Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Mwalimu kwa kweli leo umeniangusha sana. Mlitufundisha kuwa, baada ya kituo, inabidi kuanza na herufi kubwa. Au mfumo umebadilika siku hizi?
pole mtoto mzuri naamini hujaumia. mfumo haujabadilika ila mawanda ya matumizi ya lugha yamebadilika na hivyo kuruhusu mabadiliko katika mawanda hayo mapya. kwa muktadha usio rasmi kama huu unaruhusiwa kulegeza masharti kama hayo ya matumizi ya alama, unaruhusiwa kutumia ufupisho, misimu n.k. Wewe pia umeaniangusha. Ni kwa nini umeweka koma mahali pasipostahili na kutumia kiunganishi "au" kuanza sentensi?
 
Small mind
Small everything. Na huyo single maza aliyekutenda big up to her! You deserve it. Boys kama nyie mtaendelea kutendwa tu..maneno mengi but nothing. Nothing in each and everything! You are nothing my friend..just a piece of siggarete. NIMEMALIZA. UKIENDELEA UNANIONEA..UKINIACHA UNANIOGOPA.
Fisi maji kweli wewe hapa ni onather episode..! Haimanishi ata huyo singlemaza alikuwepo mwenyewe mpaka kaachwa ujue kigori kamzidia pamoja na poor experience yake.

Tired woman like you, the only you deserve is an unplanned sex for pleasure!
 
Utakuwa muhanga wewe, kama umesoma vizuri nimesema hapo mwanzo nilidhani ni wanawake km walivyowengine, afu utambue sikuwahi kuwatongoza zaidi ya wao kunitongoza kwa gia ya kuwa wanaweka ya moyoni mwao kwangu.

Sikuona why should i judge them?? Binfsi sikuwahi kuwaona km tatizo even to allow the second attempt i thought yule wa kwanza ana matatizo binafsi but kwa uzoefu na ushuhuda wa hawa wawili nimejionea pamoja na mifano ya wanajamvi walio changia.

My advice to single mothers, you need to go back to yr basics mtaolewa mtu mama unataka kujifanya kigori ata mwanao uliyezaa atajifunza nini??

Another issue iko hivi kumhudumia mwanao ni uamuzi wangu na itakuwa malipo ya wema na upendo unaonipa otherwise sina sababu ya kukupenda na kijitolea kubeba mzigo wa matatizo ya makosa yako.
mhanga ni victim kama sikosei. i'm not a victim or i don't see myself that way. na wewe kwa nini u-judge watu kwa experience mbili? maoni ya watu hapa waliokutana na experience kama yako hayatoshi kupiga muhuri kwa kuwa tu wale wenye positive experience hawajachangia. na huo ushauri uliowapa single moms ukufae na wewe pia.
 
Small mind
Small everything. Na huyo single maza aliyekutenda big up to her! You deserve it. Boys kama nyie mtaendelea kutendwa tu..maneno mengi but nothing. Nothing in each and everything! You are nothing my friend..just a piece of siggarete. NIMEMALIZA. UKIENDELEA UNANIONEA..UKINIACHA UNANIOGOPA.


cha ajabu wanaume wengi wanaonyanyapaa single mothers wao wenyewe wamelelewa na single mothers hata kama baba alikuwepo unakuta ni absebtee father
 
cha ajabu wanaume wengi wanaonyanyapaa single mothers wao wenyewe wamelelewa na single mothers hata kama baba alikuwepo unakuta ni absebtee father
Wewe bibi mkongwe siyo kwambatunawanyanyapaa shida tabia zao mbovu na mapenzi ya majukwaani pia wanajirahisi mno kwa kila mtu huku wakijidai wanauzoefu kumbe hooler...!
 
pole mtoto mzuri naamini hujaumia. mfumo haujabadilika ila mawanda ya matumizi ya lugha yamebadilika na hivyo kuruhusu mabadiliko katika mawanda hayo mapya. kwa muktadha usio rasmi kama huu unaruhusiwa kulegeza masharti kama hayo ya matumizi ya alama, unaruhusiwa kutumia ufupisho, misimu n.k. Wewe pia umeaniangusha. Ni kwa nini umeweka koma mahali pasipostahili na kutumia kiunganishi "au" kuanza sentensi?

