.

Tuwasiliane.. +255718274130
mdharuba@gmail.com

Na kwa wale wa mikoa ya *Kilimanjaro, Arusha, Manyara, Mwanza, Musoma* wataweza kukipata kupitia kwa:
*Twaariq Mohamed* sayyid Twaariq
Phone 1: 0717468903
Phone 2: 0762833274
whatsapp: 0785784477
email: mohamedtwaariq@gmail.com

*Mdharuba, J.K. (Mr).*
 
*HISTORIA BATILI (Fake History)*

Miaka 27 iliyopita, katika kijiji fulani, alizaliwa mtoto wa kiume aliyemilikishwa jina la Mwatete na wazazi wake. Alizaliwa katika familia ya kimasikini sana. Ingawa alikua na uwezo mkubwa sana wa kiakili (IQ).
Uwezo wake mkubwa wa akili unamfanya aweze kupata bahati ya kupendwa na wengi kati ya watalii (wa ndani na wa nje) waliokuwa wakija kijijini kwao kwa ajili ya shughuli mbalimbali za kitalii. Anadhaminiwa na anafanikiwa kuanza maisha mapya ya kitajiri. Anakuwa msaada mkubwa kwa jamii inayomzunguka, haswa watu masikini na Yatima.
Lakini utajiri wake unaambatana na siri kubwa. Hataki watu wahoji kuhusu utajiri wake. Hataki watu wafuatilie kuhusu utajiri wake.
Anashirikiana na mama yake kwa njia nyingi za kishirikina kuhakikisha *status* yake haishuki. Ana pesa nyingi sana, lakini vyanzo vyake vingi vya mapato havijulikani.
Anashiriki katika mauaji, na anawatumia madaktari kutengeneza ushahidi wa uongo.

Ni siri gani ipo nyuma ya utajiri huu wa Mwatete?!
Kwanini anashiriki katika mauaji kiasi hiki?
Kwanini hapendi mtu afuatilie maisha yake?

Majibu ya maswali haya, na mengine mengi, utayapata katika kitabu cha *HISTORIA BATILI* chini ya Mwandishi *Mdharuba, J.K.*.

Kaa mkao wa kula..

*Mawasiliano:*
Call: +255625986793
Whatsapp: +255718274130
Barua pepe: mdharuba@gmail.com

Kwa mikoa ya kanda ya kaskazini (Mwanza, Kilimanjaro, Mara, Arusha na Manyara) vitabu vitvapatikana kwa wakala wa "HISTORIA BATILI" kwa mawasiliano

Jina: Twaariq Mohamed
Simu 1: 0717468903
Simu 2: 0762833274
whatsapp: 0785784477
barua pepe: mohamedtwaariq@gmail.com
 
Maisha yetu yamegubikwa na changamoto nyingi pande zote.
Kwenye mapenzi, kazi, mahusiano ya kawaida na watu wetu wa karibu na hata katika masomo.

Changamoto hizi ndizo zinazotufanya tukomae, au saa zingine kukata tamaa na maisha.
Kwa hakika akili inahitaji utulivu wa hali ya juu, katika mambo mengi yanayotukabili.

Upo umuhimu wa kuyasoma na magumu ya wenzio na changamoto zao pia wanazopitia. Kwa namna moja ama nyingine utafarijika, utafurahi na kupata tumaini jipya.

Ungana nami katika Group la Whatsapp liitwalo *RIWAYA ZA KUSISIMUA* ujiburudishe na Riwaya mbalimbali ikiwemo mapenzi na maisha kwa ujumla.

Kwanini usipumzishe akili baada ya mihangaiko ya siku nzima??!

Gusa link hii RIWAYA ZA KUSISIMUA kujiunga moja kwa moja.

Saidia pia kuwasambazia wenzio burudani hii..
*Usiwe mchoyo, burudani ni bureee*
 
Back
Top Bottom