Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Haya mapenzi ya single mothers ni unafiki mtupu

Aisee kila mtu na bahat yake hv mnaviita v dent vya mizinga sanaaaa.....bora walio hitimu wakakujua mtaan hata miez miwili hv hawa ndio watamu......ila hiv vibich vya chuo na form six hukoo aiseee n vya kupita na kuburuza tuu maana bado vinajifunza ukiweka kambi hukon stress tuu....ah ah ah ila wa mama walio zaa tayar wanajua kubembelezaa wacha niwapasueee tuuu

Sio dem katkat ya game anaanza toa sheeeda zake......hawa wa mama waweza pasua hata mwez yupo cul hapo mwenyewe ndio inabd ushtuke hata kumtoa sasa
Umeongea kweli,nina rafiki yangu nafanya naye kazi hataki kusikia habari ya hiv vibinti vidogo,yy anakuambia uwezo wao wa kufikiria ni mdogo na haviwezi mikiki ya maisha.
 
Jamani hizi akili mkamsaidie ndugu yenu Diamond aka domo. Bwahahahahahahaaaa.
Yule chalii hana mke
 
Aisee kila mtu na bahat yake hv mnaviita v dent vya mizinga sanaaaa.....bora walio hitimu wakakujua mtaan hata miez miwili hv hawa ndio watamu......ila hiv vibich vya chuo na form six hukoo aiseee n vya kupita na kuburuza tuu maana bado vinajifunza ukiweka kambi hukon stress tuu....ah ah ah ila wa mama walio zaa tayar wanajua kubembelezaa wacha niwapasueee tuuu

Sio dem katkat ya game anaanza toa sheeeda zake......hawa wa mama waweza pasua hata mwez yupo cul hapo mwenyewe ndio inabd ushtuke hata kumtoa sasa

Mzee elewa watu wanapozungumzia neno "Majority", yaani wengi wao. So, hoja kuwa wapo ambao wapo vizuri bado hakuhalalishi risky ya mtu kuingia kwenye commitment ambayo ina 80% chance ya kukutana na mabalaa. Nakuhakikishia kijana, kuna mambo ya kubahatisha bahatisha, lakini siyo mambo ya ndoa. Ni kweli huwezi kuwa na uhakika asilimia 100 na mchumba wako, lakini angalau inatosha kuchukua tahadhari pale unapokuta mtu ni single mother kutokana na uzoefu wa waliowengi na hawa single mothers.

Binafsi nimekuwa na uzoefu na single mother ambae alikuwa ameolewa kabisa na mwanamume, ila walikuja kuachana na mume wake. Kama ilivyokawaida yao, alikuwa ananipa malalamiko tu ya jinsi mtalaka wake alivyokuwa anamfanyia. Mwisho wa siku nilikuja kugundua kuwa ndoa yao ilivunjika baada ya huyu dada kufumaniwa na mume wake. Zaidi ya hilo alikuwa na demands fulani ambazo hazikuwa za kawaida, soo controlling. Nikanyoosha mikono kwa single mothers, nikafungua mlango nikasepa zangu nikaacha wengine nao waje wajichukulie uzoefu katika maisha yao
 
Single mothers/!used women hii neno anayelitamka ni mwanaume tena mwanaume mwenyewe Sio mkamilifu mwanaume dhaifu kabisaaa

I'm a single mother na nilipendana na janaume Kama wewe unayetapika "single mother/used women" bila mpangilio wa sauti alikuwa hana kazi kamaliza chuo kakaa mtaani Mwaka bila kazi me nimemaliza chuo nikamkuta anasota na barua zake za maombi ya kazi.

Me nikapata kazi maisha yakasonga kila mtu yuko kwa wazazi wake. Tukawa tunagegedana akanitia mimba nikamwambia akasema niitoe yeye hana kazi tutaleaje mtoto . From that day nilimchukia nikamwambia sitowi. nikalea mimba nikazalia home Mwaka wa pili huo tangu amalize chuo jamaa hana kazi .
Akaja kupata kazi six month after me kujifungua huko Arusha toka hapo sijawahi kuona simu yake wala msg yake na Mwaka Jana karudi tena mtaani kula msoto kazi ameharibu katimuliwa hadi Leo Hana mke pengine ana watoto wengine huko mitaani kawatelekeza na mama zao wanaishia kuitwa used / single mothers

Sasa janaume lengine linafunua midomo ati single mother / used muwe na akili tumamu si muende mkagegede hao wanaochokolewa mimba 30 kabla yako haijapita akija kwako unadhani Sio used mnaishia Kumaliza sole za Viatu Kwa kina dr Mwaka na vizazi vimewageuka shingo kwa kuchokolewa mimba zisizo na idadi
 
Single mothers/!used women hii neno anayelitamka ni mwanaume tena mwanaume mwenyewe Sio mkamilifu mwanaume dhaifu kabisaaa

I'm a single mother na nilipendana na janaume Kama wewe unayetapika "single mother/used women" bila mpangilio wa sauti alikuwa hana kazi kamaliza chuo kakaa mtaani Mwaka bila kazi me nimemaliza chuo nikamkuta anasota na barua zake za maombi ya kazi.

