Hii ndio njia rahisi ya kuwasoma wanawake


STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,034
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,034 14,764 280
ILIKUWA JIONI MOJA TULIVU,,
MWANAMKE Mmoja Alielekea Kisimani
Kuteka Maji,, Alipokuwa Huko Kisimani
Mara Akatokea MWANAUME Mmoja Na
Kumuuliza Yule Mwanamke "samahani Dadangu Hivi Unaweza Kunitajia VISA
Vya MWANAMKE?".
Yule MWANAMKE
ghafla Akaanza Kulia Huku Anapiga
Makelele Kwa Sauti Sana, HaLi
ILiyofanya Wanakijiji Wengi Watoke
Mbio Wakiwa Na Mapanga Na Marungu Kuelekea Huko Kisimani!. Mara Yule
Mwanamke Akachukua Ndoo Ya Maji Na
Kujimwagia Mwili nzima, Wanakijiji
Walipofika Wakauliza Kwa HASIRA Kuna
Nini Hapa??.. Yule Mwanamke
Akajibu"Nilikua Nimetumbukia Kisimani Na Huyu Baba Ndio Ameniokoa".
Wanakijiji Wakampa Hongera Yule
Mwanaume kwa alichokifanya Kisha
Wakasambaa!. Yule Mwanamke
Akamgeukia Yule MWANAUME Na
Kumwambia "Hivyo Ndivyo VISA Vya Mwanamke, Ukimchukiza Anaweza
Kukuua Na Ukimpenda Anaweza Kukulinda''
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
ha ha ha ha
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,295
Likes
7,320
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,295 7,320 280
ILIKUWA JIONI MOJA TULIVU,,
MWANAMKE Mmoja Alielekea Kisimani
Kuteka Maji,, Alipokuwa Huko Kisimani
Mara Akatokea MWANAUME Mmoja Na
Kumuuliza Yule Mwanamke "samahani Dadangu Hivi Unaweza Kunitajia VISA
Vya MWANAMKE?".
Yule MWANAMKE
ghafla Akaanza Kulia Huku Anapiga
Makelele Kwa Sauti Sana, HaLi
ILiyofanya Wanakijiji Wengi Watoke
Mbio Wakiwa Na Mapanga Na Marungu Kuelekea Huko Kisimani!. Mara Yule
Mwanamke Akachukua Ndoo Ya Maji Na
Kujimwagia Mwili nzima, Wanakijiji
Walipofika Wakauliza Kwa HASIRA Kuna
Nini Hapa??.. Yule Mwanamke
Akajibu"Nilikua Nimetumbukia Kisimani Na Huyu Baba Ndio Ameniokoa".
Wanakijiji Wakampa Hongera Yule
Mwanaume kwa alichokifanya Kisha
Wakasambaa!. Yule Mwanamke
Akamgeukia Yule MWANAUME Na
Kumwambia "Hivyo Ndivyo VISA Vya Mwanamke, Ukimchukiza Anaweza
Kukuua Na Ukimpenda Anaweza Kukulinda''
Ahsante Stun,

Labda wanawake wa vijijini !!!
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Kabisaaa haha
 
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
406
Likes
73
Points
45
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
406 73 45
yap hata nyie pia kwani mna tofauti gani nasi?
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
850
Likes
672
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
850 672 180
Duh hii kubwa kweli
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
noma sanaaa
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,100
Likes
13,653
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,100 13,653 280
Ilikua jioni moja tulivu,, mwanamke mmoja alielekea kisimani kuteka maji,, alipokuwa huko kisimani mara akatokea mwanaume mmoja na kumuuliza yule mwanamke"samahani dadangu hivi unaweza kunitajia visa vya mwanamke? yule mwanamke ghafla akaanza kulia huku anapiga makelele kwa sauti sana,

Hali iliyofanya wanakijiji wengi watoke mbio wakiwa na mapanga na marungu kuelekea huko kisimani!. mara yule mwanamke akachukua ndoo ya maji na kujimwagia mwili nzima, wanakijiji walipofika wakauliza kwa hasira kuna nini hapa??.. yule mwanamke akajibu"nilikua nimetumbukia kisimani na huyu baba ndio ameniokoa".

Wanakijiji wakampa hongera yule mwanaume kwa alichokifanya kisha wakasambaa!. yule mwanamke akamgeukia yule mwanaume na kumwambia"hivyo ndivyo visa vya mwanamke, ukimchukiza anaweza kukuua na ukimpenda anaweza kukulinda".
tuwapende wanawake zetu jamani kwa kifupi wameshikilia uhai na maisha yetu
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
7,100
Likes
13,653
Points
280
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
7,100 13,653 280
Ni kweli kabisa ndio mana tukaitwa wanawake mtupende tu jamani hazard asante sana wanaume wenzio wakusikia
Ni kweli shunie....kumkwaza mtu ambae kila siku ndio anakupikia,anakufulia,anakufanya upendeze mtaani ni mbaya sana...
 

Forum statistics

Threads 1,237,514
Members 475,533
Posts 29,291,506