Hii kero ya matrafiki Arusha imezidi

Hao tena nao ni shida balaaa, kuanzia makuyuni, magugu, minjingu, vituo kibao wamejazana na wanataka hela kwa nguvu
 
Kahamishiwa Boma Ng'ombe ila bado anakaa USA asubuhi anaenda Boma

Hapo Hai hakuna OCD! Inawezekanaje askari aishi mkoa mmoja na kufanya kazi mkoa mwingine?

Ndio maana askari wetu wengi nidhamu zao ni hivyo kabisa.
 

Mkuu MTK mimi Ni ukawa damu na ndo maana ninahasira na hawa trafikccm.
 
Last edited by a moderator:
Reactions: MTK
Kweli ikifikia hivyo wanaudhi, sasa hiyo barabara moja wanajazwa matrafiki wangapi?

Huyo kamanda wa trafiki wa huko itakuwa ni Mchagga!
 
Hivi mbunge godbles lema anajua watu wanavyonyaswa na matrafiki?
 
Last edited by a moderator:
Kweli ikifikia hivyo wanaudhi, sasa hiyo barabara moja wanajazwa matrafiki wangapi?

Huyo kamanda wa trafiki wa huko itakuwa ni Mchagga!

Wanakaa kuanzia wanne, wanakaa kuanzia umbali wa mita 900 Kwa mjini... Na tatizo ni kero zao wanaweza wakakushika na ukawa na kila unachotaka bado wakakuomba hela, na kama ni binti usishangae ukatongozwa.....
Sasa we jifanye unajua saana usiwape hela uende kituoni utajuta, ni lazima ulipe fine na lazima umuhonge anaetoa funguo,ukizidi umuchknow utaandikiwa makosa zaidi Ya 5 na hapo lazima utolewe plate no ukatengeneze gari
Wengine hata uchafu wa gari unashikwa na RTO Mr Mwa........anawabeba saana
 
Kweli ikifikia hivyo wanaudhi, sasa hiyo barabara moja wanajazwa matrafiki wangapi?

Huyo kamanda wa trafiki wa huko itakuwa ni Mchagga!

Dada FaizaFoxy mimi nahisi huyu Rpc Ni mradi wake wa kukusanya pesa kwanini Arusha ina matrafiki wengi kuliko Askari wa kawaida?
Au Arusha ina magari mengi kuliko dar na mwanza?
Cc:mh @gobles lema mbunge
 
Last edited by a moderator:
si juzi kati kuna mtu aliwavunja miguu huko arusha.madereva wekeni mkakati.ikiwezekana malalamiko yenu yafike ngazi husika.wasipowasikia vunjeni mmoja mmoja mguu.kwa mwezi mara 30 mtakuwa mmepunguza angalau trafic wehu kadhaa
 
GODBLESS Lema , Matraffic ni kero au mnasubiri wagongwe mmpeleke vijana wakarushe ndege?? Siku Hizi utaskia umevuka taa upuuzi mtupu
 
Last edited by a moderator:
Yule mkuu wa matrafiki sadiki aliyehamishiwa USA river huyo ndo alikua kiongozi mzuri wa kuigwa.hawa wengine hovyo kabisa
 
Ushauri wa bure;
Option I:: Kuna dhana hii: if you can not fight them; better join them or else you will be the looser

Mimi nimeamua kufanya hivyo.........coz hata nizikiri uchi.........nothing will change..........nchi ishakuwa ya kipuuzi hii........
sitaki presha zisizo za lazima..........
 
Reactions: MTK
Kuna trafiki mmoja anaitwa Ndesa, hivi bado yupo Arusha?

Yupo sana anakaa usa, huyu ndiyo anawatia machungu wenzake coz huyu ni mfanyabiashara jumla, hiace zilizoandikwa ndesa ndiyo zake full wax saa kumi hesabu imetimia gari zinaoshwa.
Fuso za mchanga za kutosha, nyumba za kupanga usiseme lkn jamaa bado anakomaa na kupiga mkono magari na haachi hata buku.
 
Mimi nimeamua kufanya hivyo.........coz hata nizikiri uchi.........nothing will change..........nchi ishakuwa ya kipuuzi hii........
sitaki presha zisizo za lazima..........

Polisi si mtu wa kuungana nae hata siku moja. Jifanye rafiki yake then uwe na tatizo ufike ofisini kwao anakukimbia then anampasia jamaa yake aje akusulubu ukimpa rushwa anaenda kugawana na huyo rafiki yako polisi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…