Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Wewe bibi mkongwe siyo kwambatunawanyanyapaa shida tabia zao mbovu na mapenzi ya majukwaani pia wanajirahisi mno kwa kila mtu huku wakijidai wanauzoefu kumbe hooler...!

ignore them kwani wamekushikia panga? na uombe mtt wako asije olewa au oa na mtt aliyelelewa na single mother
 
ignore them kwani wamekushikia panga? na uombe mtt wako asije olewa au oa na mtt aliyelelewa na single mother
Kwanini niombe hivyo akiolewa au kuoa sawa tu, ninachomanisha hapa they don't like to be themselves huwa wanapenda sana kuleta mambo zao za nyuma kwenye relationship mpya.

Issues nyingine kwao ni kwamba their exs always walikuwa na makosa. Badae unagundua kumbe ata yeye ndiye alipelekea kutelekezwa..
 
Wewe bibi mkongwe siyo kwambatunawanyanyapaa shida tabia zao mbovu na mapenzi ya majukwaani pia wanajirahisi mno kwa kila mtu huku wakijidai wanauzoefu kumbe hooler...!

pia usisahau kuomba Mungu binti zako wasiwe single mothers maana vitu vingine tunafanya halafu ni kama vinakuja vinaturudia nilliona hii kwa binamu zangu ujana wao walikuwa wanawasema vibaya sana single mothers kibao kimegeuka na wao watt zaowamezalia nyumbani na baba zao wanalalamika binti zao wamezalia nyumbani na inawaumakwa sisi wazee tunaqakumbusha mnakumbuka ujana wenu mambo mliuowafanyia single mothers za wauu
 
Siku zote nawaambia kuoa mwanamke ambaye anamtoto tayari uwe umejiandaa kisaikolojia mapema ni wazuri ni watamu lakin ni Pasua kichwa
 
Unapochagua mwenza wa maisha hutakiwi kuishia kumchunguza yeye peke yake, unatakiwa uchunguze familia anayotoka pia, hii itakupa picha jinsi alivyo. then kukuta mwanamke amezaa na wanaume zaidi ya wawili yakupasa kuchukua mda kumchunguza.
kuna ka ukweli hapa.....mm nna mchumba ambae mama yake hakuolewa ila alikuwa anachagua azae na mme gani....cha kushangaza huyu binti huwa hawezi kujishusha kabisa kwangu....yani japo nilimkuta ni bikira ila du namgwaya sana....najiuliza hivi nikimuoa itakuwaje...kuna siku aliniambia mama yake anataka ng'ombe 20 kwa anaetaka kumuoa la sivyo akae nyumbani...mbona yeye amewalea bila mwanaume....ushauri wako ntaufanyia kazi mkuu japo nampenda ila ntachukua maamuzi magumu
 
Hata mimi nilikuwa nae, ila jana usiku nilimfuma na mwanaume mwingine. Nikaongea nae na kumuonya juu ya 'staili' ya maisha anayoishi nayo ya kubadilisha wanaume kila mara na ajabu ana watoto wanne lakini kila mtoto na baba yake. Niliamua kuachana nae kabisa jana hiyo hiyo, na nimekaa nikafikiri sitokuja kuoa wala kuwa na mwanamke aliyezaa watoto tayari maana nimegundua wanakuwa hawana mapenzi ya dhati na hawaaminiki kabisa. Imeniuma sana.
Duh watoto wanne na kila mmoja na Baba yake nawe ukatia timu mazima?haa ha ha
 
Unapochagua mwenza wa maisha hutakiwi kuishia kumchunguza yeye peke yake, unatakiwa uchunguze familia anayotoka pia, hii itakupa picha jinsi alivyo. then kukuta mwanamke amezaa na wanaume zaidi ya wawili yakupasa kuchukua mda kumchunguza.
kuna kaukweli hapa...mm nina mchumba ambae mama yake hakuolewa ila alikuwa anachagua azae mme yupi ...du huyu binti ni mtata kwa kweli hawezi kujishusha kabisa tukigombana....japo nilimkuta ni bikira ila bado najiuliza kumuoa....kuna siku aliniambia mama yake anataka ng'ombe20 kwa atakae muoa bila hivyo akae home..eti nbona yy amewalea na kuwasomesha bila mwanaume....ntachukua mamuzi magumu japo nampenda
 
issue hapo ni simple tu, sahivi vigori ni weengi ukiona aina flani ya wanawake haikupendezi unaachana nao unachukua ile inayokufaa na sio kulalamika mitandaoni. temana na hao single mother opoa kitu fresh yaishe. kitu usichokitaka unakuwa nacho cha nini? ndege wafananao huruka pamoja[emoji5] [emoji3] [emoji2]
Simple and clear mazafantaaaa
 
Sijapenda kuwaita "single mothers" viumbe wali on wish alumina
Assume mamako alikuzaa na babako akafa au akakataa mimba so wud u call her the same??
By the way mwanamke gani ambaye hana bikira hajatumika??una laana na ujinga kichwani ww halaf unajiita vig mind,big mind my as.s@bigmind
 
Duh...Hiki kitu kimenikuta takriban miezi9 hivi..nibiniti mmoja nayeye amezaa alaf akatelekezwa siku moja kwenye mitandao hiihii ya kijamii akaona picha zang akadai kanipenda Na anamapenzi ya dhati kwangu..nlishangaa sana ila mwsho Wa siku nlikuja nkamtema Na hakuamni kilichotokea ....Wanawake wengine pumbavu sana...
 
Wanawake hawa wengi wao niwale wanaotoka kwenye familia za mzazi mmoja hivyo hivyo, huwa hawathamini mwanaume,. Mwanaume kwao ni chanzo cha kipato tu, hawawezi kupenda mwanaume kimapenzi. Wengi sio kosa lao ni malezi , kama alimuona mama akibadili mwanaumu kila baada ya mwaka mmoja hata yeye haoni shida kufanya hivyo, watu hawa mwanaume kwao ni yule mwenye pesa au cheo.
Kweli kabisa
 
Hata mimi nilikuwa nae, ila jana usiku nilimfuma na mwanaume mwingine. Nikaongea nae na kumuonya juu ya 'staili' ya maisha anayoishi nayo ya kubadilisha wanaume kila mara na ajabu ana watoto wanne lakini kila mtoto na baba yake. Niliamua kuachana nae kabisa jana hiyo hiyo, na nimekaa nikafikiri sitokuja kuoa wala kuwa na mwanamke aliyezaa watoto tayari maana nimegundua wanakuwa hawana mapenzi ya dhati na hawaaminiki kabisa. Imeniuma sana.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom