HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

Bodi ya mikopo Tanzania (HESLB) imetangaza kuanza kupokea maombi rasmi ya mikopo kwa kutoa Guidelines kwa mwaka 2016/2017 hivyo wananchi wote mnaombwa kusoma kwa makini masharti kabla ya kufanya application mwisho wa ku apply ni 31st July tembelea www.heslb.go.tz for more information
Msaada. Mwanangu kamaliza A. level mwaka huu. Amejaribu kulipa kwa M/ Pesa kiasi cha 30 000 elfi kama ilivyoelekezwa, Helsb, lakini mara zote hupata majibu kuwa ,Imefeli,. Nifanyeje nami sioni maelekezo zaidi. Natanguliza shukrani.
 
Dah Nina ndugu yangu toka 2009 anaumwa tu mwaka jana ndio kapona NA ana miaka 32 PCB div ii ..INA maana bodi huyu MTU ndio wamemtosa? Alikuwa NA mpango wa kusoma MD mwaka huu.

Ukiisoma vizuri guide book utagundua hicho kigezo cha umri kina EXCEPTION. Na exception yenyewe ni kwa MTU atakayesoma MD, veterinary medicine na dental surgery unapata mkopo hata kama umevuka miaka 30. (Kwa lugha nyepesi ni kwamba hata mzee Kingunge anaweza akaomba mkopo na akapata endapo TU atasoma moja ya hizo kozi tajwa hapo juu).

Soma kwa makini guidebook utaelewa.
 
Daah nisaidieni kwani nashindwa kumfanyia mtu aplication kwa sababu navigation/stages inaficha information ambazo nataka kujaza natumia cm, halafu picha nimeshindwa kuaplod
 
Ukiisoma vizuri guide book utagundua hicho kigezo cha umri kina EXCEPTION. Na exception yenyewe ni kwa MTU atakayesoma MD, veterinary medicine na dental surgery unapata mkopo hata kama umevuka miaka 30. (Kwa lugha nyepesi ni kwamba hata mzee Kingunge anaweza akaomba mkopo na akapata endapo TU atasoma moja ya hizo kozi tajwa hapo juu).

Soma kwa makini guidebook utaelewa.
Nimekupata Chief NA nimekiona hicho kipengele ....ngoja tuanze mchakato
 
Ukiisoma vizuri guide book utagundua hicho kigezo cha umri kina EXCEPTION. Na exception yenyewe ni kwa MTU atakayesoma MD, veterinary medicine na dental surgery unapata mkopo hata kama umevuka miaka 30. (Kwa lugha nyepesi ni kwamba hata mzee Kingunge anaweza akaomba mkopo na akapata endapo TU atasoma moja ya hizo kozi tajwa hapo juu).

Soma kwa makini guidebook utaelewa.
Hiv waliomaliza kuanzia mwaka Jana kurud nyuma TCU walishafungua maombi?
 
Hivi kwa wenzetu walioenda JKT utaratibu wa kuomba mkopo utakuaje?
 
Post 4m 4 inazingua jamani kwani kila nikiweka naambiwa wrong index number
 
Post 4m 4 inazingua jamani kwani kila nikiweka naambiwa wrong index number
Ndio nimekamilisha ya Mwanangu aliyepo JKT imebaki kuprint na nimeshai-save, Hapo pa Post F4:ujaze namba yako ya Form 6.
 
Pamoja nakukamilisha nawaza ni vipi kule JKT wataruhusiwaje ili wasaini na kufika mahakamani kuapa.

Pia nauliza kama inatakiwa Printer ya Rangi kuprint hii fomu au hata wino mweusi inaweza tumika?
 
Ndio nimekamilisha ya Mwanangu aliyepo JKT imebaki kuprint na nimeshai-save, Hapo pa Post F4:ujaze namba yako ya Form 6.
Me mwenyewe niko Internet Cafe Sasa hivi lakini bado inazingua. Inaniandikia wrong index number. Tatizo nn?
 
Me mwenyewe niko Internet Cafe Sasa hivi lakini bado inazingua. Inaniandikia wrong index number. Tatizo nn?
Mbona nimetumia Laptop yangu home wala haikuzingua labda Index ina kasoro kwani pale mwanzo una select kati ya s au p halafu box linalofuata unaandika namba ya shule uliyosoma kidato cha sita utaona jina la shule inatokea hapo penye hiyo wrong index # unasogea box linalofuata unaweka namba yako ya mtihani kidato cha sita unasogea box la mwisho unaweka mwaka uliohitumu kidato cha sita. Be patient itakubali unless una-feed wrong information.
 
Wakuu passport tuna upload, au tuna bandika tu.. je kama tuna apload kuna ulazima wakueka yenye rangi
 
Wakuu passport tuna upload, au tuna bandika tu.. je kama tuna apload kuna ulazima wakueka yenye rangi
Ni lazima(mandatory) una upload tena ya rangi yenye upana wa 120mm×150mm na isizidi 1MB, usipokamilisha hatua zote ikiwa ni pamoja na ku upload picha yako na ya mdhamini hutafikia hatua ya kuprint ambapo baada ya kuprint ndipo unasaini wewe, mdhamini, mwenyekiti wa kijiji/mtaa, na hakimu/ wakili kwa kalamu nyeusi na mihuri ya wahusika ndio unatuma kwa EMS posta.
 
Back
Top Bottom