Hayati Mabina kuzikwa kesho tar 19/12/13


B

bnf

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
218
Likes
1
Points
33
B

bnf

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
218 1 33
Aliyekuwa diwani wa kata ya kisesa, mheshimiwa hayati Mzee Climent Mabina kuzikwa kesho

Mazishi yatafanyika kisesa, mwanza kuanzia saa NNE asubuhi.

Wananchi, wakereketwa wa vyama vyote na viongozi wetu wapendwa watakuepo

RIP mpendwa, Mungu ndo mtoa hukumu, tuache jazba

source RFA
 
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,688
Likes
679
Points
280
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,688 679 280
Huyo angezikwa hata siku ile ile aliyoua na kuuawa. Tena ningewapongeza sana wananchi kama wangemwua na kumzika siku ile ile. Yaani hata wangechoma mwili wake hapo hapo kilimani ingependeza sana.
 
controler

controler

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,537
Likes
3
Points
0
controler

controler

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,537 3 0
Nachosema pamoja na kuwa mungu ndo mtoa hukumu lakin kwa vyovyote nisingelipenda kusrma arest in peace. Labda tu niseme alazwe anapostahili. Haiwezekan mabina na MADIBA WOTE WAREST IN PEACE. itakuwa hatujamtendea haki MADIBA
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,049
Likes
17,519
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,049 17,519 280
Mheshimiwa Jambazi, Kibaka na Muuaji.....tusipende kupamba watu.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Aliyekuwa diwani wa kata ya kisesa, mheshimiwa hayati Mzee Climent Mabina kuzikwa kesho

Mazishi yatafanyika kisesa, mwanza kuanzia saa NNE asubuhi.

Wananchi, wakereketwa wa vyama vyote na viongozi wetu wapendwa watakuepo

RIP mpendwa, Mungu ndo mtoa hukumu, tuache jazba

source RFA
Atazikwa na Maraisi wangapi?
 
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
182
Likes
62
Points
45
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
182 62 45
Nachosema pamoja na kuwa mungu ndo mtoa hukumu lakin kwa vyovyote nisingelipenda kusrma arest in peace. Labda tu niseme alazwe anapostahili. Haiwezekan mabina na MADIBA WOTE WAREST IN PEACE. itakuwa hatujamtendea haki MADIBA
Mmmhh; JF kuna mambo humu! Ndugu yangu, marehemu kaacha mke na watoto; wanastahili faraja toka kwa jamii - mimi na wewe!
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
mfumo wa ubepari hufanya watu kutopendana, Nyerere alishasema ubepari ni unyama. Sasa watu wananyanganyana mali, wanauana ovyo, lakini huu mfumo bado watawala hawauoni,
wanafikiri tupo kwenye ujamaa.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Hayati mabina upumzike salama komredi.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
huyo hana uheshimiwa wowote..
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Ni kweli hata tukiendelea kuutesa mwili wa jambazi hili lenyewe halioni tena ila ujumbe ufike kwa majambazi wenziwe na familia iliyokuwa inafaidi mali za wizi na iwe somo kwa wenzake nashauri azikwe kama mbwa. Bila sanda wala jeneza. Na kiongozi wadini atakaejaribu kwenda atengwe kwa njaa zake.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,949
Likes
3,065
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,949 3,065 280
hayati mabina upumzike salama komredi.
mabina naye ni komredi? Sixgates brother umekuwaje tena? Sio kila mwanasiasa ni komredi,wengine ni komedi. Alazwe anakostahili
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Mungu amlaze mahala pema. Ndio njia ya kila mmoja.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Mabina, hiiiii,huuuu,haaaaa! Umetangulia Jambazi, umetuulia kijana wetu.
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Aliyekuwa diwani wa kata ya kisesa, mheshimiwa hayati Mzee Climent Mabina kuzikwa kesho

Mazishi yatafanyika kisesa, mwanza kuanzia saa NNE asubuhi.

Wananchi, wakereketwa wa vyama vyote na viongozi wetu wapendwa watakuepo

RIP mpendwa, Mungu ndo mtoa hukumu, tuache jazba

source RFA
dah! Ccm na uheshimiwa tabu kweli. Jambazi mheshimiwa,mwizi mheshimiwa. Jamani lipeni hilo neno hadhi hata kidogo. Msalimie na dito huko ila Hongera mheshimiwa mabina muuaji wa mdogo wetu kipenzi.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
dah! Ccm na uheshimiwa tabu kweli. Jambazi mheshimiwa,mwizi mheshimiwa. Jamani lipeni hilo neno hadhi hata kidogo. Msalimie na dito huko ila Hongera mheshimiwa mabina muuaji wa mdogo wetu kipenzi.
Mbona MINI KABANG anaitwa mheshimiwa?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,769
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,769 2,021 280
Aliyekuwa diwani wa kata ya kisesa, mheshimiwa hayati Mzee Climent Mabina kuzikwa kesho

Mazishi yatafanyika kisesa, mwanza kuanzia saa NNE asubuhi.

Wananchi, wakereketwa wa vyama vyote na viongozi wetu wapendwa watakuepo

RIP mpendwa, Mungu ndo mtoa hukumu, tuache jazba

source RFA
Mabina....Rest in peace
Nyerere....Rest in Peace
Ditopile....Rest in peace
Kardinal Rugambwa..RIP
Mwigulu....Rest in peace
Mzito ....Rest in peace
Gorogosi..Rest in peace
Aboud Rogo..Rest in Peace

Eboh?! Hivi nyie Mungu mmemgeuza Babu yenu eeh?
 
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
440
Likes
1
Points
35
M

Msendekwa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
440 1 35
Aliyekuwa diwani wa kata ya kisesa, mheshimiwa hayati Mzee Climent Mabina kuzikwa kesho

Mazishi yatafanyika kisesa, mwanza kuanzia saa NNE asubuhi.

Wananchi, wakereketwa wa vyama vyote na viongozi wetu wapendwa watakuepo

RIP mpendwa, Mungu ndo mtoa hukumu, tuache jazba

source RFA
Hebu uache utani. Mtu aliye mheshimiwa, anaweza kuuawa kifo cha fedheha, cha kupigwa mawe?
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331