Hilda Newton na Mange Kimambi.

Hilda Newton na Mange Kimambi.

Sasa wewe unataka kuwapangia watu maisha? Wampende nani au wamchukie nani?
Wewe watu wote unao wachukia wanakujua? Au unaowapenda wanakujua? Ni lazima wakujue?
Nikimpenda Messi au kumchukia nakua nakosea coz hanijui?

Unaweza kumchukia mtu kutokana na madhara anayo yasababishana sio kwa personality yake,

Kwani una umri gani?
Bwashee unawapiga hawa madogo kwenye mshono sana 😁 wasamehe tu
 
Sasa wewe unataka kuwapangia watu maisha? Wampende nani au wamchukie nani?
Wewe watu wote unao wachukia wanakujua? Au unaowapenda wanakujua? Ni lazima wakujue?
Nikimpenda Messi au kumchukia nakua nakosea coz hanijui?

Unaweza kumchukia mtu kutokana na madhara anayo yasababisha na sio kwa personality yake,

Kwani una umri gani?
Sikupangii maisha nakuambia ukweli
Nikupangie maisha nakujua

Acha kukariri maisha kinyume cha kupenda sio kuchukia

Nimekupa mfano mimi wewe sikujui kwa hiyo sina haja ya kukuchukia au kukupenda

Hayo madhara wewe yamekugasaje mpaka umchukie
out of know where unamchukia mtu nahakuna baya lolote alilokufanyia mbona unajibebesha mizigo mizito hivyo
 
Haya madada malengo yao yalikua lissu anyongwe , hayana jema kwa chadema kabisa 🤔

Na yamejizolea manyumbu kibao , yenyewe yanapokea oda za kipumbavu tu , kutoka kwa hawa wanawake 🚮🚮


Chadema kwa hili mjitafakari sana kuhusu hivi virusi vikali dhidi yenu 🤔


Cc ,Dr Matola PhD Bufa
Mangi umeambiwa huna Mapumbu ( Balls)
 
Haya madada malengo yao yalikua lissu anyongwe , hayana jema kwa chadema kabisa 🤔

Na yamejizolea manyumbu kibao , yenyewe yanapokea oda za kipumbavu tu , kutoka kwa hawa wanawake 🚮🚮


Chadema kwa hili mjitafakari sana kuhusu hivi virusi vikali dhidi yenu 🤔


Cc ,Dr Matola PhD Bufa
Naunga mkono hoja hawa now hawafai... Wanatengeneza vistory.
 
Sikupangii maisha nakuambia ukweli
Nikupangie maisha nakujua

Acha kukariri maisha kinyume cha kupenda sio kuchukia

Nimekupa mfano mimi wewe sikujui kwa hiyo sina haja ya kukuchukia au kukupenda

Hayo madhara wewe yamekugasaje mpaka umchukie
out of know where unamchukia mtu nahakuna baya lolote alilokufanyia mbona unajibebesha mizigo mizito hivyo
Umemwambia mleta mada kwanini anawachukia kina Mange coz hata hawamjui? Najua umekosa majibu ya maswali yangu,umebaki kujiuma uma tu kama vile umemeza kaa la moto mdomoni,

Acha kila mtu ampende amtakae au amchukie asiye mtaka,wewe inakuhusu nini? Au unapata hasara gani? Mind your own business
 
Umemwambia mleta mada kwanini anawachukia kina Mange coz hata hawamjui? Najua umekosa majibu ya maswali yangu,umebaki kujiuma uma tu kama vile umemeza kaa la moto mdomoni,

Acha kila mtu ampende amtakae au amchukie asiye mtaka,wewe inakuhusu nini? Au unapata hasara gani? Mind your own business
Ndio anamchukia mtu anaishi huko marekani na anatumia haki yake ya kuongea lazima tumkumbushe asibebe mizigo isiyokuwa na maana

Ukileta mambo ya mind your own business usicomment chochote kuwa msomaji tu kumbuka hii ni forum kwa hiyo lazima utajibiwa tu

Huku hakunaga tuzo zamani ulikuwa unaporomosha matusi vibaya mno sahivi unataka ushindi
Aya umeshinda furahi
 
Ndio anamchukia mtu anaishi huko marekani na anatumia haki yake ya kuongea lazima tumkumbushe asibebe mizigo isiyokuwa na maana

Huku hakunaga tuzo zamani ulikuwa unaporomosha matusi vibaya mno sahivi unataka ushindi
Aya umeshinda furahi
Kwamba namchukia mange kisa anaishi Marekani? Wewe unajua mimi naishi wapi sasa ? Ebu acha izo bwashee 😅 tujikite na mada tu
 
Sema chadema ilikuwa na mamluki wengi sana aisee...bado wengine wamebaki deeply embedded wanakula huku na huku. Mnayaturu angeendelea kuwa huru, mamluki wote wangekimbia
Hao digidigi napenda wakimbie ila sio nyie nyumbu wa mange mtasem kitu tuwasikilize
 
Hao digidigi napenda wakimbie ila sio nyie nyumbu wa mange mtasem kitu tuwasikilize
mimi sio mwanaharakati wa kisiasa usije kunipigisha shoti aisee, nina watoto 9 na wake 3 wananitegemea aisee, Nina wazazi wazee wananitegemea......
 
Back
Top Bottom