Hii ndo raha ya Bukoba Kagera - Tanzania

Hii ndo raha ya Bukoba Kagera - Tanzania

Ndio maana hawa jamaa, wake kwa waume, wanajua 'kuchapa mashine' kw sana, si proteinna wanga ziko kwa wingi. Huwezi fananisha na mtu alokula mihogo ya kukaanga, sijui miguu na vichwa vya kuku na chachandu maeneo ya keko maguruwe, buguruni kwa mnyamani, au kule manzese kwa popo bawa, uwanja wa fisi au kwa Mtogole na maeneo mengine.......... round moja mtu anakuwa kama mfu!
 
Dah, mkuu nimejikuta naperuzi kurasa zote kwanza.

Nimeamua sasa, nakuja Kagera. Ila tuwasiliane kwa simu mkuu wangu.

Sikupanga kuja lakini kwa mwendo huu nadhani haitazidi Dec 15 nitakuwa huko (Mungu akijalia uzima).

Asante kwa picha hizi

mkuu usisahau kutuletea samaki na ndizi....mzigo kama ni mzito sana basi samaki.....wanatosha.....
 
Hata PARIS ipo

rubis.jpg



Mpo juu watani zangu.
 
Maana yake ni, Kwa shani yake Mwenyeezi na azidishe baraka.

Huyo S. Rweyemamu ndio nani?

Bukoba kwetu, unaijuwa Mauwa Guest House? ya Marehem mkwe wangu ile (baba'ke mume wangu, Marehem Abdallah Ngozi) waulize kina Kichwabuta, Marehem Mzee Abdallah Suedi ni watu wangu wa karibu, wananifaham sana.

Du kumbe wa aina yako wapo kule pia
 
Kuna wakati nilienda nikakuta kuna mboju kama bado wapo niambie nije tena ni watamu sana
 
Kuna wakati nilienda nikakuta kuna mboju kama bado wapo niambie nije tena ni watamu sana

Wako wengi sana mwana japokuwa kwa sasa sio msimu wao maana kwa mafuta waliyonayo wanatoka wakitaitiwa na joto wakati wa kiangazi. Kwa sasa mvua hii wako wanazaliana. Ila senene kibao si uanjua Bukoba mgao wa umeme hakunaaaaaaga.
 
mkuu usisahau kutuletea samaki na ndizi....mzigo kama ni mzito sana basi samaki.....wanatosha.....

Umeshtuka nini kuja mwenyewe????? Hahahahahahaaa hatukufanyi kitu jamani. Mpaka umeamua kumuagizia Maxence!!!!!!!! haya bwana
 
Dah, mkuu nimejikuta naperuzi kurasa zote kwanza.

Nimeamua sasa, nakuja Kagera. Ila tuwasiliane kwa simu mkuu wangu.

Sikupanga kuja lakini kwa mwendo huu nadhani haitazidi Dec 15 nitakuwa huko (Mungu akijalia uzima).



Asante kwa picha hizi

Mkuu karibu sana yaani kuna kilo 10 za wana JF wote watakao nitembelea watakula hizo senene isipokuwa Kuberwa na Kaa la Moto maana wao wanaweza kwenda Nyamkazi wakadaka wa kwao wenyewe!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Aliwazaro mjinga ndilo litalomtokea na hii ndo darubinin tena huyo atakuwa mkurya tu kadata kwa muhaya kudadeki kama ni maji hayo na we kayanywe kudadadekii...............................................
 
Back
Top Bottom