Bwana we, mawanda(whatever that means) tu hayo hayo.
 
hasty generalization. mazingira ya kupata watoto yanatofautiana sana, na kuna watu wanazaa na watu wanaowapenda ila mazingira fulani yanaingilia mambo yanakwenda tofauti na matarajio. hiyo pole ya kukosa vigezo vya ndoa siipokei maana vigezo vyote vya ndoa ninavyo sema haviendani na vya kwako.
Una vigezo wakati umezalishwa tayari
 
Sikuwa na mtazamo hasi na hawa viumbe walikwisha kutumika (single mothers).

Siku zote nilidhani huwa wanasingiziwa hivyo siku na shaka juu yao. Ila saaa nimeelewa si kwa wote ila mara nyingi ukikuta mama aliyezalishwa alafu akatelekezwa ujue hapo kuna jambo.

Wengi wao ni wanafiki sana sitaki kujiingiza kwenye mapenzi yao yaliyopita maana sikuyashuhudia ila naomba kutumia uzoefu wa hawa wawili niliowahi kuwa na uhusiano nao hivi karibuni.

Wakwanza alikuja nilitongoza mwenyewe baada ya kuwa amejiridhisha kuwa sikuwa ba mtu, alidanganya vitu kibao akimtuhumu jamaa aliyemwacha eti alikuwa katiri na mnyanyasaji ila badae nimeishi naye kwa muda nikaja kugundua alitaka anipumzikie huku akiwa ni tabia zake za ajabu licha ya kuwa ni mfanyakazi ila mvuvi na spenda na mwenye tamaaa zinazompelekea kuwa mzinzi ajabu sijawahi ona.

Baada kuwa naye alielekeza matumizi ya mwanaye kwangu sikuona vibaya ika sasa issu ikaja pale nilipotaka tuzae akagoma nikaja kugundua alitoa mimba yangu nilichukia kiasi cha kutaka kumdhuru ila namshukru Mungu kwa kunipunguza jazba nikampiga chini.

Shida za hawa wamama huwa wanatafuta mtu wa kuwasaidia kulea watoto wao na siyo kuwa wanamapenzi na wenza wao kwake haoni umuhimu wa kuzaa tena au kwa haraka huku mwanaume akihitaji mtoto wa uzao wake mara nyingi wakigoma huibua hisia za ubaba wa kambo kwa mtoto wa nje.

Tukio la pili ni kama lile la kwanza the same scenario imetokea huyu mbinafsi ajabu kwake yeye apendwe na mtoto wake hataki kusikia issue ya kuzaa kwasasa kwa uzoefu wa kwanza nimestukia mapenzifake anayojidai kunionesha.

Nimewahi kumnasa akisema haitaji mtoto sababu tayari anaye badae nikamwambia badae basi tubaki kama mtu na mchepuko akawa mkali hao mimi nina malengo na wewe na uhusiano huu sasa nimeamua sitamwabia ila sasa ndiyo hivyo automatically amejifanya mchepuko mwenyewe.

Hawa viumbe ukatae na ukubali kuachika kwao au kuzalishwa na kukimbiwa achilia mbali waliofiwa na wanaume wao wengi wao wanatabia mbaya sana na kuachika kwao au kuzalishwa ilikuwa ni alama ya tabia zao au kukomolewa kwa tabia zao chafu si wote ila wengi wao ni wakuogopa sana kama ukoma.

Nawasihi sana vijana hasa ambao hamjaoa kama mimi be careful with used women kama ni msaada wa dudu wapeni kwa maana ya kuwa burudisha ila siyo wa kuoa.

Hakika sasa nimeamini usemi wa mwanajamvi mmoja aliwahi kusema kuwa baba yake aliwahi kumuasa kuwa aogope kuoa mwanamke mwenye mtoto maishani mwake.

Lengo si kudhalilisha ila kuonyesha uzoefu wangu kwa wamama waliotumika.


single mother anafit na single father vizuri sana. Kuzaa ni majukumu mengi, hivo husijingize kichwa kichwa kama hauja komaaa. Hata wanaume walio achwa wanatabia mbovu. mwanamme alie achwa na mwanamke alie achwa wanafit. Vile vile ni tabia ya mtu tu, jamani, so sikubaliani na wewe moja kwa moja.
 
ukioa single mother u nafaidi sana coz anajua maisha mm nimeoa na nimemchukua mwanae namlea kama mwanangu yaan heshima nayopata Acha kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom