k29
JF-Expert Member
- Dec 14, 2014
- 742
- 1,261
Msingi lazima uwe imara mkuu msingi ukiwa ovyo hiyo nyumba haita dumuHata chuoni watafanya hayohayo ili wasomeshe .
Mie nashangaaga watu wanahangaika kutumia hela nyingi sana kumsomesha mtt kwa elimu ya chini k.v chekechea analipa mamilioni na ikija ishu ya masomo ya maana ya chuoni ndo mtu anajifunza kazi au utalaamu hapo hataki kutumia hela yake ila anataka serikali ndo igharimike.
Huku ndo unatakiwa ujisifu kuwa unasomesha mtt na sio mwanao kuibiwa hela kwa kuongea english ndo ujisifu kuwa unasomesha kumbe ni english ya kukaririshwa.