Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Na mwenyekiti wenu Mbowe anayeshindwa hata kujenga ofisi licha ya kupewa zaidi ya milioni 709 fedha za ruzuku kila mwezi mnamchukuliaje?

Mbowe anakujaje kwenye swala la kumheshimu kikwete?
 
Sure heshima kwa mkuu wa nchi ni muhimu na mjina kama tezi dume ni bora kuyawacha kwa kuwa kwanza huo ni ugonjwa ambao twajua ni mtihani wa muumba na ni kumkosea muumba kumdhihaki mgonjwa hata kama tutakuwa twamchukia kiasi gani. Msaada ambao tunatakiwa tumpe ni kumnyima kura tu basi.

Kwani atagombea tena?
 
ImageUploadedByJamiiForums1419420900.640048.jpg
Dj MBOOwe akijiheshimu mbele ya wanawe
 
ni mambo ya demokrasia hii hali itakaa sawa tu lakini kama JF itapenda iwe hivyo.
vinginevyo hali ikiachwa iendelee mbele ni giza
 
Ndugu mleta maada. Utambue kuwa heshima hailazimishwi wala kupigiwa debe. Utaheshimiwa kwa tabia yako. Hata kama wewe ni baba ukiwa legelege aka dhaiifu utadhalauliwa hadi nawanao uliowazaa. Halafu nani alikuambia degree zakubandikwa ni ishara yakuheshimiwa nawananchi? Ujue kuwa wakuu wa vyuo vya umma hapa wanateuliwa na raisi ...hivo wanajikomba kumpa hiyo midegree ya aibu. Hivi unajua km Obama ana PhD? Lakini hawamuiti Dr.? Kajamaa ketu kanajidhalaulisha sana kenyewe ...sikapendi binafsi maana nakatwa kodi kubwa halafu hata maji yakuoga mpaka nikateke bombani utadhani naishi nangurukulu kijijini
 
Na mwenyekiti wenu Mbowe anayeshindwa hata kujenga ofisi licha ya kupewa zaidi ya milioni 709 fedha za ruzuku kila mwezi mnamchukuliaje?

Kama mwanaJF anamkosoa kiongozi wa serikali au CCM au chama chochote sidhani kama ni lazima kuwa mkosoaji ni mwanachama wa chama fulani. Endapo mkosoaji atajitambulisha kwa chama chake basi anastaili kujibiwa hoja yake kwa ID ya chama hicho. Kwa kifupi sio wote waliomo humu ni wanachama wa vyama vya siasa. Kama Mbowe alitakiwa kujenga ofisi ya chadema kama Mbowe au kama msimamizi mkuu wa chadema kwa pesa ya ruzuku basi anastaili kukosolewa. CCM wanatumiaje pesa yao ya ruzuku? Hivi ni nani alijenga Kizota Dodoma, Nani alijenga makao makuu CCM Dodoma, nani alijenga uwanja wa CCM Kirumba?
 
Nimelazimika kuanzisha hii thread baada ya kuona watu wamesahau kuwa rais ni kiongozi mkuu kuliko wote katika nchi yoyote hapa duniani.

HIVYO basi tuna wa jibu si tu kumheshimu ila pia kumsaidia kulinda heshima yake daima.

Hakuna asiye juwa kuwa sisi wenyewe ndio tulimchagua kikwete kwa Kura nyingi huku tukiwa na akili timamu na bila kushawishiwa na mtu yeyote iwe kwa fedha au maneno.

Sasa kama tulikosea aibu ni yetu sisi wenyewe na haina maana sasa kuanza kumdharau kumkejeli au kumkosea heshima prof. Kikwete.

Mbona marekani china na nchi mbali mbali anaheshimika ? Mbona vyuo mbali mbali vinamtunuku shahada kila kukicha?

Sasa iweye sisi tusimheshimu?

Hili ni kosa pia ni dhambi kwa kuwa hata biblia inasisitiza tuwaheshimu viongozi wetu.

Pia tuache kumwita rais majina yasio faa

Mfano

Mh.tezi dume

Prof. Wa kichina

Naomba tubadilike.


Kitu kisichokuwa na maana kwa mtu huwa takataka.

Lumumba wote kuanzia kwa mwenyekiti hadi mjumbe wa nyumba moja wote takataka tu,hawana maana kwa Tz,ni mzigo wa takamwili tunaohitaji ku.unya 2015!

Haya,nenda kaseme!
 
Back
Top Bottom