Omutwale
JF-Expert Member
- Feb 4, 2008
- 1,429
- 1,053
Siaona comment ya Maxence
Chambo yake weka bidhaa ya "Made in Kanyigo" atachomoka toka aliko! Natania tu....
Siaona comment ya Maxence
Cheki ktu hicho............
![]()
Chambo yake weka bidhaa ya "Made in Kanyigo" atachomoka toka aliko! Natania tu....
Hapa ni mambo ya samaki, bei pooooaaaa, unakula tu mchemsho wa fish.
![]()
![]()
Na hizi ndizo ndizi zenyewe aina ya kulekule, ambako mwana mama akizila hizi Mambo ya "katerero" yanaenda sawia, maana maji yanakuwa ya kutosha,
![]()
Ukiongeza na hizi utamu ndo unakolea. maji yae yanatoka yakiwa matamu no salt.
![]()
Ukiongeza na passion hizi za kienyeji water natoka ikiwa na smell nzuri, sasa kilichobaki ngoja nikatafute picha za senene.
mjomba noyenda kundiza amaziga............. samahani nimepitiwa shauri ya mdadi wa kuona mambo ya Sokoni Bukoba..... Umenikumbusha nyumbani, nakata ticketi kesho nije.... UBARIKIWE
@CAMARADERIE
Weka nyingine za kulisha Ng'ombe wa kienyeji. Nakumbuka niliwai kuchunga ng'obe wa kijiji. zamu ya kulisha inakwenda kwa rotation ya nyumba kwa nyumba.
Nadhani sasa hivi hata Ng'ombe wa kienyeji watapotea tutabaki haya man'gobe ya kizungu amabyo yakiliwa na kupe siku yanakufa.
Tengenza mkuu kama unaweza tunawez kusaidia ideas na hata mengineyoya kitaalam.Kaka kuweka kila kitu labda nitengeneze Blog
Wakuuu naomba
We need to find way to document those historical culture and norms in an online electronic form
- Mwenye ile taarabu maarufu ya bukoba zaani kama anayo aiweke hapa . Wimbo unitwa Nkurukumbi.
- vile vile kuna wimbo wa "chwiiiiiiiiii chwiiiii chwiiiiiii omwana nalila". Sijui uliibwa na nani updates please . Nitashukuru nikizapta hizi kwa kubukumbu.
Gusa ukaione Grid ya Taifa.Achana na mabamia.......umemuwona muuzaji?
Grid ya taifa mbeya na dar wameshapokea kijiti . teh teh teh. Usidhani ulipo wewe ni salama zaidi. Tena ulipoaziz ndio pako salama zaidi sasaGusa ukaione Grid ya Taifa.
Dah, mkuu nimejikuta naperuzi kurasa zote kwanza.Siaona comment ya Maxence
Hakuna cha culture wala Utamaduni wizi mtupu wa viongozi wetu wa Serikali wao wanaishi maisha mazuri kuijenga Nchi hawati kufanya huo ndio Ufisadi mkubwa Airport gani utafikiri nyumba ya Mtu binafsi ahhhh Nchi imeoza kwa viongozi Mafisadi![]()
Na hii ndo airport yenyewe na hivyo karibuni jamani, kwa vile tunapenda culture hatujapiga lami!!!!!!!!!!!!!!!!!!