the supporter
JF-Expert Member
- Aug 18, 2013
- 836
- 1,110
Mkuu hazard naanza kuwaonea wivu sasa jamani, maana si kwa majibizano hayo ya mahaba na wapenzi wenu kwenye nyuzi mbalimbali, nahisi na mimi kutaka kutangaza interest.!!!Hapa hapa jeifuu mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nenda love connect kaanzishe uziMkuu hazard naanza kuwaonea wivu sasa jamani, maana si kwa majibizano hayo ya mahaba na wapenzi wenu kwenye nyuzi mbalimbali, nahisi na mimi kutaka kutangaza interest.!!!
Kifo kingemkuta jamaaaWanawake mkuu ni WATU wazuri sana ukiishi nao vizuri, sasa hapo fikiria kama angesema alitaka kunibaka???? Hahahahahaha
Utampendaje adui yako?Yaan mtupende tu jamani
Basi mkuu Usije ukamtenda Jolie Jolie uishi nae vyemaKifo kingemkuta jamaaa
Kabisa mkuu...ntakalea vyema kadoli doli kanguuBasi mkuu Usije ukamtenda Jolie Jolie uishi nae vyema
Sory kwa kuchelewa kujibu leo nina mauchungu hata mm leo kuna mtu kanikeraaHazard kaninunia hataki kunsamehe
PiemuHivi hizi couple za JF mnakutania wapi mpaka mnakuwa couple, Demiss na Mshana Jr, hazard fc na Jolie Jolie, Smart na Maho... n.k
Tena piemHapa hapa jeifuu mkuu
Jolie Jolie kasema leo umemnunia mkuu usifanye hivyo bwana sio Poa mpaka kasema kwa Demiss kuwa umemnuniaKabisa mkuu...ntakalea vyema kadoli doli kanguu
Mwanajf mmoja hivi mm nimemfungia vioo sina shobo naye yeye ananifata fata
Hahahaha na hilo vazi lako hapo linachangia mkuu sio bure, ila pole sanaMwanajf mmoja hivi mm nimemfungia vioo sina shobo naye yeye ananifata fata
Yawezekana anaumia sana mm kama Demiss kuwa Demiss
Anaumia sana na hivi ananifaham live akhiii anakondajee namuona tu anavyohangaikaaaHahahaha na hilo vazi lako hapo linachangia mkuu sio bure, ila pole sana
Atakuwa hamjui vizuri brother Mshana Jr hahahahahahahahaAnaumia sana na hivi ananifaham live akhiii anakondajee namuona tu anavyohangaikaaa
Yan acha tu alinitongoza nimemkaushia anaumia sanaAtakuwa hamjui vizuri brother Mshana Jr hahahahahahahaha
Hamna anadeka tu kwa demis wakeJolie Jolie kasema leo umemnunia mkuu usifanye hivyo bwana sio Poa mpaka kasema kwa Demiss kuwa umemnunia