Mtoto wa Baba
JF-Expert Member
- Sep 1, 2018
- 3,123
- 4,026
Merry Christmas and happy new year too RRONDOMerry Christmas and happy New year everyone.
Merry Christmas Bilionea kidNasubri mnitag
Bilionea kid vipi mkuu ulifanikiwa ile issue ya kusafisha meno?Nasubri mnitag
Merry Christmas and happy new year too. RRONDOMerry Christmas and happy New year everyone.
Mimi na mme wangu Melvin 16 tunakutakieni kheri ya xmass na mwaka mpya
Shukrani..zikurudie pia.Asantee
Heri ya xmass na mwaka mpya kwako pia
Heri ya xmass na mwaka mpya kwa wote wanapita hapa na waliotajwa hapa
Mungu atujalie tuvuke salama 2018 na kukutana tena 2019
[emoji175][emoji175][emoji175][emoji175]