Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Hawamwongelei Tena Lema, Wakati Anateseka Selo

Wiki nzima iliyopita hadi jumatatu, wiki hii, vichwa vya habari vyote vilikuwa ni kesi ya Lema, lkn mawakili wake walipo pigwa chini kumwekea dhamana kila mtu kanyamaza hata waliokuwa wanasema wanamuunga mkono, wako kimya sasa....na kule aliko cyo kuzuri najua kipindi hiki akirudi lazima atabadilishana somo na Lissu make naye alishawahi kwenda huko gerezani akarudi, akisema huko hakufai, je, Lema kipindi hiki akirudi atakuwa amexibwa mdomo au ndo kwanza wamemnoa....nawakilisha.
Mkuu Nani amuongelee? Habari huwa zinaongelewa zikiwa moto baada ya siku tatu zinaanza kupoa na mwisho atabaki kukumbukwa na mkewe tu, wanaojitambua wako busy wanakimbiza shilingi, labda siku ya kupelekwa mahakamani wasiona na kazi muhimu watakusanyika kumuangalia kama bado kanenepa au kapungua kidogo
 
Watanzania ni watu wanaaafiki sana duniani.
Ukisikia neno mtanzania muogope kama sijui nini------------!!!!!!!


Wewe mtu anajua kabisaa nafanya mambo kwa manufaa yake utasikia kwa manufaa ya taifa


Humjaza mtu sifa yakimshinda kubeba mwanzo watakaa kimya kwa mda akiendelea kudidimia hunugeuka

Sasa ona yaliyoibuka kwa lema
 
Watu wanagonja Mbowe atoe ushahidi, sio kuleta longolongo tu.
walivyo na kiherere ccm pale mjengoni, Lazma wangeomba mwongozo alete ushahidi ili akishindwa kamati imuadhibu!

Cheusi akaweka mpira kwapani!
shame!!
 
Wewe ni hasara hata kwa mama na baba yako.
Ukitaka matusi kaka tafuta sehemu nyingne....cjamwita babko na mamako kwenye huu mjadala...na kuongelea mzazi cyo kitu kizuri...ninajiheshimu na nakuheshmu...kma unataka kuni attack do it to me personally excluding wazazi wangu...kma huna hoja pita kimya...wamechangia watu zaidi ya mis bila matusi..ivo nakuheshmu na naheshmu wazaxi wako pia...so tuwaweki pembeni tulumbane kwa hoja.
 
Ukitaka matusi kaka tafuta sehemu nyingne....cjamwita babko na mamako kwenye huu mjadala...na kuongelea mzazi cyo kitu kizuri...ninajiheshimu na nakuheshmu...kma unataka kuni attack do it to me personally excluding wazazi wangu...kma huna hoja pita kimya...wamechangia watu zaidi ya mis bila matusi..ivo nakuheshmu na naheshmu wazaxi wako pia...so tuwaweki pembeni tulumbane kwa hoja.
Kwa hoja ipi hapo ?! Bahati mbaya waTz tumekuwa watumwa wa siasa zetu

Ok I am sorry
 
Kwasababu yeye mwenyewe alisema sero kubaya ila akutueza ubaya wake, na tena kalazimisha kurudi sisi binadamu uwa tunazoea hata huo ubaya, ila ubaya mwingine hauzoeleki.
 
Back
Top Bottom