HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

HESLB yatangaza kupokea maombi 2016/2017

Sasa mimi nimefiwa na mzazi mmoja(baba)halafu pale wamesema yatima aliyefiwa na wazazi wote hapo inakuwaje
 
Usinichekeshe
Mi nina matokeo yangu mazuri tu ya Advance
Sikumaainisha hivyo
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Hongera mkuu ila pole yao wale wanao kufuata nyuma!
 
WANA JAMVI SALAM!
NAPENDA KUULIZA WANAPOSEMA MKOPO KWA ARTS SIO PRIORITY NI KWAMBA ANAKOSA VYOTE AU ANAKOASA TU TUTION FEE
AMBAYO NDIYO WAMEANDIKA 0% MPKA 100%
NAOMBA MNIJUZE MLIONITANGULIA HUKO VYUONI
 
Non priority maana yake ni SI KIPAUMBELE. Kwa lugha nyepesi ni kwamba mtu wa arts ataangaliwa baadae baada ya wale wa sayansi. Mkopo unapata ila inaweza kuwa ni kwa kiwango kidogo, endapo utakua umekosa basi unakua hauna wa kumlaumu maana wewe si kipaumbele.
 
ok swali langu la msingi mkopo ukikosa ina maana n tuition fee tu au n vyote?
 
Ndugu pambana, chuo ni pesa tangu ada mpka huduma za kijamii.
 
Aje asaidie vijana,mimi si mmoja wa wanaohitaji. Nafikiri mkiunganisha nguvu kwa pamoja vijana wataelewa zaidi
 
Subiri ufike chuo alaf uondolewe kama wale wa UDOM ndo utaelewa nazungumza sheria gani
Wewe kijana mimi sio mwanafunzi kama wewe wenzio wanaongea kwa facts wewe unaleta maneno matupu..guide book hipo hapo juu weka hapa hizo sheria mbovu usipotoshe wenzio.
 
Looks you have a point. Unaomba mkopo kama una sifa za kudahiliwa kuingia higher education. Kama bado hujajua matokeo, then ni kuwa wanataka wakusanye fedha hata kwa ambao wamefeli mitihani and it is non refundable!
Hata mimi huwa unanitatiza mkuu ni afadhali wangekuwa wanasubiria matokeo ndo wasisitizwa kuwa ombeni mkopo ndani ya hata ya wiki tatu.na mikopo hii mpaka mtu anaenda chuoni october bado hajapata ndo anaenda kuhangaikia chuoni.
Ni trick fulani ya kutumia nafasi ya shida za walalahoi ili kujitengenezea hela ambazo sio za kihalali
 
Anyway for a matter of discussion, kigezo hicho siyo realistic! mtu kusoma private inaweza kuwa wazazi walikuwa bado employed, kusaidiwa na wasamalia wema, kwa kuuza mali ulizo nazo na mazingira kama hayo.
Hata chuoni watafanya hayohayo ili wasomeshe .
Mie nashangaaga watu wanahangaika kutumia hela nyingi sana kumsomesha mtt kwa elimu ya chini k.v chekechea analipa mamilioni na ikija ishu ya masomo ya maana ya chuoni ndo mtu anajifunza kazi au utalaamu hapo hataki kutumia hela yake ila anataka serikali ndo igharimike.

Huku ndo unatakiwa ujisifu kuwa unasomesha mtt na sio mwanao kuibiwa hela kwa kuongea english ndo ujisifu kuwa unasomesha kumbe ni english ya kukaririshwa.
 
Hata chuoni watafanya hayohayo ili wasomeshe .
Mie nashangaaga watu wanahangaika kutumia hela nyingi sana kumsomesha mtt kwa elimu ya chini k.v chekechea analipa mamilioni na ikija ishu ya masomo ya maana ya chuoni ndo mtu anajifunza kazi au utalaamu hapo hataki kutumia hela yake ila anataka serikali ndo igharimike.

Huku ndo unatakiwa ujisifu kuwa unasomesha mtt na sio mwanao kuibiwa hela kwa kuongea english ndo ujisifu kuwa unasomesha kumbe ni english ya kukaririshwa.
Kweli kabisa mkuu
 
Back
Top Bottom