Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,625
- 38,750
Polee sana..Sory kwa kuchelewa kujibu leo nina mauchungu hata mm leo kuna mtu kanikeraa
Polee sana..Sory kwa kuchelewa kujibu leo nina mauchungu hata mm leo kuna mtu kanikeraa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]unajitetea unajua tukija tutakupiga ngumii eeeeeHamna anadeka tu kwa demis wake
wakati ndio angetakiwa azidishe ushkaji ili aonekane yupo real..yey anazingua?Yan acha tu alinitongoza nimemkaushia anaumia sana
Hivi kwani tunawachukia!? Mimi Nawapenda saaana kuanzia mama yangu, mke wangu, binti zangu na wanawake woteNi kweli kabisa ndio mana tukaitwa wanawake mtupende tu jamani hazard asante sana wanaume wenzio wakusikia
Asante sana mkuuHivi kwani tunawachukia!? Mimi Nawapenda saaana kuanzia mama yangu, mke wangu, binti zangu na wanawake wote
Asante sana mkuuNakupenda hadi naumwa mwenzio.
Mkuu kumbe ndo mbinu eeeh[emoji3] [emoji3] [emoji3][emoji23] [emoji23] [emoji23] nenda love connect kaanzishe uzi
Ngoja niende nami huko piemu maana inaonekana piemu hamuangushi mtu[emoji3] [emoji3]Piemu