Heri hii forum ya 'Malove Malove'. Big up!


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Jamani kwenye forum za Jukwaa la Siasa na Uchaguzi 2010 watu wanaparurana. Kumejaa udini, siasa za maji machafu, n.k. Yaani nafikiri watazivunja hata computer zao!

Yaani forum hii raha tupu. Mie baada ya kuhama kwenye forum hizo mbili, nimeongezeka uzito kilo mbili. Halafu mke wangu (my wife) ananisifu kuwa siku hizi nimekuwa mme mwema ghafla.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,787
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,787 280
Mwingine ataanzisha thread kulalamika utoto na utovu wa adabu umezidi.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,865
Likes
1,137
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,865 1,137 280
Jamani kwenye forum za Jukwaa la Siasa na Uchaguzi 2010 watu wanaparurana. Kumejaa udini, siasa za maji machafu, n.k. Yaani nafikiri watazivunja hata computer zao!

Yaani forum hii raha tupu. Mie baada ya kuhama kwenye forum hizo mbili, nimeongezeka uzito kilo mbili. Halafu mke wangu (my wife) ananisifu kuwa siku hizi nimekuwa mme mwema ghafla.

Mh,sio wewe uliyekuwa unatafuta wachunaji humu,vipi umeshawapata?
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Bora jukwaa la MMU linaleta positive changes ndani ya mwili wako na ndani ya nyumba yako.....endelea kufaidi MMU
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Mh,sio wewe uliyekuwa unatafuta wachunaji humu,vipi umeshawapata?
Yaani nimewapata kibao. Ila mipesa bado ipo tu. Nina pesa mpaka najichukia! Unataka kuungana nao?
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Jamani kwenye forum za Jukwaa la Siasa na Uchaguzi 2010 watu wanaparurana. Kumejaa udini, siasa za maji machafu, n.k. Yaani nafikiri watazivunja hata computer zao!

Yaani forum hii raha tupu. Mie baada ya kuhama kwenye forum hizo mbili, nimeongezeka uzito kilo mbili. Halafu mke wangu (my wife) ananisifu kuwa siku hizi nimekuwa mme mwema ghafla.
teh teh utakuwa mhaya tu wewe....:teeth:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
jaribu kuwaambia wale wa kule kwenye siasa mkutane kuongea mustakabali wa nchi au waambie wale wa kwenye dini mkutane kwa ajili ya maombi uone.....lakini hapa MMU watu tunakula bata bana.....wacha kabisa........he he he....hapo tar 27/12 sijui itakuwaje.......karibu lakini
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
jaribu kuwaambia wale wa kule kwenye siasa mkutane kuongea mustakabali wa nchi au waambie wale wa kwenye dini mkutane kwa ajili ya maombi uone.....lakini hapa MMU watu tunakula bata bana.....wacha kabisa........he he he....hapo tar 27/12 sijui itakuwaje.......karibu lakini
Mmmmmmmmmmhhh?????!!!!!!!!!!!!!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
19
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 19 135
jaribu kuwaambia wale wa kule kwenye siasa mkutane kuongea mustakabali wa nchi au waambie wale wa kwenye dini mkutane kwa ajili ya maombi uone.....lakini hapa MMU watu tunakula bata bana.....wacha kabisa........he he he....hapo tar 27/12 sijui itakuwaje.......karibu lakini
Sidai tukulu :whoo::whoo:
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,926
Likes
8,727
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,926 8,727 280
Mambo ya Kikubwa hakuna longo longo. Pictures speak louder than mere politics!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
bora jukwaa la mmu linaleta positive changes ndani ya mwili wako na ndani ya nyumba yako.....endelea kufaidi mmu
itabidi niuchunguze mwili wangu leo
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
266
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 266 160
Jamani kwenye forum za Jukwaa la Siasa na Uchaguzi 2010 watu wanaparurana. Kumejaa udini, siasa za maji machafu, n.k. Yaani nafikiri watazivunja hata computer zao!

Yaani forum hii raha tupu. Mie baada ya kuhama kwenye forum hizo mbili, nimeongezeka uzito kilo mbili. Halafu mke wangu (my wife) ananisifu kuwa siku hizi nimekuwa mme mwema ghafla.
Ha ha ha Kashaija bwana umenifurahisha kweli umeongezeka uzito?? Ukiingia humu lazima ukomae na ubadili mwenendo kuna kitchen party, bachelor party na kila kitu humu utajifunza kutokana na makosa na mawazo ya humu MMU
 

Forum statistics

Threads 1,215,496
Members 463,205
Posts 28,550,716