Hii ndo hali halisi za mahusiano mengi ya kindoa siku hizi

Hii ndo hali halisi za mahusiano mengi ya kindoa siku hizi

Forrest Gump

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2021
Posts
791
Reaction score
2,283
FB_IMG_1792838102514.jpg

NDOA IMEBAKIA TU KAMA TITLE NA SIO KITU KILICHO SACRED
 
NDOA za siku hizi ni rahisi wanandoa kushikana ila sio kushikiana Simu.
Kushikiana simu siyo Shida mkuu, kama hapo jamaa kashapewa taarifa kwamba asitafute mpaka atafutwe yeye.

Kwahiyo unaweza kuomba simu ukapewa na usione chochote, ila mke akipata muda anampigia mshikaji wanamanuana kama hakijatokea kitu.

Ni kubaya mazee
 
Body count matters more... .. huwezi oa manze body count inasoma 5+ halafu unambie wewe muoaji ambaye una Nia ya kweli utegemee huyo mwanamke awe na strong Emotional attachment kwako...

Na ukishamkuta ashatumika namba ya body count hauwezi kuijua kwahiyo suluhisho ni kuoa bikira tu. Tatizo tukisema ukweli ndio wanawake na waliooa mitumba wote wanaungana kutushambulia
 
Na ukishamkuta ashatumika namba ya body count hauwezi kuijua kwahiyo suluhisho ni kuoa bikira tu. Tatizo tukisema ukweli ndio wanawake na waliooa mitumba wote wanaungana kutushambulia

We ndoal umeongea Fact mzee.... body count huwez ijua kamwe kama hujamkuta bikra 😅😅😅 na shida ndio ipo hapooo sasa manzi amekazwa na wahuni kibao huyo huwez kudumu nae psychologically hawez kubond na wewe
Shida waliooa mitumba wataJAM hpo 😅😅😅
 
1. Wabongo wengi wanathamini mahusiano kuliko mambo mengi sana mengine, hata mazungumzo ya hapa JF yanaonesha hilo.

2. Kuthamini mahusiano hivyo, kunafanya mambo mengine yadorore. Muda unaoutumia kufikiria mahusiano, kufukuza mbususu etc, ni muda ambao hufanyi shughuli za kiuchumi, huongezi elimu, huchangii kutatua matatizo ya dunia etc.

3. Hilo linafanya jamii iwe na wajinga masikini wengi.

4. Jamii yenye wajinga masikini wengi inaingia kwenye mahusiano kijinga na kimasikini, na kusababisha matatizo mengi kwenye mahusiano.

5. Jamii hii inazaa na kulea watoto wengi, bila mpango, kijinga na kimasikini. Na watoto hawa wanarudia vicious cycle of poverty kuanzia 1 tena pale juu. Kwa kasi kubwa sana ya kuongezeka watu, kila mjinga masikini anaongeza wajinga masikini kadhaa.
 
Hakuna mwanamke mrahisi kumngonoa kama MKE WA MTU,YAANI NI KAMA KUSUKUMA MLEVI.Usipokuwa na mipaka unakula mpaka unakombelezea.

#Acha waarabu waendelee kuwafunga ndani tu Wanawake akili zao wanazijua wao.
Yes ila hawa wa ndoa changa ndiyo inasikitisha zaidi,wale wakongwe migogoro na kuchokana inachangia na haishangazi sana kut*mbesha.
 
Back
Top Bottom