Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Mkwe parking nimefanya bustani ya mbogamboga ili angalau macho yaendelee kuona hivyo huo muujiza nipe pesa tu.

Happy new year.

Haha ahsante kwa parking mkwe Kupark chini ya mti sikua tayari.

Ila mkwe pia nakutamani sana mwaka huu utulie tuyajenge.
 
Haha ahsante kwa parking mkwe Kupark chini ya mti sikua tayari.

Ila mkwe pia nakutamani sana mwaka huu utulie tuyajenge.
Mkwe hakuna parking tena imekuwa bustani ya mbogamboga, maana uongo wako ulizidi.

Mkwe umesema unanitamani!!!🙇🙇🙇
 
Back
Top Bottom