Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

single mamaz wa kwetu ni wanaume wenye small minds tu. nyie wenye big minds size zenu vigori, sema nina wasiwasi kama hata vigori wa maana mtawapata. yaani mtu unaenda kwa single mama akuzalie mtoto kisa tayari ana m/watoto na akikataa unaona kakuonea na unaona yeye ndo ana tatizo? Alibandika tangazo yeye ni incubator? Kama umemkuta ni tegemezi hata asingekuwa na uzao angekuwa tegemezi. kila siku mnavyolialia humu wanawake kuwataka hela zenu ina maana hao wanawake wana watoto? kwamba wana emotional issues ni natural, na wanadamu wote wake kwa waume wanaumia wanapoachwa. hapo inategemea mtu yuko kwenye stage gani ya maumivu yake pale unapokutana nae. hata ambao hawakuachwa na watoto nao pia wanaweza kuwa na majeraha.

halafu kitendo cha mtu kusarandia wanawake wa aina fulani tu ni dalili ya tatizo zito la kisaikolojia. unavutiwa na mwanamke mwenye mtoto, unashindwa unaenda kwa mwingine mwenye watoto, unatoka unaenda kwa mwingine mwenye mtoto, wasio na watoto unawagwaya halafu unatoka unaenda kulalamika juu ya wanawake wenye watoto badala ya kuilalamikia nafsi yako inayokusukumia kwenye vitu fulani ambavyo "big mind" yako haivitaki? Najua mtanishambulia kama njia ya kukabiliana na maumivu ya ukweli lakini seriously nawashauri kama mwanasaikolojia: ukiona unajikuta kwenye dimbwi hilo hilo kila siku uwe ni single mom unayehangaishwa na wanaume mpaka umezaa watoto kadhaa, au ni mwanaume unayehangaishwa na single moms wa aina fulani kaa chini utafakari maisha yako, jiulize unataka kuendelea na hayo maisha, kama hapana uamue kutaka maisha mengine, kisha uamue kumvua mtu wa zamani umvae mpya ujinasue. Ukiendelea kulalamikia wanaume na wanawake (nguvu za nje) utafia jangwani wakati wenzio wanastawi. Yangu ni hayo, acha niendelee kuandaa kipindi. Kesho nafundisha ngeli.
 
single mamaz wa kwetu ni wanaume wenye small minds tu. nyie wenye big minds size zenu vigori, sema nina wasiwasi kama hata vigori wa maana mtawapata. yaani mtu unaenda kwa single mama akuzalie mtoto kisa tayari ana m/watoto na akikataa unaona kakuonea na unaona yeye ndo ana tatizo? Alibandika tangazo yeye ni incubator? Kama umemkuta ni tegemezi hata asingekuwa na uzao angekuwa tegemezi. kila siku mnavyolialia humu wanawake kuwataka hela zenu ina maana hao wanawake wana watoto? kwamba wana emotional issues ni natural, na wanadamu wote wake kwa waume wanaumia wanapoachwa. hapo inategemea mtu yuko kwenye stage gani ya maumivu yake pale unapokutana nae. hata ambao hawakuachwa na watoto nao pia wanaweza kuwa na majeraha.

halafu kitendo cha mtu kusarandia wanawake wa aina fulani tu ni dalili ya tatizo zito la kisaikolojia. unavutiwa na mwanamke mwenye mtoto, unashindwa unaenda kwa mwingine mwenye watoto, unatoka unaenda kwa mwingine mwenye mtoto, wasio na watoto unawagwaya halafu unatoka unaenda kulalamika juu ya wanawake wenye watoto badala ya kuilalamikia nafsi yako inayokusukumia kwenye vitu fulani ambavyo "big mind" yako haivitaki? Najua mtanishambulia kama njia ya kukabiliana na maumivu ya ukweli lakini seriously nawashauri kama mwanasaikolojia: ukiona unajikuta kwenye dimbwi hilo hilo kila siku uwe ni single mom unayehangaishwa na wanaume mpaka umezaa watoto kadhaa, au ni mwanaume unayehangaishwa na single moms wa aina fulani kaa chini utafakari maisha yako, jiulize unataka kuendelea na hayo maisha, kama hapana uamue kutaka maisha mengine, kisha uamue kumvua mtu wa zamani umvae mpya ujinasue. Ukiendelea kulalamikia wanaume na wanawake (nguvu za nje) utafia jangwani wakati wenzio wanastawi. Yangu ni hayo, acha niendelee kuandaa kipindi. Kesho nafundisha ngeli.
Dada unaandika ila ukweli uko pale pale,pole sana
 
