Hiki ndicho cheti changu cha form four


W

washawashachiniyamuti

Senior Member
Joined
May 9, 2018
Messages
144
Likes
95
Points
45
W

washawashachiniyamuti

Senior Member
Joined May 9, 2018
144 95 45
Mungu ametujalia akili na utashi lakini juhudi ni muhimu ili kuweza kufanikiwa. Nilitia juhudi Mungu akanijalia hiki.

Nilikuwa sina uchaguzi wa masomo mimi, sijui mwana art ama mwanasayansi sikuwa na hizo mimi.

Mpaka nafika form four nilikuwa sijui cha A, B, C, D au form. Nilikuwa sijui kabisa. Mimi nilikuwa najua marks tu 90, 95 ,mia hizo ndio zilikuwa zangu.

Sasa wenzetu tukiwaambia msome, hamtaki mnashinda na vikaratasi tu mnabet. Endeleeni kubet, betini kwa bidii ili mshinde Jackpot.

View attachment 958685
vp na kwenye ndoa unapata hizo AAAAAAAA?
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
26,334
Likes
155,740
Points
280
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
26,334 155,740 280
Thermometer ina degree 100 na kazi yake inaishia kwapani tu.

Leo nimekudharau sana sikujuwa kama wewe ni mjinga kiasi hiki.

Bakhressa na Billgates wana hata degree?
Mkuu huyo bill Gate hela kwa kiasi kikubwa ameiwekeza kwenye kutatua matatizo ya kijamii kupitia Elimu, tafiti za kisayansi kwake kusoma ni muhimu sana
 
E

elfusifuri

Member
Joined
Jul 25, 2018
Messages
44
Likes
49
Points
25
E

elfusifuri

Member
Joined Jul 25, 2018
44 49 25
Mkuu ni kweli, kila jambo na wakati wake. Soka la Ulaya limetawala akili za baadhi ya wanafunzi siku hizi, wanawafahamu timu, matokeo, wachezaji hadi umri na wake zao. Kuchanganya na hizi kamari (mikeka) wanajiona wamefika.
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,518
Likes
4,495
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,518 4,495 280
Hivyo hivyo watu wote si lazima wawe wasomi wa daraja la kwanza . Kama ambavyo si lazima watu wote kuwa matajiri wakubwa.

Lakini bado nakupa hongera kwa kazi ulioifanya. Hawa wa kubeti ni mfumo na utandawazi umewafikisha hapo. Usiwadharau
Concept yake kwenye Uzi ni kuwa watu tufanye kazi Kwa bidiii tusitegemeee miujiza
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
373
Likes
487
Points
80
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
373 487 80
Mkuu Nakukubali sana sana Wewe sio tuu una mabanda Bali una Exposure pia,Pia Nakumbuka Shuleni Jamaa kama wewe walikuwa wanatuchukulia watoto wakali kweli....angalia usije kutuchukulia Wadada wetu wakali wa hapa Jf Mkuu hahaha
Mkuu pia Mwandiko wako naufananisha na lemutuz akili kubwa!
Bahati mbaya mademu huwa sipendi sana
 
Malpighian

Malpighian

Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
54
Likes
33
Points
25
Malpighian

Malpighian

Member
Joined Jan 16, 2015
54 33 25
Elimu yetu haitujengi kwaajili ya kujiajiri..na hakuna tajiri duniani aliepata utajiri kwa kusoma sana.
img-20181207-wa0000-jpeg.958908
 
bichwa mtoto

bichwa mtoto

Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
54
Likes
284
Points
60
bichwa mtoto

bichwa mtoto

Member
Joined Aug 9, 2018
54 284 60
Nilipata f tatu zingine d ila na uhakika kabisa kwenye kumiliki pesa utakuja kunifikia cku nikifa hapo pia cjui kwa sababu nishaengeneza msingi wa kuziendeleza nikiondoka miongoni mwa watanzania wenye maisha nafuu sikosi top 50
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
373
Likes
487
Points
80
Papa Mobimba

Papa Mobimba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
373 487 80
Nilipata f tatu zingine d ila na uhakika kabisa kwenye kumiliki pesa utakuja kunifikia cku nikifa hapo pia cjui kwa sababu nishaengeneza msingi wa kuziendeleza nikiondoka miongoni mwa watanzania wenye maisha nafuu sikosi top 50
Hongera kwa juhudi zako.
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168