Hii ndio njia rahisi ya kuwasoma wanawake

Hii ndio njia rahisi ya kuwasoma wanawake

IMG_0421.JPG
i dont think if there is a real defination of how to describe Women they are complex beings thus it.
 
Mkuu hazard naanza kuwaonea wivu sasa jamani, maana si kwa majibizano hayo ya mahaba na wapenzi wenu kwenye nyuzi mbalimbali, nahisi na mimi kutaka kutangaza interest.!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nenda love connect kaanzishe uzi
 
Wanawake mkuu ni WATU wazuri sana ukiishi nao vizuri, sasa hapo fikiria kama angesema alitaka kunibaka???? Hahahahahaha
 
Back
Top Bottom