Nasiche
JF-Expert Member
- Jun 18, 2019
- 291
- 735
- Thread starter
- #121
kwenye chama wewe una cheo gani?Si mtaachana tu, mambo mazuri hayataki haraka.
Sent using Jamii Forums mobile app
kwenye chama wewe una cheo gani?Si mtaachana tu, mambo mazuri hayataki haraka.
AsanteeeeMungu awabariki mfikie malengo na vikwazo mvishinde.
The Most Winner
Hahaha uchochezi huuMtag basi ukute mume wetu[emoji23]
Ahahaha jf ina mambo. Ukute alipitia wengine kabla. Ila amekuja kupenda zaidi apo.Hahaha uchochezi huu
Hahaa ndio hivyo .. Mapenzi ni sawa na mbio za vijiti tuAhahaha jf ina mambo. Ukute alipitia wengine kabla. Ila amekuja kupenda zaidi apo.
The Most Winner
Mungu awasaidie wafikie malengo yao. Apo ss wale wa zamani watulie tu. Wasubirie kadi ahah.Hahaa ndio hivyo .. Mapenzi ni sawa na mbio za vijiti tu
kwahiyo unaamini na ww ipo siku hicho kijiti utakiachia?!okay yote maishaHahaa ndio hivyo .. Mapenzi ni sawa na mbio za vijiti tu
Naam ..kama sio kwa sababu za kimaisha basi kwa kutenganishwa na kifo ...au wewe una maoni yapikwahiyo unaamini na ww ipo siku hicho kijiti utakiachia?!okay yote maisha
Aameen kheyri ... HahahaMungu awasaidie wafikie malengo yao. Apo ss wale wa zamani watulie tu. Wasubirie kadi ahah.
The Most Winner
ila kwenye comment yako hukumaanisha kutenganishwa na kifo,kwani wengine ndoa zao zinavinjika vp kama sio sababu ya kimaisha?...Naam ..kama sio kwa sababu za kimaisha basi kwa kutenganishwa na kifo ...au wewe una maoni yapi
"You've done so much for me, I can't tell it all, narekelema. What shall i render to Jehovah for he has done so very much for me."
Basi buana kuna wakati Mungu anaweza kukutendea kitu katika mazingira ambayo hata hukutarajia. Mazingira ambayo hata hudhani kama Mungu anakaa huko
Nilijua JF ni mtandao tu wa kawaida ambao uwezi kukutana na mtu wa aina flani hivi (kwa akili zangu )
Kumbe Huku nako kuna Mungu na kuna watu wazuri sana .
Nilipoandika bandiko langu la kutafuta mume niliandika kwa sababu nilikuwa na maumivu ,i was not serious siyo kwamba nilikuwa sina uhitaji (nilikuwa ninao sana ) ila nilijua huku siwezi kupata aina ya mtu naemfikiria lakini nikasema liwalo na liwe acha nipost
Nilipoonana naye, ndipo nilijua kuwa hakuwa tu mtu wa kawaida ila alikuwa mwanaume ambaye ameandaliwa kwa ajili yangu (mume wangu )
Aisee tunaelewana na huyu baba hadi natamani kulia kuna saa tunazinguana lakini nashukuru kila mmoja yupo willing kuisaka amani na muda huo huo tunakuwa sawa.
Darling toka nizaliwe sijawahi kuona mwanaume mwenye mapenzi kama wewe, upo very romantic, nina deni darling na huu uchaga na ushamba juu najikuta napwaya kabisa
asante
Asante asante asante
Okay .. Lakini nilicho kiongea kina ukweli kwa sababu kiumbe binaadamu hakitabiriki katika suala zima la uaminifu katika sekta zote.. Anaweza kugeuka na kukutenda kinyume na matarajio yakoila kwenye comment yako hukumaanisha kutenganishwa na kifo,kwani wengine ndoa zao zinavinjika vp kama sio sababu ya kimaisha?...
All the best"You've done so much for me, I can't tell it all, narekelema. What shall i render to Jehovah for he has done so very much for me."
Basi buana kuna wakati Mungu anaweza kukutendea kitu katika mazingira ambayo hata hukutarajia. Mazingira ambayo hata hudhani kama Mungu anakaa huko
Nilijua JF ni mtandao tu wa kawaida ambao uwezi kukutana na mtu wa aina flani hivi (kwa akili zangu )
Kumbe Huku nako kuna Mungu na kuna watu wazuri sana .
Nilipoandika bandiko langu la kutafuta mume niliandika kwa sababu nilikuwa na maumivu ,i was not serious siyo kwamba nilikuwa sina uhitaji (nilikuwa ninao sana ) ila nilijua huku siwezi kupata aina ya mtu naemfikiria lakini nikasema liwalo na liwe acha nipost
Nilipoonana naye, ndipo nilijua kuwa hakuwa tu mtu wa kawaida ila alikuwa mwanaume ambaye ameandaliwa kwa ajili yangu (mume wangu )
Aisee tunaelewana na huyu baba hadi natamani kulia kuna saa tunazinguana lakini nashukuru kila mmoja yupo willing kuisaka amani na muda huo huo tunakuwa sawa.
Darling toka nizaliwe sijawahi kuona mwanaume mwenye mapenzi kama wewe, upo very romantic, nina deni darling na huu uchaga na ushamba juu najikuta napwaya kabisa
asante
Asante asante asante
ngoja na mm nitafute mchumba jaman humu naweza pata ya mungu mengi huwezi jua jamn cjaoa natafuta mchumba mwenye majanga mengi ya kutendawa sana na matatizo yake kiujumla tutalekebishana mbele ya safari pls naomba ajitokeze
Mtag basi ukute mume wetu[emoji23]
Hahhaha Ngabu bwana ebu niambie unacheka nini[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]