Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Heshima kitu cha bure tumheshimu Raisi wetu

Bora nikaheshimu mavi yangu ili yasiwanukie wasio yanya ila si mpuuzi huyo wa Lumumba wenu.....
 
Hii ndiyo threat ya ki mbwa kuwahi kutokea hapa jf
 
Nchi inaongozwa kwa misingi ya demokrasia. Kama mnaona wana makosa muwapeleke mahakamani

Katiba hairuhusu kumpeleka Rais Mahakamani.Lakini inaruhusu kumwambia kwamba ana udhaifu mkubwa katika kuongoza.
 
Sure heshima kwa mkuu wa nchi ni muhimu na mjina kama tezi dume ni bora kuyawacha kwa kuwa kwanza huo ni ugonjwa ambao twajua ni mtihani wa muumba na ni kumkosea muumba kumdhihaki mgonjwa hata kama tutakuwa twamchukia kiasi gani. Msaada ambao tunatakiwa tumpe ni kumnyima kura tu basi.
 
wamekutoa lini mirembe mkuu hatuwezi kumheshimu mlinda wezi wa pesa za umma
 
Hivi wewe ni mzima kweli? Uwapeleke mahakamani wakati rais kawasamehe?
anasemehe wizi wa mali zetu bado unataka tumuheshimu haiwezekani kama ni dhaifu tutasema udhaifu wake
 
Nchi inaongozwa kwa misingi ya demokrasia. Kama mnaona wana makosa muwapeleke mahakamani

Demokrasia kwenye wizi pekee vipi kuhusi katiba pendekezwa ya BMK na katiba iliyotokana na uratibu wa maoni ya wananchi. Demokrasia haihusiki hapo ?
 
heshima hujengwa na matendo, hulka, maamuzi, na msimamo wa mtu binafsi,
heshima haiombwi ila inakuwa "earned"

lini Nyerere, fidel castro, nkuruah, mandela and the likes waliwahi kuomba au kuombewa heshima??

mzee kikwete hana lolote la kumpa heshima kwa watanzania zaidi ya heshima ya ubaba wa familia, ambayo akiitaka ataipata kutoka kwa mama salma, ridhwani, miraji, salama na ndugu zake wengine. na heshima hii kila mwanaume mwenye familia anayo.

in short JK anajiaibisha kuliko hata tunavyo mdharau. pia kuwa rais si kigezo cha kuheshimiwa hata idd amini, hitler, mobutu walikuwa arais
 
Hivi huyu mleta uzi kafikiri nini?. Mkulu ana-seek sympathy kwa wazee wa ccm wa Dar na huyu mleta uzi ana-seek empathy kutoka kwa wanaJf. Ni kama mchezo hivi au kuna malipo fulani juu ya uzi huu.
Wengi hawajui heshima ilivyo ghali hapa duniani. Ukiishaipata kuilinda ni gharama nyingine tena. Hili la kutulazimisha kumheshemu asiyetuheshimu ni jambo la hatari. Yaani unatufundisha unafiki. Ogopa sana wanafiki hasa wakikuzunguka. Na unayetulazimisha kuwa mnafiki upo upande wetu?. Mkulu hasafishiki wala kuheshimika tena kwani hataki kujifunza. Aendelee kuwabeba wezi na mafisadi kwani naye ni muumini wa ibada hizo vinginevyo aende na zake ila heshima pande hizi imeshuka mno!.
 
Nimekutusi Tusi Kubwa Sana We Mleta Uzi
Mpaka Mwili Umenisisimka
Ni Tusi Kubwa Sana........We Jua Hivyo!!
Ahsante Jigo
 
Nimelazimika kuanzisha hii thread baada ya kuona watu wamesahau kuwa rais ni kiongozi mkuu kuliko wote katika nchi yoyote hapa duniani.

HIVYO basi tuna wa jibu si tu kumheshimu ila pia kumsaidia kulinda heshima yake daima.

Hakuna asiye juwa kuwa sisi wenyewe ndio tulimchagua kikwete kwa Kura nyingi huku tukiwa na akili timamu na bila kushawishiwa na mtu yeyote iwe kwa fedha au maneno.

Sasa kama tulikosea aibu ni yetu sisi wenyewe na haina maana sasa kuanza kumdharau kumkejeli au kumkosea heshima prof. Kikwete.

Mbona marekani china na nchi mbali mbali anaheshimika ? Mbona vyuo mbali mbali vinamtunuku shahada kila kukicha?

Sasa iweye sisi tusimheshimu?

Hili ni kosa pia ni dhambi kwa kuwa hata biblia inasisitiza tuwaheshimu viongozi wetu.

Pia tuache kumwita rais majina yasio faa

Mfano

Mh.tezi dume

Prof. Wa kichina

Naomba tubadilike.

na wewe unamtetea mzee wa salakasi akizidiwa anakimbilia kwa wazee tatizo kazid unafik.
 
AKIWEZA WAWAJIBISHA WALE WOTE WANAOGEUZA TZ KUWA SOKO LA BIDHAA MBOVU.hataeshimika sana
 
Mtoa mada aliekutuma mwambie heshima zetu zimeenda likizo kwanza tunahesabu miezi tu huyu mswahili aondoke ikulu
 
Back
Top Bottom