You may be right. Lakini basi tutafute solution ya kuwasaidia maana inaonekana wameathirika kisaikolojia. Na pia ni nyie wanaume mmechangia wakawa hivyo. Si kweli kwamba wote waliachwa na wapenzi wao kwasababu ya tabia mbaya. Unafahamu kabisa huyu mwanamke anatabia mbaya na sitamuoa..unatembea nae pekupeku akishapata mimba unatimua. Ni nani source ya problem hapo kama si wewe mwanaume?
Kama huna plan ya kumuoa basi hakikisha humpi mimba.
Mwisho wa siku mwanao analelewa na huyo huyo mwanamke mwenye tabia mbaya na pia mwenye matatizo ya kisaikolojia.
Mimba saa zingine ni adhabu kwao kwa hizo tabia zao mbuvu zinazovuruga uhusiano
 
Tukiwatingoza mnaringa na kujipendekeza kwa wasiowapenda nao wanatumia fursa ya kuzalisha
Pole sana kwa kukosa vigezo vya kuwa na ndoa
hasty generalization. mazingira ya kupata watoto yanatofautiana sana, na kuna watu wanazaa na watu wanaowapenda ila mazingira fulani yanaingilia mambo yanakwenda tofauti na matarajio. hiyo pole ya kukosa vigezo vya ndoa siipokei maana vigezo vyote vya ndoa ninavyo sema haviendani na vya kwako.
 
Unatakiwa tu ujiulize...mtu aliyempa ujauzito akamfanya ajifungue ila akamshindwa...wewe ndio utaweza?
 
Nina wasiwasi na akili yako. Thanx for quoting!
Nahisi wewe uko ziro kabisa kuhusu elimu ya uzazi hivi nani kati ke na me anatakiwa kuchukua tahadhari kuepuka mimba??? Achilia mbali madhara ya unplaned pregnant kuwa yapo kwa ke kwa kiasi kikubwa lakini pia ke anajua at what time anaweza kushika mimba, fikiria sana njia kibao za uzazi wa mpango ziko kwenu sasa uzuzu na uzembwera wenu kufikiri mimba na ndoa vinaendani mnadhani kupata mimba ndiyo mtaolewa.

My dear tunaoa mke na siyo mtoto kama hauna vigezo vya kuwa mke nimtakaye sahau kwamba mtoto atakuongezea hivyo vigezo.
 
Sikuwa na mtazamo hasi na hawa viumbe walikwisha kutumika (single mothers).

Siku zote nilidhani huwa wanasingiziwa hivyo siku na shaka juu yao. Ila saaa nimeelewa si kwa wote ila mara nyingi ukikuta mama aliyezalishwa alafu akatelekezwa ujue hapo kuna jambo.

Wengi wao ni wanafiki sana sitaki kujiingiza kwenye mapenzi yao yaliyopita maana sikuyashuhudia ila naomba kutumia uzoefu wa hawa wawili niliowahi kuwa na uhusiano nao hivi karibuni.

Wakwanza alikuja nilitongoza mwenyewe baada ya kuwa amejiridhisha kuwa sikuwa ba mtu, alidanganya vitu kibao akimtuhumu jamaa aliyemwacha eti alikuwa katiri na mnyanyasaji ila badae nimeishi naye kwa muda nikaja kugundua alitaka anipumzikie huku akiwa ni tabia zake za ajabu licha ya kuwa ni mfanyakazi ila mvuvi na spenda na mwenye tamaaa zinazompelekea kuwa mzinzi ajabu sijawahi ona.

Baada kuwa naye alielekeza matumizi ya mwanaye kwangu sikuona vibaya ika sasa issu ikaja pale nilipotaka tuzae akagoma nikaja kugundua alitoa mimba yangu nilichukia kiasi cha kutaka kumdhuru ila namshukru Mungu kwa kunipunguza jazba nikampiga chini.

Shida za hawa wamama huwa wanatafuta mtu wa kuwasaidia kulea watoto wao na siyo kuwa wanamapenzi na wenza wao kwake haoni umuhimu wa kuzaa tena au kwa haraka huku mwanaume akihitaji mtoto wa uzao wake mara nyingi wakigoma huibua hisia za ubaba wa kambo kwa mtoto wa nje.

Tukio la pili ni kama lile la kwanza the same scenario imetokea huyu mbinafsi ajabu kwake yeye apendwe na mtoto wake hataki kusikia issue ya kuzaa kwasasa kwa uzoefu wa kwanza nimestukia mapenzifake anayojidai kunionesha.

Nimewahi kumnasa akisema haitaji mtoto sababu tayari anaye badae nikamwambia badae basi tubaki kama mtu na mchepuko akawa mkali hao mimi nina malengo na wewe na uhusiano huu sasa nimeamua sitamwabia ila sasa ndiyo hivyo automatically amejifanya mchepuko mwenyewe.

