Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Inashangaza kuona dhambi zinatakaswa na kuwa ni sehemu ya maisha au niseme haki .
Kama unajua dhamana aliyonayo,tena aliapa kwa kitabu kwamba atalinda katiba ya nchi. Watu wameweka matumaini kwakwe.Hakuna raisi aliyewahi kupendwa kama kikwete.heshima amejichafulia mwenywe.Hata Mwenyezi Mungu analiona hilo.

Kwahiyo tusiandike ujinga hapa mkitaka sympathy kwa mambk ambayo yanagusa mustakabali wa nchi.
Kikwete amepoteza legitimacy ya uongozi na he should resign .
 
Hivi kuna sheria yoyote inayomlazimisha mtu kumheshimu mwingine, hata kama siyo kiongozi?

Halafu kwa uzoefu wangu, watu wenye heshima zao huwa hawana makuu wala mbwembwe! Wanaheshimiwa tu hata wasipokuwepo duniani!
 
hatuwezi kumuheshimu mlinda wezi wa pesa za umma
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Nimelazimika kuanzisha hii thread baada ya kuona watu wamesahau kuwa rais ni kiongozi mkuu kuliko wote katika nchi yoyote hapa duniani.

HIVYO basi tuna wa jibu si tu kumheshimu ila pia kumsaidia kulinda heshima yake daima.

Hakuna asiye juwa kuwa sisi wenyewe ndio tulimchagua kikwete kwa Kura nyingi huku tukiwa na akili timamu na bila kushawishiwa na mtu yeyote iwe kwa fedha au maneno.

Sasa kama tulikosea aibu ni yetu sisi wenyewe na haina maana sasa kuanza kumdharau kumkejeli au kumkosea heshima prof. Kikwete.

Mbona marekani china na nchi mbali mbali anaheshimika ? Mbona vyuo mbali mbali vinamtunuku shahada kila kukicha?

Sasa iweye sisi tusimheshimu?

Hili ni kosa pia ni dhambi kwa kuwa hata biblia inasisitiza tuwaheshimu viongozi wetu.

Pia tuache kumwita rais majina yasio faa

Mfano

Mh.tezi dume

Prof. Wa kichina

Naomba tubadilike.

Ni kweli kabisa mkuu anastahili heshima mwaka 2005 alichaguliwa lakini 2010 alijichagua hapo ndipo alipojivunjia heshima.
 
Nimelazimika kuanzisha hii thread baada ya kuona watu wamesahau kuwa rais ni kiongozi mkuu kuliko wote katika nchi yoyote hapa duniani.

HIVYO basi tuna wa jibu si tu kumheshimu ila pia kumsaidia kulinda heshima yake daima.

Hakuna asiye juwa kuwa sisi wenyewe ndio tulimchagua kikwete kwa Kura nyingi huku tukiwa na akili timamu na bila kushawishiwa na mtu yeyote iwe kwa fedha au maneno.

Sasa kama tulikosea aibu ni yetu sisi wenyewe na haina maana sasa kuanza kumdharau kumkejeli au kumkosea heshima prof. Kikwete.

Mbona marekani china na nchi mbali mbali anaheshimika ? Mbona vyuo mbali mbali vinamtunuku shahada kila kukicha?

Sasa iweye sisi tusimheshimu?

Hili ni kosa pia ni dhambi kwa kuwa hata biblia inasisitiza tuwaheshimu viongozi wetu.

Pia tuache kumwita rais majina yasio faa

Mfano

Mh.tezi dume

Prof. Wa kichina

Naomba tubadilike.

Heshima haijawahi kuombwa ipo automatic...mheahimiwa hana budi kujitathmin upya..mbona 2005 tulimwita handsome?
 
Mleta Mada Manina Zako,shenji Bebe,toka Hapa Njinga Chana Bebe,tumheshimu Mtu Asiyejiheshimu? Wewe Mwehu Nini Umetumwa? Amwachie Kwanza Yule Kibabu Anayeozea Jela Kisa Papuchi,na Kisha Arudishe Mapesa Yetu,eti Heshima,kwanza Ulivyo ---- Nani Kakuambia Hatumuheshimu,au Unataka Maneno Tu Watu Tuonekane Wakorofi? Wewe Unataka Apewe Heshima Gani Kushinda Aliyo Nayo? Kwani Uprofesa Ni Dharau?
 
Respect Is Earned,Not Given Because Of Your Rank Or Authority
 
Kumtusi rais ni aibu kwa taifa letu. Huyu ndiye kiongozi wa nchi. Kama hatumuheshimu tunajidhalilisha wenyewe...!!! Ni kama mtoto anavyomdharau baba yake. Hata kama baba ni kichaa ni baba yako tu na utatakiwa kumthamini sana. Tuache upuuzi huu wa kumtusi rais kwa namna yoyote iwayo...!!!!! Tukimuita majina mabaya tunadhalilisha taifa letu...!!!! Tubadilike sana...!!!!
 
aende zake mlinda wezi.dowans.escrow&........!!! wapi kuheshimiwa bila kujali taifa!! tupa kule laprofeseriii!!!
 
najutia sn kura yng kumpigia raisi asiye na maamuzi kama huyu,analinda wezi kwakua hata yeye ni mwizi,nimuoga kwa walio mfadhili wakati wa kutafuta uraisi kwahiyo wakifanya a makosa ni lazima awateteeeee
 
unamuongelea zee la kuzoza aka mkw.ere!?
 
Mr Tezi Dume aka Profesa wa kichina kajitukana mwenyewe wala hakuna mtu anayemtukana.
 
Back
Top Bottom