ze-dudu
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 18,760
- 24,860
we fala nin watu wanapambana kupata ela we unahuzunika before escrow hao walikua na elaHii inauma sana kwa watanzania walio masikini wa hali ya chini kabisa.
we fala nin watu wanapambana kupata ela we unahuzunika before escrow hao walikua na elaHii inauma sana kwa watanzania walio masikini wa hali ya chini kabisa.
it means ela ya escrow imeongeza mfuko tuUmesahau kuongezea kuwa mama yake alikuwaga muingizaji pekee wa Heineken nchini alipoachana nae wakamlipa fidia kubwa kwa sasa akahamia kwenye kuingiza windhoek nchini
Mkuu wew utakuwa sio mTzwe fala nin watu wanapambana kupata ela we unahuzunika before escrow hao walikua na ela
Aiseee unavyojihaminisha kama vile mnalipa kisasi.Waanze kujifunza maisha tofauti soon kwa Magu watayasahau
Unafikiri ni rahisi kiasi hicho?Waanze kujifunza maisha tofauti soon kwa Magu watayasahau
.View attachment 532124 View attachment 532125 View attachment 532126 View attachment 532112 View attachment 532113 View attachment 532114 View attachment 532115 View attachment 532118 View attachment 532119 View attachment 532120 View attachment 532121 View attachment 532122 View attachment 532123 View attachment 532118 View attachment 532119 View attachment 532120 View attachment 532121 View attachment 532122 View attachment 532123 View attachment 532112 View attachment 532113 View attachment 532114 View attachment 532115 Familia ya JR
Nani kasema?liyumba kala miaka miwili.Muda wa kuilipa sasa
Wana account uswiss.tajiri haweki hela zote sehemu moja.Aisee tunapenda updates zao za sasa, mzee masikin saivi anatumia ndoo badala ya choo cha kuflash! Nahisi hata hawa wataanza kula tembere baada ya miaka 2 maan account zinaweza minywa barafu zikafreeze
Duck bukin au????kumbukumbu ya kifo cha huyo mtoto mwaka huu party
![]()
Magufail akiisoma comment yako anaweza kuihamishia hazi ya nchi nyumbani kwake chato!!Usijiulize jiulize mdingi wako Alikuwa wapi wakati mdingi wa mwenzio Akipiga hela ukiipata Nafasi itumie no one knows tomorrow.
Pambana na hali yako
Sio kihivyo, miaka ya 2010 au 11 walikuwa kawaida sana kama mie na wewe, ghafla mambo kama haya..Escrow mkuu sio mchezo!kwani kabla ya escrow hawakua na ela