Hawa viumbe ukatae na ukubali kuachika kwao au kuzalishwa na kukimbiwa achilia mbali waliofiwa na wanaume wao wengi wao wanatabia mbaya sana na kuachika kwao au kuzalishwa ilikuwa ni alama ya tabia zao au kukomolewa kwa tabia zao chafu si wote ila wengi wao ni wakuogopa sana kama ukoma.

Nawasihi sana vijana hasa ambao hamjaoa kama mimi be careful with used women kama ni msaada wa dudu wapeni kwa maana ya kuwa burudisha ila siyo wa kuoa.

Hakika sasa nimeamini usemi wa mwanajamvi mmoja aliwahi kusema kuwa baba yake aliwahi kumuasa kuwa aogope kuoa mwanamke mwenye mtoto maishani mwake.

Lengo si kudhalilisha ila kuonyesha uzoefu wangu kwa wamama waliotumika.
Mwendo ni kutafuta vitu vipya tu then after all wanawake now ni wengi kwa idadi kuliko wanaume hivyo kuna wengine wamekosa watu
 
hasty generalization. mazingira ya kupata watoto yanatofautiana sana, na kuna watu wanazaa na watu wanaowapenda ila mazingira fulani yanaingilia mambo yanakwenda tofauti na matarajio. hiyo pole ya kukosa vigezo vya ndoa siipokei maana vigezo vyote vya ndoa ninavyo sema haviendani na vya kwako.
Wacha hizo eti unavigezo vyote, kumbuka vigezo ni relative etii...!
 
Nahisi wewe uko ziro kabisa kuhusu elimu ya uzazi hivi nani kati ke na me anatakiwa kuchukua tahadhari kuepuka mimba??? Achilia mbali madhara ya unplaned pregnant kuwa yapo kwa ke kwa kiasi kikubwa lakini pia ke anajua at what time anaweza kushika mimba, fikiria sana njia kibao za uzazi wa mpango ziko kwenu sasa uzuzu na uzembwera wenu kufikiri mimba na ndoa vinaendani mnadhani kupata mimba ndiyo mtaolewa.

My dear tunaoa mke na siyo mtoto kama hauna vigezo vya kuwa mke nimtakaye sahau kwamba mtoto atakuongezea hivyo vigezo.
Utajua wewe banaa. Sitafuti mume mie. Hiyo elimu ya uzazi uliyofundishwa kuwa mwenye kupaswa kujua suala la mimba ni mwanamke peke yake..huyo mwalimu wako na yeye ni bogus kama wewe. A responsible man hawezi kuandika upuuzi kama huo. Baki na elimu yako na mimi nibaki na yangu.
 
single mamaz wa kwetu ni wanaume wenye small minds tu. nyie wenye big minds size zenu vigori, sema nina wasiwasi kama hata vigori wa maana mtawapata. yaani mtu unaenda kwa single mama akuzalie mtoto kisa tayari ana m/watoto na akikataa unaona kakuonea na unaona yeye ndo ana tatizo? Alibandika tangazo yeye ni incubator? Kama umemkuta ni tegemezi hata asingekuwa na uzao angekuwa tegemezi. kila siku mnavyolialia humu wanawake kuwataka hela zenu ina maana hao wanawake wana watoto? kwamba wana emotional issues ni natural, na wanadamu wote wake kwa waume wanaumia wanapoachwa. hapo inategemea mtu yuko kwenye stage gani ya maumivu yake pale unapokutana nae. hata ambao hawakuachwa na watoto nao pia wanaweza kuwa na majeraha.

halafu kitendo cha mtu kusarandia wanawake wa aina fulani tu ni dalili ya tatizo zito la kisaikolojia. unavutiwa na mwanamke mwenye mtoto, unashindwa unaenda kwa mwingine mwenye watoto, unatoka unaenda kwa mwingine mwenye mtoto, wasio na watoto unawagwaya halafu unatoka unaenda kulalamika juu ya wanawake wenye watoto badala ya kuilalamikia nafsi yako inayokusukumia kwenye vitu fulani ambavyo "big mind" yako haivitaki? Najua mtanishambulia kama njia ya kukabiliana na maumivu ya ukweli lakini seriously nawashauri kama mwanasaikolojia: ukiona unajikuta kwenye dimbwi hilo hilo kila siku uwe ni single mom unayehangaishwa na wanaume mpaka umezaa watoto kadhaa, au ni mwanaume unayehangaishwa na single moms wa aina fulani kaa chini utafakari maisha yako, jiulize unataka kuendelea na hayo maisha, kama hapana uamue kutaka maisha mengine, kisha uamue kumvua mtu wa zamani umvae mpya ujinasue. Ukiendelea kulalamikia wanaume na wanawake (nguvu za nje) utafia jangwani wakati wenzio wanastawi. Yangu ni hayo, acha niendelee kuandaa kipindi. Kesho nafundisha ngeli.
Utakuwa muhanga wewe, kama umesoma vizuri nimesema hapo mwanzo nilidhani ni wanawake km walivyowengine, afu utambue sikuwahi kuwatongoza zaidi ya wao kunitongoza kwa gia ya kuwa wanaweka ya moyoni mwao kwangu.

