Kuna tatizo kwenye length of transaction ID ambayo unapewa na VODACOM baada ya kulipa shilingi elfu 30 kwa MPESA.
Kwa sasa wanatoa ID's zenye tarakimu na namba KUMI (ten figures) mfano 3FQ43PS8R8 wakati wao bodi ya mikopo wanataka ID's zenye figures/characters TISA tu (kama zile za zamani) mfano BC15YC443.
Kwaiyo ukiingiza transaction ID wanakuambia umekosea kwa sababu imezidi NAFASI TISA (exceeded 9 characters). Hilo ndilo nimeliona mimi, na wengine tunaweza tukashea mengine hapa. Hivi nafanya mpango niwapigie.
Nimtakie kila muombaji kila la heri.