HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

Only Division 1 & 2. Hujatoboa hapo hakuna kugusa University. Safi sana Magufuli.

Janga la kupokea wanafunzi wenye uwezo duni huku HEIs litapungua na nakiona kifo cha zile Universities zilizoibuka kama uyoga kikinyemelea.
 
Only Division 1 & 2. Hujatoboa hapo hakuna kugusa University. Safi sana Magufuli.

Janga la kupokea wanafunzi wenye uwezo duni huku HEIs litapungua na nakiona kifo cha zile Universities zilizoibuka kama uyoga kikinyemelea.
Hapo ni kwa wale wa Grants na sio Loans.Soma vizuri
 
Wanapo sema meas test scores wanamaanisha nini?
Fuatilia hiyo imeshajibiwa mara kadha hapa hapa kwenye huu uzi wanamaanisha uwezo wa mwanafunzi kuweza kulipa gharama za elimu ya juu hapa wanaangalia kama ni Yatima, Ana ulemavu, au mzazi mmoja amefariki au mzazi kilema
 
Hata hawa form Six walio Maliza Mwezi mwaka huu wataombaje bila kua na matokeo au hii haiwahusu anaejua naomba anisaidie
Wataomba maake matokeo hutoka mwezi wa Nane so kama unahisi umefanya vizuri apply tu ili matokeo yakitoka yanakuta tayari usha apply na bodi imeandika kwamba application ni kwa wahitimu waliomaliza 2014 hadi 2016
 
Only Division 1 & 2. Hujatoboa hapo hakuna kugusa University. Safi sana Magufuli.

Janga la kupokea wanafunzi wenye uwezo duni huku HEIs litapungua na nakiona kifo cha zile Universities zilizoibuka kama uyoga kikinyemelea.
Sasa wewe kazi kutia watu pressure na uchafu wako huu umeona wapi wameandika division 1&2 ndo wanapewa mikopo hizo one na two zimezungumziwa kwenye GRANTS pekee ila loan wote wana pata wacha kuwajaza watu homa sa unafaidika nini wenzio wakikosa chuo kisa wewe umepata au unafikiri form six wote waliopata division one na two UDSM ina uwezo wa kuwa accomodate chuo hata hostel za kutosha hakina uwe na busara sometimes wenzio wana homa hapa na haya mambo usiwatie pressure
 
Sasa wewe kazi kutia watu pressure na uchafu wako huu umeona wapi wameandika division 1&2 ndo wanapewa mikopo hizo one na two zimezungumziwa kwenye GRANTS pekee ila loan wote wana pata wacha kuwajaza watu homa sa unafaidika nini wenzio wakikosa chuo kisa wewe umepata au unafikiri form six wote waliopata division one na two UDSM ina uwezo wa kuwa accomodate chuo hata hostel za kutosha hakina uwe na busara sometimes wenzio wana homa hapa na haya mambo usiwatie pressure
asante kaka kwa kumchana makav watu wakixhindw kufikia malengo bas wanatak na wenzao wasifikie....ila hiyo grants n n mkuu
 
asante kaka kwa kumchana makav watu wakixhindw kufikia malengo bas wanatak na wenzao wasifikie....ila hiyo grants n n mkuu
Technically sipendi mtu anayekwamisha mwenzake watanzania sisi kwa sisi tujenge tamaduni za kusaidiana na kama mtu ana vigezo husika kwanini umwambie tofauti maake yu never know mtu anaweza akasoma comment yako akakata tamaa kabisa so siyo vizuri tena ukute ye mwenyewe kasoma vyuo hivyo anavyo viita Uyoga
 
Utadahiliwa na mkopo utapewa mradi tu uwe umefaulu kujiunga na program husika
Asante mkuu
Technically sipendi mtu anayekwamisha mwenzake watanzania sisi kwa sisi tujenge tamaduni za kusaidiana na kama mtu ana vigezo husika kwanini umwambie tofauti maake yu never know mtu anaweza akasoma comment yako akakata tamaa kabisa so siyo vizuri tena ukute ye mwenyewe kasoma vyuo hivyo anavyo viita Uyoga
Kuna jamaa kanikatisha tamaa kabisa eti nisijisumbue kuapply kwa sababu napoteza hela,kweli watu hawatakii wenzao mafanikio.
 
jaman grants maana yak nn
Grants ni pesa unapewa bure na serikali kama scholarship Grants inaweza ku cover Tuition fees yote au sehemu pamoja na research na meas and accommodation. Ila sharti ukimaliza utafanya kazi serikalini kwa muda wa miaka mitatu zamani ilikua miaka mitano. Grants hutolewa kwa watu waliopata division 1 au 2 wanaosomea Udaktari wa binadamu (Doctor of Medicine MD) na Udaktari wa mifugo (Bachelor Veterinary Medicine BVM). KOZI hizo mbili ndo hupewa grants tu
 
Sasa wewe kazi kutia watu pressure na uchafu wako huu umeona wapi wameandika division 1&2 ndo wanapewa mikopo hizo one na two zimezungumziwa kwenye GRANTS pekee ila loan wote wana pata wacha kuwajaza watu homa sa unafaidika nini wenzio wakikosa chuo kisa wewe umepata au unafikiri form six wote waliopata division one na two UDSM ina uwezo wa kuwa accomodate chuo hata hostel za kutosha hakina uwe na busara sometimes wenzio wana homa hapa na haya mambo usiwatie pressure
Yaan bora umwqmbie haijalishi mtu atafaulu kwa hizo grade zao au la ila mtihan ni mtihan so usifanye wat wakae roho juu
 
Mi nilimaliza diploma mwaka Jana, lkn kigezo cha umri nko above 30, natalajia kiomba course za eng. je nitapata mkopo?
 
Jaman had nashindwa kuelewa.....kuna tetec et kua kama ukitoka dip ili kupata mkopo n lazima ukae kuanzia mwaka mmoja hom bila kujiunga na chuo chochote....kwa hyo et ukiunganisha mkopo hupat.....wengne wanasema et mkopo unatolewa kwa form 6 wenye 1&2...wenye 3 special dip...halaf nyie wengne endeleen kuomba wazaz wenu.......peoples sina hakika na hli....ila natka kuuliza linaukwel wwte??
hamnaga kitu kama hicho, mm nina best zangu wamemaliza diploma zao na wameunganisha university na mikopo wamepata kama kawaida, tena wengine wamepata asilimia 100. Swala la diploma graduate kukaa nyumbani ni binafsi tu kwa sababu wengi huwa wanatafuta experience kwanza kwa kile walichojifunza kabla ya kwenda ngazi za juu. Kwa sababu sa hivi experience ndo mpango mzima alafu vyeti ndo vinafuata.... , ila ninachojua kingine ni kwamba kama ww ni diploma na baada ya kumaliza chuo ukakaa zaidi ya miaka 2 mtaani , ukija kuomba mkopo haupati labda uwe unaenda soma zile kozi zenye vipaumbele.... Ndo utapewa mkopo... Ni hivyo tu nijuavyo..
 
Back
Top Bottom