Kuna siku namfanyisha wife mazoezi alikuwa mjamzito ilikuwa mida ya saa2 usiku.kwa mbali nikaona mtu anavutana na mwanamke kulikuwa na kagiza flani!nikaanza kusogelea ili nidadisi.sijakaa sawa mwanamke anapiga kelele mwiziiii mwiziii nikaona jamaa anaanza kujikataa huku walinzi wakijisogeza na masime yao!kuona vizuri ni ndugu yangu na aliempigia kelele ni dem wake wa siku zote!ikabidi niwazuie wale walinzi kwamba hawa wanajuana tu!ikawa nimemuokoa mshkaji nikamwambia nisingetokea leo ungekuwa kitoweo!maana hawa walinzi hawawajui wangekupasua balaa