Hii vita mpya mitandao inatuchanganyia na AI

Hii vita mpya mitandao inatuchanganyia na AI

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,255
Reaction score
866,575
Nafuatilia kwa karibu sana mitandaoni hii vita vya Iran marekanani na Israel.. Ni wazi sasa propaganda imehamia kwenye AI kwa asilimia 100
Video zinazorushwa kina AI nyingi sana mpaka kuna baadhi unashindwa kutofautisha halisi na feki

Lakini pia ni mwanzo wa vita ijayo itakuwa ni laser war tupu

 
Yaani ukiachana na ishu ya vita,sasa hv karibia kila video 10,sita ni IA.. kuanzia habari,mpira,movies,documentaries yan ni AI kila nyanja.
Watu kupenda mitelezo akina youyuber nao wote wamehamia kwenye AI.
Muda si mrefu tutaanza kuichukia AI kwa upande wa video na picha.
 
Yaani ukiachana na ishu ya vita,sasa hv karibia kila video 10,sita ni IA.. kuanzia habari,mpira,movies,documentaries yan ni AI kila nyanja.
Watu kupenda mitelezo akina youyuber nao wote wamehamia kwenye AI.
Muda si mrefu tutaanza kuichukia AI kwa upande wa video na picha.
 
hata hapa nchini kuna kundi lililokengeuka na kuuadaa uma mitandaoni kwa habari za tff
 
Nafuatilia kwa karibu sana mitandaoni hii vita vya Iran marekanani na Israel.. Ni wazi sasa propaganda imehamia kwenye AI kwa asilimia 100
Video zinazorushwa kina AI nyingi sana mpaka kuna baadhi unashindwa kutofautisha halisi na feki

Lakini pia ni mwanzo wa vita ijayo itakuwa ni laser war tupu

Kwahiyo mkuu hata Ayatollah huenda yupo hai?
 
Siku hizi katika vitu siamini kabisa ni video,heri ya picha picha ya AI naweza kuitambua lakini imekuwa ngumu sana kutambua baadhi ya video za AI na AI generated songs.

Wiki iliyopita nimekaa ndan nkadownload suno nkaandika lyrics nikaweka prompt yamelody ndani ya dakika moja nikatengeneza wimbo ambao ukiusikia huwezi kujua kama ni AI mpk uambiwe
 
Siku hizi katika vitu siamini kabisa ni video,heri ya picha picha ya AI naweza kuitambua lakini imekuwa ngumu sana kutambua baadhi ya video za AI na AI generated songs.

Wiki iliyopita nimekaa ndan nkadownload suno nkaandika lyrics nikaweka prompt yamelody ndani ya dakika moja nikatengeneza wimbo ambao ukiusikia huwezi kujua kama ni AI mpk uambiwe
AI za Kinigeria na kihindi ndio za kijinga kabisa.. Zinajidhirisha wazi
 
Hapana sijasema hivyo na sijui kwakweli
Hii siyo Al
FB_IMG_1772388737828.jpg
 
Siku hizi katika vitu siamini kabisa ni video,heri ya picha picha ya AI naweza kuitambua lakini imekuwa ngumu sana kutambua baadhi ya video za AI na AI generated songs.

Wiki iliyopita nimekaa ndan nkadownload suno nkaandika lyrics nikaweka prompt yamelody ndani ya dakika moja nikatengeneza wimbo ambao ukiusikia huwezi kujua kama ni AI mpk uambiwe
Kumbe inawezekana kuna mtu alipost nasikiliza wimbo kuhuus mizimu ya ukoonwake akasema Al nikabisha
 
Kumbe inawezekana kuna mtu alipost nasikiliza wimbo kuhuus mizimu ya ukoonwake akasema Al nikabisha
Teknolojia inataka watu wakalime sasa,hii inawezekana

Mimi napenda sana music wa Elwctronic (EDM) Na mwanamuziki anayenivutia sana kwenye EDM ni Alan walker,na pia licha ya kupenda nauelewa pia njia zake na rythm zake..Huu wimbo nimeutengeneza kwa AI niliandika lyrics mwenyewe nikaicommand AI Kutaka wimbo uwe Alan walker style na prompt nyingine pale ndani ya dk moja nkapata wimbo perfect,nikachukua hatimiliki huu wimbo naweza kuusambaza Spotify,youtube nk.
 

Attachments

Back
Top Bottom