HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

JE KUNA ALIE LIPA IKAKUBARI KUFUNGUKA???
Kweli mkuu, ni vizuri tupate suluhisho la hilo tatizo alilolielezea jamaa hapo juu kuhusu confusion ya transaction ID ya Vodacom na ya HESLB
 
Kweli mkuu, ni vizuri tupate suluhisho la hilo tatizo alilolielezea jamaa hapo juu kuhusu confusion ya transaction ID ya Vodacom na ya HESLB
Mimi nimelipia sahizi sa 3 na dakika 15! Nimeingiza wameniambia Transaction ID does not Exist lakini wameniambia Nisubiri baada ya Saa moja Au masaa Mawili kisha nijaribu tena kwasababu M-PESA wanakuwa hawajafoward malipo kwa HESLB so sina wasiwasi nawasubiri hapa Sa 5 na nusu nitakuja kuwapeni mrejesho
 
Mimi nimelipia sahizi sa 3 na dakika 15! Nimeingiza wameniambia Transaction ID does not Exist lakini wameniambia Nisubiri baada ya Saa moja Au masaa Mawili kisha nijaribu tena kwasababu M-PESA wanakuwa hawajafoward malipo kwa HESLB so sina wasiwasi nawasubiri hapa Sa 5 na nusu nitakuja kuwapeni mrejesho
 
Mimi nimelipia sahizi sa 3 na dakika 15! Nimeingiza wameniambia Transaction ID does not Exist lakini wameniambia Nisubiri baada ya Saa moja Au masaa Mawili kisha nijaribu tena kwasababu M-PESA wanakuwa hawajafoward malipo kwa HESLB so sina wasiwasi nawasubiri hapa Sa 5 na nusu nitakuja kuwapeni mrejesho
Sawasawa mkuu, tunasubiri mrejesho.
 
Mkuu @ndiowalewale tafadhali tujuze vitu muhimu vinavyohitajika kwenye zoezi la kuapply hapa nina maana ya ni vyeti vipi na vikiwa na muhuri wa wapi na mambo mengine kama hayo.

Tafadhali
 
Fanya vyovyote vile inavyokupendeza ila uhakikishe kabla ya SAA tano na dakika 59 usiku ya tarehe 31 mwezi wa saba uwe tayari UMEKAMILISHA KUOMBA MKOPO. Kila la heri.
Nashukuru sana mkuu kwa kunitakia kila la heri sio kama wale wanaokatisha wenzao tamaa na kusema arts ni non-priority kwaiyo hatuwezi tukapata hata kama tukisoma education!wakimaanisha tusiapply kweli kuna watu ambao hawatakii wenzao mafanikio katika maisha.
 
Mkuu @ndiowalewale tafadhali tujuze vitu muhimu vinavyohitajika kwenye zoezi la kuapply hapa nina maana ya ni vyeti vipi na vikiwa na muhuri wa wapi na mambo mengine kama hayo.

Tafadhali
Hawezi kuona kama Haujalipia ila kwa kawaida ni muhuli wa mahakamani,serikali ya kijiji,academic cerficate form 4,cheti cha kuzaliwa,kitambulisha cha mpiga kura cha mdhamini,passport zako na za mdhamini!
 
Hawezi kuona kama Haujalipia ila kwa kawaida ni muhuli wa mahakamani,serikali ya kijiji,academic cerficate form 4,cheti cha kuzaliwa,kitambulisha cha mpiga kura cha mdhamini,passport zako na za mdhamini!

NAUNGA MKONO HOJA.
 
Mbona ukienda kwny kuupload pcha ya mwombaji na mdhamin inakataa
(the upload destination folder does not appear to be writable)
aleyefanikisha anipe maelekzo hpo cha kufnya!
 
Mbona ukienda kwny kuupload pcha ya mwombaji na mdhamin inakataa
(the upload destination folder does not appear to be writable)
aleyefanikisha anipe maelekzo hpo cha kufnya!
Imefungukaaa???? Na hiyo form nacho jua una iprint!
 
Huwez kuprint mpk ujaze hzo information hpo ndo maan nmeshndwa kuzprint
 
Mimi nimelipia sahizi sa 3 na dakika 15! Nimeingiza wameniambia Transaction ID does not Exist lakini wameniambia Nisubiri baada ya Saa moja Au masaa Mawili kisha nijaribu tena kwasababu M-PESA wanakuwa hawajafoward malipo kwa HESLB so sina wasiwasi nawasubiri hapa Sa 5 na nusu nitakuja kuwapeni mrejesho
Mkuu Vipi Mbona Hujatupa Mrejesho?
 
Mbona ukienda kwny kuupload pcha ya mwombaji na mdhamin inakataa
(the upload destination folder does not appear to be writable)
aleyefanikisha anipe maelekzo hpo cha kufnya!
Kwani Mkuu Kuna Kipengele Cha Kuapload Picha??
Ninavyohisi Mimi Unaprint Fomu Kwanza, Picha (Passpt Size) unaambatanisha Na Fomu Kwa Kuzibandika baadae.
Lakini Kwa Wale Wajuzi Waje Watujuze Huenda ikawa mimi nimefahamu vibaya.
 
Back
Top Bottom