cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 123,866
- 203,913
Kabisa yaani.Ni lazima tuamke wote.
Kabisa yaani.Ni lazima tuamke wote.
Huyo JPM si ndio aliweka mkakati wa kumtwanga lissu risasi? Lakini cha ajabu aliyetangulia kulala ardhini ni yeye na Lissu bado yuko anapumu juu ya ardhi,Sina hata kadi ya CCM,siyo wote wafia vyama, wengine hatupendi uscenge kwenye hatma ya taifa,yaani watu wanasema hapatakalika,watavuruga uchaguzi,watahamsisha uasi na kweli yanatokea halafu tuwe upande wao?..huo ni ujinga!
Hivi rais angekua jpm hao mafala na hicho chama chao wangekuwepo?
Mbona mnalaumu wana harakati wakati wakulaumiwa wapo na hamuwataji?Hahahaha utaelewa tu
Waungu wako wengi yupi ndo anaona?Mungu anaona hilo
Kwahiyo wamefanya nini ku-influence hukumu?Kikulacho kii nguoni mwako, lissu angetoka leo hao wanaharakati uchwara ulaji wao ungekata
Sasa mpaka wanapewa taarifa za hukumu huoni hao watu ni pandikizi tayari?Mbona nasikia ndo yalikuwa sahihi maana yalivujisha kuwa hukumu itatolewa kwa kufuata miongozo
Je unaweza kumpenda mtu ambaye hata hakujui?Hivi unaweza chukia mtu ambaye hata hakujui
Nauhakika mange au hilda hata hawakujui ila unawachukia vibaya mno
Kwanini unabeba mizigo mizito hivyo
Kwani kinyume cha kumchukia mtu ni kumpendaJe unaweza kumpenda mtu ambaye hata hakujui?
Jibu swali.Kwani kinyume cha kumchukia mtu ni kumpenda
Mfano mimi wewe sikujui ila sikupendi wala sikuchukii
Min em tulia leo watu hatuko sawa
Nimeshakujibu acha kukaririJibu swali.
Sasa wewe unataka kuwapangia watu maisha? Wampende nani au wamchukie nani?Nimeshakujibu acha kukariri
Kinyume cha kupenda sio kuchukia