Mzee Wa Rubisi
JF-Expert Member
- Nov 6, 2010
- 1,757
- 449
Natama sasa tungejiuga na Uganda tukaondokana na Ufisadi wa bongo
waitu mayoge aho waburwao ensene na akamwani amoi no orubisi
Mufaktori
![]()
Chonka Ta Muganyizi wakola, mara wakolla muno munonnga ntusiima, Omukama akwebembele akuwe ne milembe.
Binafsi Mama ndiye muhaya, baba kabila lingine kusema kweli bukoba imebarikiwa,alayanga ayengonge chonka nigo mazima. Umenikumbusha mbaaaali, kwani kwa mara ya kwanza kwenda kwa bibi sehemu za kyaka Bulembo nilipikiwa ndizi na samaki, yule samaki tulipikiwa watu 3 tu, lakini kwa Dar au sehemu nyingine yule samaki mnakula watu 10, Kwanza niliogopa kula nikijua kuna wengine tunawasubiri, nilipoambiwa ni sisi tu nilistaajabu, Kweli bukoba imebarikiwa.
Na mimi je?
Mkuu karibu sana yaani kuna kilo 10 za wana JF wote watakao nitembelea watakula hizo senene isipokuwa Kuberwa na Kaa la Moto maana wao wanaweza kwenda Nyamkazi wakadaka wa kwao wenyewe!!!!!!!!!!!!!!!!!
Maana yake ni, Kwa shani yake Mwenyeezi na azidishe baraka.
Huyo S. Rweyemamu ndio nani?
Bukoba kwetu, unaijuwa Mauwa Guest House? ya Marehem mkwe wangu ile (baba'ke mume wangu, Marehem Abdallah Ngozi) waulize kina Kichwabuta, Marehem Mzee Abdallah Suedi ni watu wangu wa karibu, wananifaham sana.
Ha ha haa.......rubisi hunywewa humu bana.....my wife wake pembeni
![]()
hahahahha Hii kifaaa inaitwaje nimesahu jina na zipo za aina tofauti tofauti.
acha kuninyanyapaa kakaangu Ta Muganyizi nami nataka maana naona msimu unakaribia kunipita! Nikipata hata 200g si mbaya kukata kiu lol!
hahahaha mke na sapuri yake kwa shingo! Afu kama hamtaki huyo jamaa hapo
hahahaha mke na sapuri yake kwa shingo! Afu kama hamtaki huyo jamaa hapo
ogwo omushaija namumanya...esapuri kashala waitu...yanyijukya katekisimu eyo twashomile abigango..chonka Rutashubanyuma namanya ekihaya? Nka atakigamba si?