Me nikapata kazi maisha yakasonga kila mtu yuko kwa wazazi wake. Tukawa tunagegedana akanitia mimba nikamwambia akasema niitoe yeye hana kazi tutaleaje mtoto . From that day nilimchukia nikamwambia sitowi. nikalea mimba nikazalia home Mwaka wa pili huo tangu amalize chuo jamaa hana kazi .
Akaja kupata kazi six month after me kujifungua huko Arusha toka hapo sijawahi kuona simu yake wala msg yake na Mwaka Jana karudi tena mtaani kula msoto kazi ameharibu katimuliwa hadi Leo Hana mke pengine ana watoto wengine huko mitaani kawatelekeza na mama zao wanaishia kuitwa used / single mothers

Sasa janaume lengine linafunua midomo ati single mother / used muwe na akili tumamu si muende mkagegede hao wanaochokolewa mimba 30 kabla yako haijapita akija kwako unadhani Sio used mnaishia Kumaliza sole za Viatu Kwa kina dr Mwaka na vizazi vimewageuka shingo kwa kuchokolewa mimba zisizo na idadi
NIMEKUPENDA BUREEEE
STRONG WOMAN ULIYETETEA UHAI WA MTOTO ASIYE NA HATIA. Na mtoto huyo atakuja kufanikiwa kwa uwezo wa Mungu.
 
Single mothers/!used women hii neno anayelitamka ni mwanaume tena mwanaume mwenyewe Sio mkamilifu mwanaume dhaifu kabisaaa

I'm a single mother na nilipendana na janaume Kama wewe unayetapika "single mother/used women" bila mpangilio wa sauti alikuwa hana kazi kamaliza chuo kakaa mtaani Mwaka bila kazi me nimemaliza chuo nikamkuta anasota na barua zake za maombi ya kazi.

Me nikapata kazi maisha yakasonga kila mtu yuko kwa wazazi wake. Tukawa tunagegedana akanitia mimba nikamwambia akasema niitoe yeye hana kazi tutaleaje mtoto . From that day nilimchukia nikamwambia sitowi. nikalea mimba nikazalia home Mwaka wa pili huo tangu amalize chuo jamaa hana kazi .
Akaja kupata kazi six month after me kujifungua huko Arusha toka hapo sijawahi kuona simu yake wala msg yake na Mwaka Jana karudi tena mtaani kula msoto kazi ameharibu katimuliwa hadi Leo Hana mke pengine ana watoto wengine huko mitaani kawatelekeza na mama zao wanaishia kuitwa used / single mothers

Sasa janaume lengine linafunua midomo ati single mother / used muwe na akili tumamu si muende mkagegede hao wanaochokolewa mimba 30 kabla yako haijapita akija kwako unadhani Sio used mnaishia Kumaliza sole za Viatu Kwa kina dr Mwaka na vizazi vimewageuka shingo kwa kuchokolewa mimba zisizo na idadi
Achs ubinafisi sema uhalisia isiwe kwa kuwa yalikukuta, hapo ndipo mnapokosea kuleta backs zenu kwa uhusiano mpya.
 
Hata mimi nilikuwa nae, ila jana usiku nilimfuma na mwanaume mwingine. Nikaongea nae na kumuonya juu ya 'staili' ya maisha anayoishi nayo ya kubadilisha wanaume kila mara na ajabu ana watoto wanne lakini kila mtoto na baba yake. Niliamua kuachana nae kabisa jana hiyo hiyo, na nimekaa nikafikiri sitokuja kuoa wala kuwa na mwanamke aliyezaa watoto tayari maana nimegundua wanakuwa hawana mapenzi ya dhati na hawaaminiki kabisa. Imeniuma sana.
Haaa watoto wanne kila mtoto na baba ake???
Pole sana.....
 
Single mothers/!used women hii neno anayelitamka ni mwanaume tena mwanaume mwenyewe Sio mkamilifu mwanaume dhaifu kabisaaa

I'm a single mother na nilipendana na janaume Kama wewe unayetapika "single mother/used women" bila mpangilio wa sauti alikuwa hana kazi kamaliza chuo kakaa mtaani Mwaka bila kazi me nimemaliza chuo nikamkuta anasota na barua zake za maombi ya kazi.

Me nikapata kazi maisha yakasonga kila mtu yuko kwa wazazi wake. Tukawa tunagegedana akanitia mimba nikamwambia akasema niitoe yeye hana kazi tutaleaje mtoto . From that day nilimchukia nikamwambia sitowi. nikalea mimba nikazalia home Mwaka wa pili huo tangu amalize chuo jamaa hana kazi .
Akaja kupata kazi six month after me kujifungua huko Arusha toka hapo sijawahi kuona simu yake wala msg yake na Mwaka Jana karudi tena mtaani kula msoto kazi ameharibu katimuliwa hadi Leo Hana mke pengine ana watoto wengine huko mitaani kawatelekeza na mama zao wanaishia kuitwa used / single mothers

Sasa janaume lengine linafunua midomo ati single mother / used muwe na akili tumamu si muende mkagegede hao wanaochokolewa mimba 30 kabla yako haijapita akija kwako unadhani Sio used mnaishia Kumaliza sole za Viatu Kwa kina dr Mwaka na vizazi vimewageuka shingo kwa kuchokolewa mimba zisizo na idadi
Santeeeee......!!!!.
 
Used women are used
Tangu umeanza mahusiano umepata mabikira wangapi. Au kama umeoa huyo mkeo ulimkuta bikira? Kama sio basi na yeye ni used tu. Once bikira ikitoka huyo mwanamke ni used tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom