Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Heri ya krismas na mwaka mpya kwa wanaJF.

Shukrani sana Mkuu Daby Merry Christmas and Happy New Year to you and all members of your family [emoji1431][emoji1431][emoji1431][emoji1431]

Shukrani kiongozi.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Same to you ,Mkuu Daby na familia yako kila lakheri katika kuukaribisha mwaka Mpya na uwe wenye baraka katika familia yako kwa mafanikio zaidi
 
Same to you ,Mkuu Daby na familia yako kila lakheri katika kuukaribisha mwaka Mpya na uwe wenye baraka katika familia yako kwa mafanikio zaidi
@miss_mbeya kama unakumbukumbu miaka ya nyuma tulikuwa tunavutana saana. Utakuwa umesahau.

Thank you for the wishes. Wish you lovely holiday with your siblings sweetheart.
 
@miss_mbeya kama unakumbukumbu miaka ya nyuma tulikuwa tunavutana saana. Utakuwa umesahau.

Thank you for the wishes. Wish you lovely holiday with your siblings sweetheart.
Thanx my dear nilikuwa masomoni nikazima ghafla ,hali ilikuwa tight sana ,barikiwa Mtumishi, tupo pamoja sasa
 
Jazia kwa hisan ya under herera
Ni mwaka unakatika sasa. Tumekuwa wote humu jukwaani tukibadilishana mawazo na kuelimishana.

Huu uzi uwe mahususi kwa wanaJF kutakiana heri za krismasi na mwaka mpya popote tulipo. Mwaka unapokatika tunamaliza tofauti zetu na kuanza upya mwaka unaofuatia.

Karibuni wanaJF.
 
Back
Top Bottom