Bilionea kid
JF-Expert Member
- Oct 19, 2018
- 581
- 520
Ukisubiri kakue wenzio wanakula na chumvi.
Changamka mkuu ufunge mwaka vizuri.
Hahaha saw mkuu ngoja nishushe nondo
Ukisubiri kakue wenzio wanakula na chumvi.
Changamka mkuu ufunge mwaka vizuri.
Nawe pia Bro 2019 uwe mwaka wa mafanikio tele kwakoHappy holidays mkuu.
Tatizo utaukubali mwenyewe.
Thanks saaana brother.
Nashukuru sana swahiba. Nami nakutakia kheri ya Xmas na mafanikio tele kwa mwaka mpya. Salamu za heri ya xmas toka kwangu na mke wangu ziwafikie wajukuu zetu wote. Kwa namna ya pekee zitiririke kwa mchepuko wangu wa kudumu Sakayo
Happy Holidays to u as well MzeeNashukuru sana swahiba. Nami nakutakia kheri ya Xmas na mafanikio tele kwa mwaka mpya. Salamu za heri ya xmas toka kwangu na mke wangu ziwafikie wajukuu zetu wote. Kwa namna ya pekee zitiririke kwa mchepuko wangu wa kudumu Sakayo
Mashemeji zangu Shunie Hajar Mzigua90 Madame B Mama Sabrina Mshana Jr sweetlee Evelyn Salt @amu Raynavero Bonny @NAHUJA Mr Miller
Na wewe ambaye sijakutaja.... unajijua sana.
Same to you BonnyHappy Holidays Merry Christmass and Happy New year to everyone.
Asante sana Mtoto wa BabaSame to you Bonny
Heri ya Krismasi na wewe pia mkuu wangu; bila kumsahau swahiba Malcom Lumumba ambae kwa taarifa nilizonazo, ameenda kusherehekea X-Mass barani Antaktika!!!!
hela iko wapi?