Sikuona why should i judge them?? Binfsi sikuwahi kuwaona km tatizo even to allow the second attempt i thought yule wa kwanza ana matatizo binafsi but kwa uzoefu na ushuhuda wa hawa wawili nimejionea pamoja na mifano ya wanajamvi walio changia.

My advice to single mothers, you need to go back to yr basics mtaolewa mtu mama unataka kujifanya kigori ata mwanao uliyezaa atajifunza nini??

Another issue iko hivi kumhudumia mwanao ni uamuzi wangu na itakuwa malipo ya wema na upendo unaonipa otherwise sina sababu ya kukupenda na kijitolea kubeba mzigo wa matatizo ya makosa yako.
 
hasty generalization. mazingira ya kupata watoto yanatofautiana sana, na kuna watu wanazaa na watu wanaowapenda ila mazingira fulani yanaingilia mambo yanakwenda tofauti na matarajio. hiyo pole ya kukosa vigezo vya ndoa siipokei maana vigezo vyote vya ndoa ninavyo sema haviendani na vya kwako.

Mwalimu kwa kweli leo umeniangusha sana. Mlitufundisha kuwa, baada ya kituo, inabidi kuanza na herufi kubwa. Au mfumo umebadilika siku hizi?
 
Utajua wewe banaa. Sitafuti mume mie. Hiyo elimu ya uzazi uliyofundishwa kuwa mwenye kupaswa kujua suala la mimba ni mwanamke peke yake..huyo mwalimu wako na yeye ni bogus kama wewe. A responsible man hawezi kuandika upuuzi kama huo. Baki na elimu yako na mimi nibaki na yangu.
Nina wasi wasi kwamba una argue ukiwa na uchungu wewe. Kinacho waponza ni kukosa power of mind to decide na kuendekeza shida fanya kazi mpate pesa yenu.

Hamna power of mind kuamua mambo kwenye mahusiano sababu wengi wenu ni wategemezi na hamjielewi hivyo unatimiza kila unalo ambiwa...! Poor minda single mothers ndiyo maana most of you mnaliwa na your backs..
 
Nina wasi wasi kwamba una argue ukiwa na uchungu wewe. Kinacho waponza ni kukosa power of mind to decide na kuendekeza shida fanya kazi mpate pesa yenu.

Hamna power of mind kuamua mambo kwenye mahusiano sababu wengi wenu ni wategemezi na hamjielewi hivyo unatimiza kila unalo ambiwa...! Poor minda single mothers ndiyo maana most of you mnaliwa na your backs..
Uchungu niwe nao mimi kuzaa uzae wewe. Una bwabwaja tu! U dont know me, na kama ni tegemezi sijawahi na sitakuja kukutegemea. Na ukiona tunaliwa ujue tunapenda. Kama vipi na wewe tafuta wa kukula. KWENDRAAAAAA...UNAPOTEZA ENERGY YAKO BURE.
 
Uchungu niwe nao mimi kuzaa uzae wewe. Una bwabwaja tu! U dont know me, na kama ni tegemezi sijawahi na sitakuja kukutegemea. Na ukiona tunaliwa ujue tunapenda. Kama vipi na wewe tafuta wa kukula. KWENDRAAAAAA...UNAPOTEZA ENERGY YAKO BURE.
Poor mindz, the way you sound ni cha wote wewe..!

Eti nikufahamu waaapi nikufahamu nimeisha hama nitakufahamia wapi, mhemko tu wewe tulia na ufaidi usingle mother kama ulivyofaidi pesa zake ukasahau kufikiri.
 
Poor mindz, the way you sound ni cha wote wewe..!

Eti nikufahamu waaapi nikufahamu nimeisha hama nitakufahamia wapi, mhemko tu wewe tulia na ufaidi usingle mother kama ulivyofaidi pesa zake ukasahau kufikiri.
Small mind
Small everything. Na huyo single maza aliyekutenda big up to her! You deserve it. Boys kama nyie mtaendelea kutendwa tu..maneno mengi but nothing. Nothing in each and everything! You are nothing my friend..just a piece of siggarete. NIMEMALIZA. UKIENDELEA UNANIONEA..UKINIACHA UNANIOGOPA.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom