Hii vita mpya mitandao inatuchanganyia na AI

Hii vita mpya mitandao inatuchanganyia na AI

Teknolojia inataka watu wakalime sasa,hii inawezekana

Mimi napenda sana music wa Elwctronic (EDM) Na mwanamuziki anayenivutia sana kwenye EDM ni Alan walker,na pia licha ya kupenda nauelewa pia njia zake na rythm zake..Huu wimbo nimeutengeneza kwa AI niliandika lyrics mwenyewe nikaicommand AI Kutaka wimbo uwe Alan walker style na prompt nyingine pale ndani ya dk moja nkapata wimbo perfect,nikachukua hatimiliki huu wimbo naweza kuusambaza Spotify,youtube nk.
Seriously usingesema nisingejua kama ni AI generated
 
Eti bomu linarushwa kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa kutua linawaka moto tu?
Nafuatilia kwa karibu sana mitandaoni hii vita vya Iran marekanani na Israel.. Ni wazi sasa propaganda imehamia kwenye AI kwa asilimia 100
Video zinazorushwa kina AI nyingi sana mpaka kuna baadhi unashindwa kutofautisha halisi na feki

Lakini pia ni mwanzo wa vita ijayo itakuwa ni laser war tupu

O
 
Seriously usingesema nisingejua kama ni AI generated
Hiyo ni AI na nina bunch la nyimbo za kiswahili ambazo tukizicompete na hawa kina Diamond na Marioo unaweza kuwashauri waache kuimba wakalime

Kaka Mshana mimi huwa najiuliza sijui miaka 50 huko mbele hii dunia itakuwaje nina wasiwasi watu hawatakufa huko mbeleni
 
Hiyo ni AI na nina bunch la nyimbo za kiswahili ambazo tukizicompete na hawa kina Diamond na Marioo unaweza kuwashauri waache kuimba wakalime

Kaka Mshana mimi huwa najiuliza sijui miaka 50 huko mbele hii dunia itakuwaje nina wasiwasi watu hawatakufa huko mbeleni
Niliwahi kuandika hii mada hapa chini.. Miaka 50 mingi sana , kumi ijayo kila kitu kitategemea AI

(648) Vikaragosi vya AI vinaua ubunifu wa sanaa ya uchoraji na havina mafunzo | JamiiForums Vikaragosi vya AI vinaua ubunifu wa sanaa ya uchoraji na havina mafunzo
 
Picha nyingi ni AI zikiambatana na PROPAGANDA za kivita
Nakumbuka mwaka jana, Israel Ilivyo ibeep Irani iliambulia kipigo cha mbwa koko; ndio Marekani akaja mbio kuokoa jahazi
Huku nyumbani mashabiki MBUMBU wa Israel walikuwa wanashinda mitandaoni wakitangaza kuwa Israel imesambaratisha irani...
Nyingi pia ni Propaganda, fikiria mashabiki wetu wasio na exposure wanaongea vita upande mmoja wa Marekani na Israel tu, kama vile IRAN imekaa pale wajipigie.... Subiri baadae zitoe video za upande wa pili....
 
Nafuatilia kwa karibu sana mitandaoni hii vita vya Iran marekanani na Israel.. Ni wazi sasa propaganda imehamia kwenye AI kwa asilimia 100
Video zinazorushwa kina AI nyingi sana mpaka kuna baadhi unashindwa kutofautisha halisi na feki

Lakini pia ni mwanzo wa vita ijayo itakuwa ni laser war tupu

Sasa unafatilia hii vita kupitia Facebook unategemea nini, taarifa za uhakika zinapatikana x
 
Nafuatilia kwa karibu sana mitandaoni hii vita vya Iran marekanani na Israel.. Ni wazi sasa propaganda imehamia kwenye AI kwa asilimia 100
Video zinazorushwa kina AI nyingi sana mpaka kuna baadhi unashindwa kutofautisha halisi na feki

Lakini pia ni mwanzo wa vita ijayo itakuwa ni laser war tupu

Inakera sana
 
Picha nyingi ni AI zikiambatana na PROPAGANDA za kivita
Nakumbuka mwaka jana, Israel Ilivyo ibeep Irani iliambulia kipigo cha mbwa koko; ndio Marekani akaja mbio kuokoa jahazi (Kumbuka ile Ardhi wanayokaa ni ya Wapelestina, walimegewa na marekani mwaka 1945).
Huku nyumbani mashabiki MBUMBU wa Israel walikuwa wanashinda mitandaoni wakitangaza kuwa Israel imesambaratisha irani...
downloadfile-1.jpg
 
Sasa unafatilia hii vita kupitia Facebook unategemea nini, taarifa za uhakika zinapatikana x
taarifa za uhakika
20260302_043322.jpg
20260302_043254.jpg
20260302_043227.jpg
zinapatikana x

Huko ndio X kwenye taarifa za uhakika😀
AI haijaacha kitu.. Mitandao YOTE imeathiriwa na AI
 
VP hawa wazee wa narrative
Screenshot_20260302_210640_Chrome.jpg


Western media matapeli sana
 
Back
Top Bottom