Hiki ndicho cheti changu cha form four


balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,977
Likes
4,426
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,977 4,426 280
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Vipi maisha yako kwa sasa
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,977
Likes
4,426
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,977 4,426 280
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Mkuu post na cha form six
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4,817
Likes
5,028
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
4,817 5,028 280
Mleta mada akili za darasani zipo ila za maisha sasa, tuseme umetoboa maisha afu saa mbili asubuhi unaamka kuonyesha vyetu vyako, possibly hapo ulienda kutoa copy ukaombe kazi
 
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
771
Likes
635
Points
180
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
771 635 180
umenena Mkuu,ila umeharibu mwisho

Huenda mwenye cheti humjui...huenda

ila kusema
una uhakika kuwa hawezi kufikia maisha yako labda kwa miaka hiyo tajwa,hili ni la hatari sana na lafaa kupigwa vita

Umejua ya jana na leo tu,sidhani kama kesho unajua

Kuwa makini na utabiri wako mbovu
Wanaojenga maghorofa Kariakoo na wamiliki wa Fedha nyingi hawana cheti kama hicho. Mafanikio katika maisha na akili za darasani ni vitu viwili tofauti kabisa. mimi sina hicho cheti ila nina uhakika hali yangu kuifikia itakuchukua miaka 100!
 
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
242
Likes
121
Points
60
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2012
242 121 60
Ndugu acha uhuni.Cheti hakipo hivyo.1,pili hakuna cheti chenye alama na masomo tu bila jina la mwenyenacho,mtoaji na hata msimamizi wa jambo lililopelekea kitolewe.Wewe na jiwe,bashite,na wajinga wengine weeengi mnatusumbua.
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
373
Likes
487
Points
80
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
373 487 80
Ndugu acha uhuni.Cheti hakipo hivyo.1,pili hakuna cheti chenye alama na masomo tu bila jina la mwenyenacho,mtoaji na hata msimamizi wa jambo lililopelekea kitolewe.Wewe na jiwe,bashite,na wajinga wengine weeengi mnatusumbua.
Kwa mara ya kwanza namuona mjita mjinga. Wajita sio wajinga hivi. Kama hilo jina sio lako hebu wacha kuwadhalilisha Wajita
 
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
242
Likes
121
Points
60
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2012
242 121 60
Kwa mara ya kwanza namuona mjita mjinga. Wajita sio wajinga hivi. Kama hilo jina sio lako hebu wacha kuwadhalilisha Wajita
Wewe ukiwa Donald ni mzungu? Na ujinga wangu ni upi unaozidi wakwako?
 
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
242
Likes
121
Points
60
MANYORI Jr

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2012
242 121 60
Kwa mara ya kwanza namuona mjita mjinga. Wajita sio wajinga hivi. Kama hilo jina sio lako hebu wacha kuwadhalilisha Wajita
Ujinga ni kuhangaika na mjinga wakati wewe ni mjinga.
 
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined
May 13, 2017
Messages
118
Likes
34
Points
45
Emanueli macha

Emanueli macha

Senior Member
Joined May 13, 2017
118 34 45
Utakula Chet wenzio wana master wanakula tembele chat Bora Ni hekima tu
 
Killmonger

Killmonger

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2015
Messages
932
Likes
820
Points
180
Killmonger

Killmonger

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2015
932 820 180
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Asee umeshindwa nini kupata 1.7 ?
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,689
Likes
2,938
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,689 2,938 280
Huyu Mleta mada lazima atakuwa CCNP ENGIBEER
 
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
441
Likes
449
Points
80
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
441 449 80
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Bukoba moja full maujiko
 
Mgwebe

Mgwebe

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
327
Likes
248
Points
60
Mgwebe

Mgwebe

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
327 248 60
karibu sana upate mshiko hayo maherufi sijui AA au BB Siku hizi hayana maana tena mtaani kama mtu mwenye masters ana miaka 42 na hana hata nyumba ya shilingi milioni kumi, na dogo janja amabae hata ajamaliza form 4 amemjengea mama yake nyumba ya kuishi au fananisha maisha ya diamond platinums na any prof unae mjua wewe utapata jibu.
Kwa hiyo watu wasisome sio?
 
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
333
Likes
267
Points
80
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
333 267 80
Haya bana naona masomo yalikukubali

Sasa mbona history hukupata A. Yaani unashindwa kujua vita vya maji maji viliisha saa ngapi
 
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
479
Likes
368
Points
80
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
479 368 80
Maisha ya kitaa hayana syllabus mkuu!
Wanaojenga maghorofa Kariakoo na wamiliki wa Fedha nyingi hawana cheti kama hicho. Mafanikio katika maisha na akili za darasani ni vitu viwili tofauti kabisa. mimi sina hicho cheti ila nina uhakika hali yangu kuifikia itakuchukua miaka 100!
 

Forum statistics

Threads 1,237,061
Members 475,401
Posts 29,276,978