HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

Naomba nisaidiwe nawezaje kupata password yangu ya account ya heslb, maana nimeimiss place na kwenye email yangu hawajanitumia, wakuu msaada tafadhar.
 
arts si kwamba wamepigwa chini, ni kila mwaka huwa kuna hizo cluster ndo priority inaenda kwa mpangilio huo wanaanza kupewa kozi za afya kwanza ndo wafate wengine, hakuna kilichobadilika mwaka huu na mwaka jana labda ishu ya kusoma nje ndo naona kama imepigwa chini kiaina anaetaka kwenda mpaka ajitegee karibu 90% na kingine kigeni labda ni hapo waliposema wasio na mzazi/wazazi watapewa mkopo bila kujali kozi zao
 
Na Vipi kuhusu nalala za vyeti vya kuzaliwa??,cheti cha kidato cha nne ??n.k...kwani walioenda jkt walibeba hivyo vitu kweli???Sasa watatuma vipi maombi ya mkopo kama hawana hivyo vitu?
 
Pale wanapouliza uweke Index no. kabla ya password weka S.xxxx..xxxx.xxxx usiweke slash / badala yake weka dot .

Na uweke password sahihi uliyoitumia wakati wa kuregister
poa mdau inekubali teyari. Akhaste
 
mkuu Alex_Mnyenye naomba nsaidie kuhusu ukubwa wa picha maake bado sjajua afu na benki akaunti ni api inaekwa? Kama kuna iyo seemu naomba nsaidie mkuu.
Hakuna benki a/c inayoitajka saiv. kama utabahatka kupata mkopi then ac. yako wataichukua chuonii.. Acount ni ile uliofungua ukaanza kujaza io ndo ac yako nw.. ukubwa wa picha ni 1mb needed upload kabisa, mwaka huu ni tofauti na mwaka jana walibandika
 
Mi naomba kuuliza, ukishafika kwenye kipengele cha mwisho kabisa kinachosema "print" uki press inakuaje kama unatumia computer na huna access na printer kwa muda huo?
 
Jamani naomba mnisaidie kwani kila nikijaza kipengele cha post form four education kinazingua kwa takribani zaid ya wiki nifanyeje?
 
Pamoja nakukamilisha nawaza ni vipi kule JKT wataruhusiwaje ili wasaini na kufika mahakamani kuapa.

Pia nauliza kama inatakiwa Printer ya Rangi kuprint hii fomu au hata wino mweusi inaweza tumika?
Hao imekula kwao. Wengi watasubiri mwakani
 
Hapa naona anguko kubwa kwa vyuo uchwara vya binafsi ambavyo kimbilio lao kubwa ilikuwa wale wa div. 3. Kama ndo hivi hawatapata wateja maana hawatakuwa na mkopo. Nashauri hivyi vyuo vyao uchwara kama vya SAUT vilivyowekwa kila mkoa na pengine kila wilaya vikabidhiwe serikalini vigeuzwe vyuo vya ufundi.
Vikishindwa kupata wanafunzi sisi wakatoliki tutageuza olevel & advance school wewe na serikali yako jengeni vyuo vyenu vya ufundi Achani utegemezi wa roman empire
 
wakuu mi nishalipa, Nishaweka picha kwenye person detail ila sion sehemu yeyote ya kutumia ama kujaza either namba ya Form six wala nn naona kila kona ni namba ya 4M four, Nimemaliza form 6 mwaka huu je uombaji wetu ni tofaut na wa wengine? 2: kuna form tofauti na hizi zilizopo hapa kweny navigation site kwenye hi site yao, maana kuan comment nimezisoma humu zimenichanganya
 

Attachments

  • OLAMS.png
    OLAMS.png
    20.5 KB · Views: 51
wakuu mi nishalipa, Nishaweka picha kwenye person detail ila sion sehemu yeyote ya kutumia ama kujaza either namba ya Form six wala nn naona kila kona ni namba ya 4M four, Nimemaliza form 6 mwaka huu je uombaji wetu ni tofaut na wa wengine? 2: kuna form tofauti na hizi zilizopo hapa kweny navigation site kwenye hi site yao, maana kuan comment nimezisoma humu zimenichanganya
Nenda kwenye kipengele cha Preliminary..... Ujaze halafu ukimaliza kile kipengele kitajitokeza.
Piga [emoji116][emoji116][emoji116]
+255 713 541 056 kwa msaada zaidi.
 
Nimesoma Post 1-50 ,nimejifunza mengi ngoja sasa nikasome Guide book ya mwaka huu....then niitaweza kuwashauri madogo....
 
Mi naomba kuuliza, ukishafika kwenye kipengele cha mwisho kabisa kinachosema "print" uki press inakuaje kama unatumia computer na huna access na printer kwa muda huo?
Ngoja nikusaidie. Ukiclick kwenye option ya kuprint, maombi yako na taarifa zako zitajidownload, then unaweza kuifungua na kuprint ili kukamilisha hatua nyingnezo.

But you have to be careful with the details you have provided. Ikiwezekana pitia kila moja kujiridhisha usahihi wake kwa ukishacommand kuprint hutoweza tena kuedit

Best of luck
 
Mimi nilivyoona uki click print itatoka fomu yako yenye ukurasa 6 katika mfumo wa PDF sasa ukiangalia pale juu ya Fomu upande wa kulia kuna ule mshale unaoelekea chini kama alama ya ku download ukiclick hapo utakuwa umedownload tayari.
Basi wakati wowote ukitaka kuprint unafungua kutoka katika folder uliyoihifadhi na kuprint.
 
Napata ukakasi unapomwambia mwanafunzi anayesubiria matokeo aombe mkopo je akifeli watamrudishia fedha za application? Wizi mtupu
 
Ngoja nikusaidie. Ukiclick kwenye option ya kuprint, maombi yako na taarifa zako zitajidownload, then unaweza kuifungua na kuprint ili kukamilisha hatua nyingnezo.

But you have to be careful with the details you have provided. Ikiwezekana pitia kila moja kujiridhisha usahihi wake kwa ukishacommand kuprint hutoweza tena kuedit

Best of luck
Shukrani mkuu
 
Back
Top Bottom