Mlevi wa gongo toka lini akawa na akili timamu?Bro siku zote nilikuwa nafikiri wewe ni mtu mwenye akili 🤔
umeua kabisa mkuuHawa jamaa hawataki ushauri ,kupambana na CCM kwa chuki na matusi wataishia kulalamika kila siku.
walitakiwa kukaaa nao karibu ili kuwajua zaidi ,yaani wacheze nao kwa step ,watapata nafasi ya kujua udhaifu wao.
kabisaBia za tosha siasa bakini nazo wenyewe
kabisaNa hapo bado tume ya jaji lila, ije imalize kila kitu. Pona pona ya chadema ni maridhiano tu nasio kingine.
UnawazikajeLisu angeshinda hao wanaharakati wako tungewazika
Mdomo gani?Nimebaki mdomo wazi![]()
Jamaa Wana shabaha wale na hawana mswalie mtumeSasa ili kuonesha hili, umma unatakiwa kuinuka na kuamka kuchukua hatua sasa, sio tunalia kwa kibodi. Tutachezewa hadi lini??
Unahisi naogopa? Nilinusurika risasi Oct mwaka jana, niliyekua naye karibu alikufa pale pale.Jamaa Wana shabaha wale na hawana mswalie mtume
UwongoUnahisi naogopa? Nilinusurika risasi Oct mwaka jana, niliyekua naye karibu alikufa pale pale.
Wala sitishiki, wee endelea na movements zako tu.
Poleee, wewe endelea na movements zako.Uwongo
Sina hata kadi ya CCM,siyo wote wafia vyama, wengine hatupendi uscenge kwenye hatma ya taifa,yaani watu wanasema hapatakalika,watavuruga uchaguzi,watahamsisha uasi na kweli yanatokea halafu tuwe upande wao?..huo ni ujinga!Poleee, wewe endelea na movements zako.
Walikua kina Nchimbi, Polepole, Ndugai.
Unajua nini kimewakuta, sembuse wewe?
Ss ndugu nadhani unaelewa watu sio kuwa hawapendi kutokaSasa ili kuonesha hili, umma unatakiwa kuinuka na kuamka kuchukua hatua sasa, sio tunalia kwa kibodi. Tutachezewa hadi lini??
Hakuna tatizo bwashee 😂😂😂 , hapa ni chadema isonge mbele , ila mimi vita yangu ni mange tu😁
Ni lazima tuamke wote.Sasa ili kuonesha hili, umma unatakiwa kuinuka na kuamka kuchukua hatua sasa, sio tunalia kwa kibodi. Tutachezewa hadi lini??
Tuamke sasa udugu, kupigania haki, uhuru na usawa kutoka kwa wadhalimu hawa.Ss ndugu nadhani unaelewa watu sio kuwa hawapendi kutoka