Hiki ndicho cheti changu cha form four


srk juniour

srk juniour

Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
37
Likes
49
Points
25
srk juniour

srk juniour

Member
Joined Aug 28, 2018
37 49 25
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Ndo unaturingishia wenye div 4 zetu za 33 eeee!!??
 
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,442
Likes
3,007
Points
280
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,442 3,007 280
Kusoma ni kipaji, si kila mtu lazima apate division one. Kuna professor nilitaka niupate wasifu wake Wikipedia sijaupata(hawamtanbui) Ila Lulu yupo Wikipedia.
Halafu wewe ulikuwa ukisoma kwa kushindana na si kwa malengo, badala yake mwanasiasa Msukuma STD seven anakupangia kiasi cha mafao yako mara ukistaafu huku yeye within 5 yrs ya ubunge wake anaondoka na more than 200 TZS.
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,382
Likes
712
Points
280
Age
26
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,382 712 280
Kwenye huu uzi kila mtu aliyefeli shule anadai maisha ya mtaani kayapatia........huku ukute akitafuta hela kwa bidii akalipe ada ya mwezi ujao, mtoto wake nae akapate cheti kama hiko, sa ujiulizi kwa nini asimpe tu mbinu huyo mwanae za kuyapatia maisha ya mtaani......... Wabongo kwa unafiki siwawezi .......bora hata Mimi vyeti vya lasaba havina maksi maana ningeumbuka
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,219
Likes
1,431
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,219 1,431 280
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Mkeka huo ndio unaonesha ulichagua masomo ya sayansi, tofauti na unavyotuaminisha

By the way hongera (Kama cheti ni genuine na ni chako)

Uko wapi siku hizi mkuu
 
Dukeson

Dukeson

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,606
Likes
2,255
Points
280
Age
26
Dukeson

Dukeson

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,606 2,255 280
Hongera sana Mkuu,kuna vilaza humu vinarusha madongo,ukiona Mtu anadharau Elimu anailinganisha na magari anayomiliki,jiongeze kichwani na usimjibu kabisa.
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
508
Likes
253
Points
80
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
508 253 80
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Siamini sana matokeo ya darasani, maana ya kuona jamaa ana kama hizo shoga maarufu sana
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,298
Likes
2,904
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,298 2,904 280
Kusoma na kufaulu ni jambo moja, kutusua kwenye maisha ni jambo jengine kabisaaaa
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,940
Likes
429
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,940 429 180
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Naomba nikuhakikishie kuwa hapa asilimia 90 ya maisha yako tayari umeshayanyoosha, ila tu kama utamalizia vizuri asilimia 10 iliyobaki! Hongera sana
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,420
Likes
565
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,420 565 280
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Naiona One ya pointi 8 hapo mkuu ulitisha sana. Vilaza wengine unaweza kuta hata one point 8 hapo inakokotolewa vipi hawajui🤣
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,526
Likes
8,922
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,526 8,922 280
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
Cha form six na chuo kiko wapi??
 
Mzaleee

Mzaleee

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
475
Likes
363
Points
80
Age
23
Mzaleee

Mzaleee

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
475 363 80
Mkuu tumia akili yako uliyo barikiwa kujifunza Maarifa mpya kila uchao ....kwa kuanza piga msuli wa forex hakika ukiielewa akili yako itakufanya uwe billionaire!
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
373
Likes
487
Points
80
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
373 487 80
Mkuu tumia akili yako uliyo barikiwa kujifunza Maarifa mpya kila uchao ....kwa kuanza piga msuli wa forex hakika ukiielewa akili yako itakufanya uwe billionaire!
Siku zote napenda kujaribu vitu vipya. Maisha ni kujifunza kila siku
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
373
Likes
487
Points
80
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
373 487 80
Mkeka huo ndio unaonesha ulichagua masomo ya sayansi, tofauti na unavyotuaminisha

By the way hongera (Kama cheti ni genuine na ni chako)

Uko wapi siku hizi mkuu
Nimeajiri lakini pia najiendeleza kielemu
 

Forum statistics

Threads 1,237,063
Members 475,401
Posts 29,277,052