HESLB Wanavyotafuna Mikopo na Uchunguzi wa Bodi 2011

HESLB Wanavyotafuna Mikopo na Uchunguzi wa Bodi 2011

Huyu ni msanii, anajua saaaaana kuliko wote, ila si msikivu, hajali, usifikiri eti kuna lolote jipya, hata walio ambukizwa ukimwi alisema kiherehere chao, yaani, 5 yrs elimu ya juu mikopo shida tupu, i have no hope for JK
 
Anajua taarabu na mchezo wa kitandani mengine yote mtajua wenyewe, kilaza saana huyu jamaa ndio maana nanua madegree kwa sifa za kijinga ole wao wabunge wamguse vicky bungeni segerea ya kwao wamuulize liyumba hizo ndio kazi zake kuu
 
Mlikua hamjui kuwa Kikwete alikuwa anatumia muda wote kwenda Marekani na Ulaya kuomba, angejuaje matatizo ya bodi ya mkopo?
 
Mlikua hamjui kuwa Kikwete alikuwa anatumia muda wote kwenda Marekani na Ulaya kuomba, angejuaje matatizo ya bodi ya mkopo?

Umenikumbusha, Xmas imekaribia utaona wapambe wake watamlazimisha kwenda nje kutoa taarifa kwamba amechaguliwa kwa kishindo.
 
Tumeanza na MATUME mwanzo mzuri ha ha ha jamaa kwa ahadi huyu ni balaa zile za uchaguzi hazijatosha tu?
 
Lazima awaeleze wanafunzi na wadau na watanzania ni nini anachokifanya kwenye kero kama hiyo. Ulitaka akae kimya?
Ndio mie nilitaka akae kimya maana si mara ya kwanza kusema kwamba analishughulikia jambo hili. Sasa kama nyimbo zina mashairi yale yale yaliyozoeleka wakati anauita wimbo mya si bora akae kimya?
 
Anajua taarabu na mchezo wa kitandani mengine yote mtajua wenyewe, kilaza saana huyu jamaa ndio maana nanua madegree kwa sifa za kijinga ole wao wabunge wamguse vicky bungeni segerea ya kwao wamuulize liyumba hizo ndio kazi zake kuu

Atajuaje wakimgusa bana
 
kama hajui umaskini wa nchi yake umetokana na nini atajuaje matatizo yanayozikabili sekta muhimu nchini?
 
kama hajui umaskini wa nchi yake umetokana na nini atajuaje matatizo yanayozikabili sekta muhimu nchini?

Lakini mkuu hili wala siyo tatizo la sekta, ni katatizo kiduchu kiasi kwamba hata waziri hatakiwi kuingilia. Ni tatizo la kutatuliwa na katibu mkuu wa wizara, ni la kiutendaji siyo sera
 
Mai mai Mai,

Mkuu, tangu 2007 haya mambo yako online lakini hayajafanyiwa kazi? Kama nilivyosema awali, hansard nayo inaonesha tatizo hili limejadiliwa bungeni kila mwaka wabunge wakitoa mapendekezo ya suluhisho.

Kwanini usichapishe tena?
 
Tuliyaandika haya na tunarudia mawazo yale yale I hope tume hii haitaundwa halafu ikafuatiwa na tume nyingine kama ilivyokuwa kama kwenye suala la Madini..
 
Aksante sana Mwanakijiji kwa kutuhabarisha kwa data zinazojieleza. Ama kweli nchi hii ndiyo maana imefananishwa na shamba la bibi. Kwa staili na mwenedno huu, tunawezaje kuiendeleza nchi yetu!! Ee Mungu waangamize wote wanaowatesa wana wako kwa ufisadi wa aina hii.
 
Kweli kuna watu wanaamini kuwa kilichopotea ni hizo milioni 91 tu na kuwa mhusika ni huyo mtu mmoja? Really? Tuliwaandikia haya miaka mitano iliyopita!!!!
 
Kweli kuna watu wanaamini kuwa kilichopotea ni hizo milioni 91 tu na kuwa mhusika ni huyo mtu mmoja? Really? Tuliwaandikia haya miaka mitano iliyopita!!!!

mmmh! nakumbuka pia kulikuwa na double payment enzi zile nikisoma 2005/2006, wengine tuliwekewa bumu mara 2, waliowengi wakakosa, labda ilikuwa ni mbinu pia kuwa wanafunzi wote waliwekewa hela mara 2, zis kantri bana.
 
Naanza kujuta kuzaliwa Tanzani. Yaani wanafunzi wananyimwa mikopo wakiandamana wanafukuzwa, kumbe wanafukuza ili waendelee kufaidi pesa zao. Aaaaaargh!!
 
hili nalo neno mkuu. Adhabu za Mungu zinakuwa tofauti na za binadamu, naona ameanza ni 'kuwachanganya lugha' na sasa hawaelewani. Pigo litakalofuatia laweza kuwa la kusikitisha zaidi.
Lakini hatyuwezi kukaaa kumsubiri Mungu tu, ni lazima kuwepo na mass reaction kama kweli tunaamini Mungu katupa akili haina maana yoyote kuwemo vichwani bila kuzitumia
Aksante sana Mwanakijiji kwa kutuhabarisha kwa data zinazojieleza. Ama kweli nchi hii ndiyo maana imefananishwa na shamba la bibi. Kwa staili na mwenedno huu, tunawezaje kuiendeleza nchi yetu!! Ee Mungu waangamize wote wanaowatesa wana wako kwa ufisadi wa aina hii.
 
Hapa naamini mfumo wa haupo upo likizo ni matatizo kila kukicha hakuna hatua inayochukuliwa tabu kweli kweli ila hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho ipo siku tu mwisho utafika na tena utakuwa mbaya maana watu wengi watakuwa na hasira na wanataka haki yao
 
Back
Top Bottom