Hahhaha Ngabu bwana ebu niambie unacheka nini
Au wewe ndio baba unaye zungumziwa?[emoji3][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha kumtisha mwenzio na kichaa chako cha mapenzi!Unamsifia mwanaume? Mna muda gani kwanza tangu muanze kudate?
Nah...mimi siyo husband material 🤣.Au wewe ndio baba unaye zungumziwa?[emoji3]
Atajua haujuiKuna kitu kakiandika ndo kimenichekesha.
Halafu namjua ni nani kwa ID yake ingine [emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nah...mimi siyo husband material [emoji1787].
Ila, huwezi jua....wakati mwingine wewe unaweza ukawa uko single halafu kuna mtu huko anakuona wewe ndo mpenzi wake....hahahaa.
Imagine una mpenzi ambaye hujui hata kama unaye.....moja ya maajabu ya JF hayo.
Umeshiriki maandamano ya amani ?Sipendi kulia, ndo maana nimecheka.
Kukaa kitaalam ndo ikoje hiyo
Ndo Ile "hoping for the best expecting the worst"Unakaa huku unajua lolote linaweza tokea
Mtaachana tu dogo. Hizi ni mbwembwe za mda mfupi tu."You've done so much for me, I can't tell it all, narekelema. What shall i render to Jehovah for he has done so very much for me."
Basi buana kuna wakati Mungu anaweza kukutendea kitu katika mazingira ambayo hata hukutarajia. Mazingira ambayo hata hudhani kama Mungu anakaa huko
Nilijua JF ni mtandao tu wa kawaida ambao uwezi kukutana na mtu wa aina flani hivi (kwa akili zangu )
Kumbe Huku nako kuna Mungu na kuna watu wazuri sana .
Nilipoandika bandiko langu la kutafuta mume niliandika kwa sababu nilikuwa na maumivu ,i was not serious siyo kwamba nilikuwa sina uhitaji (nilikuwa ninao sana ) ila nilijua huku siwezi kupata aina ya mtu naemfikiria lakini nikasema liwalo na liwe acha nipost
Nilipoonana naye, ndipo nilijua kuwa hakuwa tu mtu wa kawaida ila alikuwa mwanaume ambaye ameandaliwa kwa ajili yangu (mume wangu )
Aisee tunaelewana na huyu baba hadi natamani kulia kuna saa tunazinguana lakini nashukuru kila mmoja yupo willing kuisaka amani na muda huo huo tunakuwa sawa.
Darling toka nizaliwe sijawahi kuona mwanaume mwenye mapenzi kama wewe, upo very romantic, nina deni darling na huu uchaga na ushamba juu najikuta napwaya kabisa
asante
Asante asante asante
Mtaje basi
[emoji2][emoji2][emoji2] jamaniiiPenzi jipya Tunu.
Wataachana tu[emoji1787][emoji1787]
Au ndo yeye?
Ndo Ile "hoping for the best expecting the worst"
Hujambo mtoto mzuri?[emoji2][emoji2][emoji2] jamaniii
SijamboHujambo mtoto mzuri?