Hii ni tabia mbaya kwenye mahusiano

Hii ni tabia mbaya kwenye mahusiano

Mkuu Tyta picha zaidi tafadhali, picha zinapeleka ujumbe zaidi ya maneno
 
...hasa ya kuchokonoa pua kwa vidole na kujifuta jasho kwa mkono na kukohoa bila kuziba mdomo mi huwa vinanikera mno kwa kweli..
 
...hasa ya kuchokonoa pua kwa vidole na kujifuta jasho kwa mkono na kukohoa bila kuziba mdomo mi huwa vinanikera mno kwa kweli..

wapanda daladala tunakomaje
 
Ana umri gani huyo rafiki yako, ameanza kufanya hivyo toka lini, jambo hili si kwa wakaka hata kwa kina baba na babu, swali je hufanya hivyo pia pindi anaposalimiana na baba yake mzazi, au kaka zake/wajomba nk au hufanya hivyo kwa wakaka wa mtaani tu.

Huyu anafanya hivo kwa wanaume wote, haijalishi baba, kaka, mjomba, mpwa ata nani lakini bado hajaolewa sasa sijui na kwa mumewe atafanya hivo pia
 
602731_417960054980981_1721887521_a.jpg
74627_413551452088508_498595675_n.jpg
aaaaaaaaaaaaaaah ndo mana m sitaki kusalimiana kwa mikono...duuuu hii hapana bora uonekane unajidai
 
aaaaaaaaaaaaaaah ndo mana m sitaki kusalimiana kwa mikono...duuuu hii hapana bora uonekane unajidai

Mbona kuna wengine wanalamba huko unakosema kunakusababisha usishikane mikono au kusalimiana kwa mikono na wengine?
 
Kuna watu wana allergic rhinitis kwa hiyo muda mwingi atakuwa anajishika puani we utadhani anachokonoa pua kutoa kamasi. Na wakati mwingine maskio huwa yanawawasha. Hili tatizo mwl Nyerere alikuwa nalo na ukiangalia clip zake utaona anajikuna pua
 
NIMEONA NIPAPASTE HAPA PAMENIPENDEZA imagine mtu anatoka kuchokonoa pua halafu anakusalimia kwa mkono, mmmmmmh, sio afya na haipendezi hata kidogo.
Mi kuna mmoja alitoka kuchonoa pua na vidole huku namuona halafu akanikatia muhogo nikakataa kuuchukua
 
Uwiii mwingine anapiga miayo kakuangalia usoni...
Au anaongea huku anapiga mswaki...
Mwingine anaongea na chakula mdomoni...
Mwingine hajapiga mswaki anakuongelea usoni kbs khaaa...
 
Naongezea hii

1. Kuongea huku unamuegemea egemea mwanaume mwenzio yaani kila unapojiyumbisha bado jitu linakuegemea

2. Kuongea kwa mikelele huku unamsogelea mwenzio hiyo minyunyu/mvua zinazotoka mdomoni tuoneane huruma

3. Kama una mafua au unapiga piga michafya jitahidi uwe na leso karibu sio kujiachia kila wakati chaa chaa/uchee uchee/cheee cheee

4. Kujikuna kuna mikwapa

5. Miguu yako inanuka wewe ukifika kwa wenzio unaanza kuvua misoksi yako na kuanza kuning'iniza ning'iniza miguu
 
Back
Top Bottom