Hii ni tabia mbaya kwenye mahusiano

Hii ni tabia mbaya kwenye mahusiano

602731_417960054980981_1721887521_a.jpg
74627_413551452088508_498595675_n.jpg

Halafu akitoa hicho kidole atakinusa
 
Mimi mambo ya kusalimiana na mikono siyapendi, salamu ya sauti inatosha.
Hata kuhug hovyohovyo huku mnakiss kuna wengine wana mmba sijui tangotango usoni. Mtu unaweza ambukizwa ni kuwa makini tu.

Mchoyo ww
 
watu hawajui matumiz ya handkerchief....ama??na mazingira ya public ppl should b conscious with their action bwana.....ptuuu
 
Jamani unajua binadamu tuko wa aina nyingi, kitu cha msingi ni kuwa na tabia yako inayokufaa. mimi sikubaliani na watu kutaka binadamu wote waishi kama wanavyotaka. sio vema hata kidogo, kwani wewe huo ustaarabu uliotoa wapi??? mimi nitakusalimia na mkono kama hutaki acha, infact kuna cku utaugua tuu bila hata kuambukizwa na mtu. Dunia ni ya watu wote bwana, kama wewe binadamu wengine wanakukera wafundishe wanao huo ustaarabu au ujifungie ndani
 
Mmh hili nalo neno na mimi ntapunguza kuwapa watu mikono maana unakuta mtu anatoa mafua yake kwa mkono pyeee!! Afu badae anataka kukusalimia

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
hivi hii tabia ya kusalimiana kwa kupeana mikono tumeirithi kutoka kwa nani??....

mi kiukweli siipendi! kunamengi sana yanafichwa na mikono hii..... kuna vingapi vichafu vinashikwa na mikono? imagine..

kuna watu wanajiona kukohoa bila kuziba midomo ni haki yao ya kikatiba kabisa!!... yani handkerchiefs zipo kabisa kwa ajili ya kuzibia midomo wakati unakohoa, lakini wapi!!! mtu anankohoa bwaaaaaa!! hata mikono basi apishie pembeni kule, hakuna!!!!!.. imagine...!!

Na mwingine anajijua kabisa anamafua au kifua lakini wala hatembei na kitambaa basi usiombe uwe kwenye dala dala alafu umekaa nae siti moja utakoma, na hiyo ni sana sana kwa wanaume
 
hivi hii tabia ya kusalimiana kwa kupeana mikono tumeirithi kutoka kwa nani??....

mi kiukweli siipendi! kunamengi sana yanafichwa na mikono hii..... kuna vingapi vichafu vinashikwa na mikono? imagine..

kuna watu wanajiona kukohoa bila kuziba midomo ni haki yao ya kikatiba kabisa!!... yani handkerchiefs zipo kabisa kwa ajili ya kuzibia midomo wakati unakohoa, lakini wapi!!! mtu anankohoa bwaaaaaa!! hata mikono basi apishie pembeni kule, hakuna!!!!!.. imagine...!!

Kweli kabisa na inaudhi haswa mnapokuwa kwenye madaladala wengi hawana ustarabu wakati wa kukohoa.
 
ndio maana imani yangu ni bora zaidi, maana ilishakataza kushikana mikono zamaaani....!
 
Sasa kila mtu akiwa anaziponda tabia hizi, kina nani wafanyayo hayo huko mitaani!!!! lna maana humu wote ni wastaarabu?
Wafanyayo hayo, hawajajiunga jf watoe sababu za kufanya hivyo laivuuuuu!!!!
Anyway....
 
Ni mbaya na hatar kwa afya ..
Kupeana mikono sio lazima na Mimi wengi ziwapi salamu za mikono..
Wanamaind wengine ila nawapa sababu za kiana na kupotezea
lazima wabongo wakuone kiburi na mwenye nyoodo, hawatotazama masuala ya afya
 
Mtu kutokua na utaratibu wa kuziangalia kwapa zake..japo kwa deodorunt ya bei rahisi...a.k.a...kunuka kwapa
 
Back
Top Bottom