Hayati Mabina kuzikwa kesho tar 19/12/13

Hayati Mabina kuzikwa kesho tar 19/12/13

Amekuwa kiongozi wa kwanza Tanzania kuuwawa kama kibaka hadi sura yake imepotea na inabidi watu waage ajeneza badala ya sura.
 
napita tu! is dead end of story!only god can judge! observe natural justice.
 
Nachosema pamoja na kuwa mungu ndo mtoa hukumu lakin kwa vyovyote nisingelipenda kusrma arest in peace. Labda tu niseme alazwe anapostahili. Haiwezekan mabina na MADIBA WOTE WAREST IN PEACE. itakuwa hatujamtendea haki MADIBA
Ole wako wewe utoaye hukumu , nakujifanya ni yeye atoaye hukumu, kwa maana umejikweza kama yule aliyekuwa mpiga Kerubi mkuu
 
Hivi adui anapokufa vitani watu huomboleza ?
... najaribu kufikiria nafasi ya hao walioporwa ardhi, ambao ndugu yao aliuliwa na Mabina, na wengine waliokutana na mkono wake ktk harakati za maisha.
 
Nikurekebishe kidogo; Mwokozi wa Ulimwengu, Yesu Kristo, yule Mnazareti, pamoja na kuwa alikuwa "yuna namna ya Mungu", aliuwawa kifo cha fedheha na aibu kwa kutundikwa Msalabani hadharani. So, generally, sio kweli kwamba aina ya kifo anachouwawa mtu kina-reflect "uheshimiwa" wake. Vilevile sio kweli kwamba uheshimiwa wa mtu huamua aina ya kifo chake.

Nakala: FaizaFoxy, Ritz


“Na kwa kusema kwao: Sisi tumemuuwa Masihi ‘Iisa, mwana wa Maryam, Mtume wa Allah - nao hawakumuuwa wala hawakumsulubu, bali walifananishiwa tu. Na hakika waliokhitalifiana katika haya wamo katika shaka nayo. Wao hawana ujuzi nayo wowote, ila ni kufuata dhana tu. Wala hawakumuuwa kwa yakini. Bali Allah alimnyanyua Kwake, na hakika Allah ni Mwenye nguvu, Mwenye hikima” ( Qur'an 4: 157 – 158).
 
habari nilizopata leo ni kwamba , marehemu clement mabina
atazikwa eneo lile ambalo umati ulipomupatia, sjajua kwanini? ,
wanataka kumuzika kwenye kiwanja ambacho bado kina mugogoro.
 
“Na kwa kusema kwao: Sisi tumemuuwa Masihi ‘Iisa, mwana wa Maryam, Mtume wa Allah - nao hawakumuuwa wala hawakumsulubu, bali walifananishiwa tu. Na hakika waliokhitalifiana katika haya wamo katika shaka nayo. Wao hawana ujuzi nayo wowote, ila ni kufuata dhana tu. Wala hawakumuuwa kwa yakini. Bali Allah alimnyanyua Kwake, na hakika Allah ni Mwenye nguvu, Mwenye hikima” ( Qur'an 4: 157 – 158).

Ndo nini!?au umetafsiri kiarabu
 
Naomba msaada wa kiswahili, seriously sijui maana ya neno Hayati!

So naomba mnisaidie maana kuna wafu wengine wanaitwa marehemu wengine wanaitwa hayati sasa hapa huwa sielewi tofauti.

Halafu jingine: Hivi mtu akifa kama alikuwa mkulima ataitwa Mkulima hayati ....? Nauliza tu jamani msinifikilie vibaya
 
Mmmhh; JF kuna mambo humu! Ndugu yangu, marehemu kaacha mke na watoto; wanastahili faraja toka kwa jamii - mimi na wewe!

Mleta thread hii ana tatizo kubwa. Na weye Bonson una tatizo. Mbona hamtuambii yule aliye uawa na Mabina alizikwa au alifukiwa? Yeye hakuwa na Uhishimiwa wowote bali ni mchochezi siyooo?? Mwanaume wa kweli duniani ni Kifo tu. Mabina kaua kwa risasi lakini yeye kauawa kwa jiwe. Wote wamerest ila hakika yule aliyeuawa na Mabina, let us wish him a RIP.
 
huyo hana uheshimiwa wowote..

Magamba yana shusha hadhi ya neno muheshimiwa...hasa huyu jamaa ana uheshimiwa gani?

Hivi mla rambi rambi chris lukosi hajakusanya rambi rambi huko ukerewe?
 
Back
Top Bottom